ผู้เขียน หัวข้อ: การออกจากชีวิตใครสักคนทั้งที่ยังรักมันเจ็บโครต  (อ่าน 2043 ครั้ง)

♥~หาผู้ใหญ่ใจดีค่ะ~♥

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • ~》ระยะ..ทำ♥《~

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
     แล้วถ้าเทียบกับอยู่ทั้งที่รู้ว่าเราไม่มีค่าพอล่ะครับ แบบไหนเจ็บมากกว่า แบบไหนเจ็บนานกว่า
ออกมาเร็วหายเจ็บเร็ว ยิ่งทนอยู่ก็เจ็บมากขึ้น นานขึ้น ตัวเรา เราเลือกได้ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

♥~หาผู้ใหญ่ใจดีค่ะ~♥

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
  • ~》ระยะ..ทำ♥《~
 **26**แต่มันตัดใจยากนะ..ถ้าต้องเห็นเขาอยุ่กับไคร
มันยิ่งทำไห้เรากลัว **07**

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
**26**แต่มันตัดใจยากนะ..ถ้าต้องเห็นเขาอยุ่กับไคร

แต่ส่วนตัวเห้นด้วยกับพี่กัปตันนะคะ
ยอมเจ็บวันนี้ ดีกว่าต้องเจ็บเริ้อรังนะคะ
เจ็บเร็วหายเร็ว มันคือเรื่องจิงคะ
นี่ก้อพยายามทำใจยุคะ
แคร์คนที่เค้าเห้นค่าของเราดีกว่าคะ
ส่วนตัวถ้ารู้สึกว่าเค้าไม่รักไม่เห้นค่า ก้อขอลาคะ
รีบเจ็บรีบจบ บ้ายบาย สวัสดี
พูดนะง่ายนิดเดียวคะ แต่ทำยากทาก
เป้นกำลังใจให้ จขกท นะค้าา สู้ๆค้า
ขอให้ผ่านมันไปให้ได้นะคะ
 **06**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
**38**

นี่ก้อพยายามทำใจยุคะ
...
....
พูดนะง่ายนิดเดียวคะ แต่ทำยากทาก

เรื่องทำใจไม่ต้องทำอะไรครับไม่ใช่หน้าที่ของเรา....เป็นหน้าที่ของเวลา

หน้าที่ของเราคือทำตัวให้มีค่าและมีความสุข...แล้วคนที่ดีกว่าจะเข้ามาเอง

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • 25,000/m 1 only
กอดกันคะ เรากำลังเป็นอยู่และเข้าใจคะ
pm. Only