ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยรับงาน เเต่สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น  (อ่าน 2280 ครั้ง)

firstim

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า ตอนนี้ชีวิตถึงขั้นสุด ทั้งออกจากงาน อกหัก กายเริ่มทรุด
          เเต่ทว่า...... เขามาในนี้ได้อย่างไร มันช่างไม่มีเหตุผลเสียเลย
แอดไลน์ไปประมาณ 4 -5 คน ซึ่งทุกคนต้องการเรื่อง sex ก็จริงอยู่ที่ว่าส่วนมากก็ต้องการสิ่งนั้น
กลับมีพี่อยู่คนนึง ไม่ได้พูดถึงเรื่องนั้น เขาพูดทำให้ชีวิตที่เหว่ไปแล้วกลับมาได้อีกครั้ง กว่าจะตกลงเจอกันได้
คนนึงติดงาน งานเยอะ คนนึงชอบเที่ยว เป็นผญ.อินดี้ และด้วยความไม่เคยรับงานก็ไม่มั่นใจ ซึ่งผญเที่ยวต่างจังหวัดคนเดียว  เเน่นอนว่าต้องมีสิ่งหรืออาวุธป้องกันตัวอยู่เเล้วป่ะคะ

"พี่คะ หนูไม่สวยน่ะ หนูเคยอ้วนมากมากเลยนะ หนูไม่เคยรับงานนะ ส่วนเรื่องอะไรเเบบนั้น เเฟนหนูยังไม่เลยค่ะ"

....วันที่เจอกัน...
ใจก็ตุ๋มๆๆต๋อมๆๆ  เอาไงเอากันว่ะ เพราะ  เขานัดเเล้ว เเล้วเราก็ไม่เคยผิดคำพูดกับใคร  วันนั้นจัดกระเป๋าค่ะ สิ่งสำคัญ คือ
มีด (จะพกมีดพกปืนไปตจว.คะ ถ้าในกทมจะไม่พก อันนี้กรณีพิเศษ 55555555555)
หน้าเน่อไม่เเต่งคะ ม้วยผม ใส่เชิ้ตขาว กางเกงขาสั้น รองเท้าเเตะ พร้อมเป้เหลือง
พอเจอกัน .... ขึ้นรถ ..... เราก็นิ่งน่ะ พี่ก็คงงงๆมึนๆว่า ทำไมนะ ไม่เคยร้บงานจริงหรอ ไหนดูบัตรประชาชน นี่มันเด้กป่ะว่ะ
และเเล้วก็ได้เจอ ไม่คิดจะตอบรับใครน่ะ เเต่คุยกันเเล้ว อยากเจอค่ะ
https://www.youtube.com/watch?v=2KOoxnQz5oo
ไม่รู้ว่าพี่รู้สึกไงนะ เเต่หนูขำได้ตลอดดดด มันก็จะมึนๆงงๆ พูดไม่ถูกว่าทำไม กว่าจะเจอพี่หนูเดินประมาณ 20 โลเเล้วอ่าคะ ไม่รุ้พี่อยู่ไหน เเต่ตอนนี้เราเจอกันเเล้ว ยินดีที่ได้รู้จัก กว่าจะสมัครได้ เครียดกว่าที่เจอ
        ป.ล.  เงินที่ได้ค่าจ้างจากพี่ส่วนนึงหนูเอาไปทำบุญนะ คนเเก่เเก่เเล้วต้องได้พักผ่อน

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: ไม่เคยรับงาน เเต่สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2017, 07:35:34 PM »
อ่ะโห...ใจอ่อนเรยหรอ อิอิ ชักอยากรุแระว่าใคร  **34**
#เลเวลความเผือกยุที่ระดับสิบ  **30**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

firstim

• Newbie
  • *
Re: ไม่เคยรับงาน เเต่สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 07:00:38 PM »
คนเน้น่าจะนิยมไม่เบา  **11** **11** **11**

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:03:18 PM »
คนเน้น่าจะนิยมไม่เบา  **11** **11** **11**

เราว่าเรารุนะว่าเค้าคือคัย  **34**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2017, 11:26:04 AM »
 **36** ขอบคุณที่หนูรู้สึกดีที่เจอกันน้า ส่วนเงินทำบุญก้อขอให้ส่งผลให้หนูเจอคนดีๆนะครับ ส่วนอะไรไม่ดีก้อลืมๆไปซะนะครับ  **36**

firstim

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 07:00:56 PM »
หนูยังมีพ่อเเม่อยู่ ล้มไม่ได้ ขอบคุณมาน้าาาาาาาาาาาาาาา  **26**