ผู้เขียน หัวข้อ: เล๊าาาา เล่าเรื่อง เลาจน์ให้เค้าฟังหน่อย *-*  (อ่าน 2024 ครั้ง)

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
รายงานสดๆร้อนๆเลยนะคะณจุดๆนี้(สำเนียงพริตตี้) ตอนนี้ฟ้าร้องโครมๆ เปรี้ยงงงง! ดังมากกกกกก บันนี่ตกใจหูลู่ ใจสั่นเลย ไม่รู้จะโทรไปอ้อนใคร ให้โดดกอดคนข้างๆอย่าหวังเพราะมันไม่มี **19** ปกติไม่กลัวนะคะบันนี่สายสตรอง แต่มาเปรี้ยงดังๆแบบนี้ครึ้มๆแบบนี้รู้สึกไม่โอเครรรอย่างแรง แล้วแว่บนึงที่บันนี่กำลังนอนเล่นอยู่บันนี่อ่านพันดริปเจอกระทู้ที่เขียนเกี่ยวกับเลาจน์
บันนี่เลยอยากรู้ว่าพี่ๆในนี้เคยเที่ยวเลาจน์กันไหม แล้วชอบไปที่ไหนกัน อยากรู้จากประสบการณ์จริงของพี่ๆที่ไปจริงๆว่ามันเป็นยังไงอ่ะค่ะ เคยอยากเข้าไปด้อมๆมองๆหนุ่มๆที่เค้ามาเที่ยวเหมือนกันนะคะ แต่ว่าพี่เค้าบอกว่าไม่ใช่ที่ของผู้หญิงเล้ย อย่างเราไปเที่ยวผับกันดีกว่า อันนั้นเป็นที่ของชายโสด555 หรือมีสาวๆคนไหนเคยทำงานในเลาจน์ หรือเคยไปเที่ยวมั่งไหมคะ บันนี่อยากไปมากกกกกอยากรู้ว่าเป็นยังไง ทำไมหนุ่มๆชอบห้ามบันนี่กันนัก อยากรู้แหล่งเด็ดๆด้วยค่ะ *-*  บันนี่ขี้สงสัยในเรื่องที่ไม่ควรรู้ตลอดเลยจิงๆ แต่ก็อยากรู้งายยย ใครมีประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟังหน่อยนะคะ  **39**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เล๊าาาา เล่าเรื่อง เลาจน์ให้เค้าฟังหน่อย *-*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 04:32:26 PM »
คล้ายๆผับ ดื่ม เล่นเกมส์ เอน  สาวๆสวยๆทั้งนั้น นั่งเรียงรายกัน ดีตรงที่เลือกได้ชอบคนไหน ขาวๆหุ่นดีๆ หน้าสวยๆ บางคนก็สวย ชนิดแบบสุดๆ เลือกมาไม่ถูกใจเปลี่ยนได้  ซื้อดื่มพาเด็กไปข้างนอกได้ หรือจ้างไปที่อื่นๆได้ มีโคฯ มีนักร้อง มีดีเจ หรือมีปาร์ตี้ ให้สาวๆใส่ตามธีม ต่างๆ / สำหรับการแคสงานก็แต่งตัวสวยๆดูว่าจะผ่านมั้ย ส่วนอาบอบนวดต้องแก้ผ้าละตรวจหมดเลย หุหุ คร่าวๆนะ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: เล๊าาาา เล่าเรื่อง เลาจน์ให้เค้าฟังหน่อย *-*
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 04:36:21 PM »
ไม่เคยไปครับ
ตังไม่มี
 **11**

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 08:08:43 PM »
ไม่ใช่ที่ของสาวๆ แต่เป็นที่ของชายโสด ?

ล่ะถ้ามีแต่ชายที่ไปได้ งี้ก็บาร์เกย์อ่ะดิ สายนกเข้าใจถูกป่ะ  **34**

ฟิ้ววววววว ไปล่ะ เดะโดนพี่ๆที่ชอบไปไล่เตะ ไล่ตัวเองก่อนดีฝ่า ณ จุดๆ นี้

ติดแฮชแท็กไล่ตัวเอง 1 กระบวนท่า

#ไปเล่นตรงนู้นนนนนนะ  **30**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

BunnyR

• **
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 01:04:06 AM »
คล้ายๆผับ ดื่ม เล่นเกมส์ เอน  สาวๆสวยๆทั้งนั้น นั่งเรียงรายกัน ดีตรงที่เลือกได้ชอบคนไหน ขาวๆหุ่นดีๆ หน้าสวยๆ บางคนก็สวย ชนิดแบบสุดๆ เลือกมาไม่ถูกใจเปลี่ยนได้  ซื้อดื่มพาเด็กไปข้างนอกได้ หรือจ้างไปที่อื่นๆได้ มีโคฯ มีนักร้อง มีดีเจ หรือมีปาร์ตี้ ให้สาวๆใส่ตามธีม ต่างๆ / สำหรับการแคสงานก็แต่งตัวสวยๆดูว่าจะผ่านมั้ย ส่วนอาบอบนวดต้องแก้ผ้าละตรวจหมดเลย หุหุ คร่าวๆนะ
เหมือนไปนั่งจีบสาวๆซื้อดื่ม คารมดีก็ได้สาวไปนอกรอบไรงี้ใช่ไหมคะ ได้อารมคนละฟิวกับลงอ่างแล้วไปโจ๊ะกันเลย อันนี้บันนี่คิดว่าดูตื่นเต้นและท้าทายกว่าเยอะเบย   **02**

ไม่เคยไปครับ
ตังไม่มี
 **11**
งั้นมาจ้างบันนี่เที่ยวดีกว่าโนะ เรทมุมิๆ ได้ออกกำลังกาย แถมได้รอยลิปติกกลับบ้านด้วย **39**  **30**

ไม่ใช่ที่ของสาวๆ แต่เป็นที่ของชายโสด ?

ล่ะถ้ามีแต่ชายที่ไปได้ งี้ก็บาร์เกย์อ่ะดิ สายนกเข้าใจถูกป่ะ  **34**

ฟิ้ววววววว ไปล่ะ เดะโดนพี่ๆที่ชอบไปไล่เตะ ไล่ตัวเองก่อนดีฝ่า ณ จุดๆ นี้

ติดแฮชแท็กไล่ตัวเอง 1 กระบวนท่า

ไปอยู่ตรงไหนก็สร้างเสียงหัวเราะได้ทุกที่เลยนะเนี้ยยย^^ /แอบยิ้มเบาๆ
อยากจะบอกว่า... บันนี่ไม่เก็ทมุกคุณหนูนกนะคะ 55555555 แต่ขอฮาไว้ก่อน #ขำแฮชแท็ก   **34**

เรา คนไม่หล่ออ้วน เตี้ย ดำ เคยไปมาหมดที่ทุก

เลาจมีหลายเกรด หลายแบบ ผู้หญิงเข้าได้หมด ไปมาหมดละตั้งบาร์สีลม-the sky -ฟลอเร้นซ-ร้านเรา-the pim และอีกเพียบ

อีกทั้งบาร์เกย์-บาร์โฮส เว้นบาร์ทอมดี้ ไม่ได้ไปเพราะผู้ชายห้ามเข้า
วู้ววววว บันนี่อยากเข้านะ เอาจริงๆก็รู้แหละว่าเข้าได้แต่อาจเสียค่าเข้ากี่พันก็ว่าไป แต่ว่าหนุ่มๆที่บันนี่ควงไปด้วยชอบห้ามเนี่ยแหละ ไม่รู้หวงเราหรือกลัวเด็กๆตัวเองจำได้ **25** แต่บันนี่ว่าในนั้นต้องมีผู้ชายเด็ดๆเพี๊ยบบบแน่นอน  **39**

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 07:19:42 AM »

ไปอยู่ตรงไหนก็สร้างเสียงหัวเราะได้ทุกที่เลยนะเนี้ยยย^^ /แอบยิ้มเบาๆ
อยากจะบอกว่า... บันนี่ไม่เก็ทมุกคุณหนูนกนะคะ 55555555 แต่ขอฮาไว้ก่อน #ขำแฮชแท็ก   **34**

เรื่องไร้สาระขอให้ไว้ใจนะคะ น่าจะเป็นเรื่องเดียวที่สายนกทำได้ดี  **30**
ความรู้หามีไม่ แต่อยากมีส่วนร่วม
จีๆสายนกม่ายด้ายปล่อยมุขนะจ๊ะ กระต่ายน้อย
สายนกแต่ฮาตรงที่ กระต่ายน้อยบอกว่า เลาจน์เนี่ยเป็นที่เที่ยวของชายโสดแต่ไม่เหมาะกะผุหญิง
สายนกกะเลยคิดว่าถ้ามีแต่ผู้ชายไปเที่ยวกัน ไม่มีผู้หญิง มันก็เหมือนบาร์เกย์เรยอ่ะดิ **11**
แต่คิดว่าสายนกคงเข้าใจผิด เพราะแอบดูคอมเม้นท์คนอื่น   **34**

#มุขไม่ฮาพากระต่ายงง #อ่ะงงเด้งงเด้ (เสียงหน้ากาก)  **11**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:41:53 AM »
      บรรยากาศโดยรวมมี 2 แบบครับ แบบแรกถ้านั่งห้องรวมก็จะมีโซฟา มีโต๊ะเตี้ยตรงกลาง พี่ๆ ก็เลือกน้องๆ
มานั่งคุยด้วย ก็เหมือนจ้างเที่ยวมั้งแต่น้องเค้ารับงานในสถานที่นั้นๆ น้องๆ ก็ชงเหล้า เสริฟน้ำ ป้อนขนมผลไม้
เอาใจพี่ๆ เพราะค่าใช้จ่ายในเลานจ์สูงเอาเรื่องอยู่ มีดนตรีให้ฟัง เป็นที่ที่เสียเงินนับหมื่นได้ในไม่กี่ชม.

อีกแบบนึงคือเข้าห้องที่เรียกว่า VIP ก็เป็นห้องคาราโอเกะนั่นแหละ มีโซฟายาว 2-3 ด้านแล้วแต่ขนาดห้อง
พี่ๆ เลือกน้องๆ ได้ก็มาร้องเพลงกินดื่มกัน แบบเป็นสัดส่วนมากขึ้น อย่างอื่นก็เหมือนที่เล่าไว้ข้างต้นครับ

MONTICALO.... THE PIM... WONDER LAND ...PIANO ล้วนแล้วแต่เป็นที่ที่มีชื่อเสียง สาวๆ สวยๆ เยอะ
และแพงดีครับ ส่วนน้องๆ จะออกไปกับพี่ๆ มั้ย ...โดยมากไม่ไปครับ เว้นแต่ไปหาจนน้องพอใจ หรือมั่นใจว่าได้คุ้ม
หรือเป็นจังหวะที่น้องเดืออดดรร้อนพอดี มันก็เหมือนน้องๆ จ้างเที่ยวในเวปเรานี่แหละ ถ้าน้องเค้าไปก็คงด้วยเหตุผล
คล้ายๆ กัน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 11:38:17 AM »
      บรรยากาศโดยรวมมี 2 แบบครับ แบบแรกถ้านั่งห้องรวมก็จะมีโซฟา มีโต๊ะเตี้ยตรงกลาง พี่ๆ ก็เลือกน้องๆ
มานั่งคุยด้วย ก็เหมือนจ้างเที่ยวมั้งแต่น้องเค้ารับงานในสถานที่นั้นๆ น้องๆ ก็ชงเหล้า เสริฟน้ำ ป้อนขนมผลไม้
เอาใจพี่ๆ เพราะค่าใช้จ่ายในเลานจ์สูงเอาเรื่องอยู่ มีดนตรีให้ฟัง เป็นที่ที่เสียเงินนับหมื่นได้ในไม่กี่ชม.

อีกแบบนึงคือเข้าห้องที่เรียกว่า VIP ก็เป็นห้องคาราโอเกะนั่นแหละ มีโซฟายาว 2-3 ด้านแล้วแต่ขนาดห้อง
พี่ๆ เลือกน้องๆ ได้ก็มาร้องเพลงกินดื่มกัน แบบเป็นสัดส่วนมากขึ้น อย่างอื่นก็เหมือนที่เล่าไว้ข้างต้นครับ

MONTICALO.... THE PIM... WONDER LAND ...PIANO ล้วนแล้วแต่เป็นที่ที่มีชื่อเสียง สาวๆ สวยๆ เยอะ
และแพงดีครับ ส่วนน้องๆ จะออกไปกับพี่ๆ มั้ย ...โดยมากไม่ไปครับ เว้นแต่ไปหาจนน้องพอใจ หรือมั่นใจว่าได้คุ้ม
หรือเป็นจังหวะที่น้องเดืออดดรร้อนพอดี มันก็เหมือนน้องๆ จ้างเที่ยวในเวปเรานี่แหละ ถ้าน้องเค้าไปก็คงด้วยเหตุผล
คล้ายๆ กัน

นึกภาพตาม...แล้วคิดว่าคล้ายๆกับเวปนี้แหละแค่ไม่เห็นหน้ากัน  **04**

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 02:19:24 PM »
กำลังหาโอกาสไป ไม่ได้ไปนาน ถ้าอยากไปเปิดหูเปิดตาpmมาได้นะ  555555
ปล.มีคนจ่ายให้
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

BunnyR

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 03:29:20 PM »
กำลังหาโอกาสไป ไม่ได้ไปนาน ถ้าอยากไปเปิดหูเปิดตาpmมาได้นะ  555555
ปล.มีคนจ่ายให้
**32** หลังไมค์เนาะ