ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWEG  (อ่าน 3378 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWEG
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 06:40:03 AM »
สมมุตินะคะ
ถ้าพรุ่งนี้เว็บหายไป พี่ๆน้องๆๆจะทำอะไรดีค่ะ
จะไปเฮฮาต่อที่ไหนดี หรือดับไฟอำลาวงการไปเลยคะ
 **36**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWEG
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 08:06:41 AM »
ใช้ชีวิตตามปกติครับ ที่นี่เปรียบเสมือน "โลกสมมติ" ที่เราเข้ามาค้นหาบางสิ่งให้กับชีวิต แม้ว่าบางครั้งเราอาจจะหลงลืมไปว่ามันคือ "โลกสมมติ" แล้วเอาไปปะปนกับโลกแห่งความจริง สุขบ้าง ทุกข์บ้าง ก็ว่ากันไป แต่ท้ายที่สุดแล้ว เมื่อถึงเวลาหนึ่ง เราก็ต้องเดินกลับเข้าสู่โลกแห่งความจริงอยู่ดี มิตรภาพที่เกิดขึ้นใน "โลกสมมติ" แห่งนี้ ถ้าโชคดี เราก็นำมันกลับออกมาพร้อมกับเราด้วย สิ่งที่ทำให้เราเป็นทุกข์บน "โลกสมมติ" แห่งนี้ เราก็ทิ้งมันไว้ที่นี่ ก็เท่านั้น  **26**
  **26**
A Whiter Shade of Pale

play-ground

• People Like This 124
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 08:20:54 AM »
ก็คงไปเดินเล่นแถวๆ กิ๊กที่ดี ไม่ก็มากิ๊กกัน ครับ
 **21**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:20:21 AM »
        อย่างแรกคงเหงาๆ หน่อยที่ไม่มีอะไรอ่าน ทางแก้ก้คือไปเล่นเวปแบบอื่นๆ แทนเอา
อย่างที่ 2 คงขาดโอกาสที่จะได้เจอน้องๆ ที่น่ารักๆ โดยไม่ต้องมาโป๊งๆ ชึ่งกันตั้งแต่แรกเจอ
ที่เวปนี้ดีตรงมีโมเม้นจ้างเที่ยว ให้ทำความรู้จักกันให้ดีพอก่อนที่จะต้องมีอะไรกัน

แต่อย่างไรก็ตาม เดี๋ยวนี้ผมไปหาสาวๆ จากเวปพริตตี้มาจ้างเที่ยวในสัดส่วนที่มากกว่าจากที่เวปนี้อยู่แล้ว
ความสวย น่ารัก เฉลี่ยอยู่ในเกณฑ์ดีกว่า อัตราค่าจ้างพอๆ กัน ก็คงไม่กระทบกระเทือนเท่าไหร่มังครับ
หากเวปนี้หายไป .....
        ปล. มีพี่ๆ บางคนพูดให้ฟังว่า wlg เป็นสวรรค์ของผช.ที่นิยมสาว อ้วน ( ที่บอกว่าตัวเองอวบ )
และสาวผิวดำ ( ที่บอกว่าผิวคล้ำเข้ม )....พี่ว่าคนที่จะกระทบคือน้องๆ เหล่านี้และพี่ๆ ที่นิยมสาวแบบนี้มากกว่าครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

• People Like This 124
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 09:24:51 AM »
        อย่างแรกคงเหงาๆ หน่อยที่ไม่มีอะไรอ่าน ทางแก้ก้คือไปเล่นเวปแบบอื่นๆ แทนเอา
อย่างที่ 2 คงขาดโอกาสที่จะได้เจอน้องๆ ที่น่ารักๆ โดยไม่ต้องมาโป๊งๆ ชึ่งกันตั้งแต่แรกเจอ
ที่เวปนี้ดีตรงมีโมเม้นจ้างเที่ยว ให้ทำความรู้จักกันให้ดีพอก่อนที่จะต้องมีอะไรกัน

แต่อย่างไรก็ตาม เดี๋ยวนี้ผมไปหาสาวๆ จากเวปพริตตี้มาจ้างเที่ยวในสัดส่วนที่มากกว่าจากที่เวปนี้อยู่แล้ว
ความสวย น่ารัก เฉลี่ยอยู่ในเกณฑ์ดีกว่า อัตราค่าจ้างพอๆ กัน ก็คงไม่กระทบกระเทือนเท่าไหร่มังครับ
        ปล. มีพี่ๆ บางคนพูดให้ฟังว่า wlg เป็นสวรรค์ของผช.ที่นิยมสาว อ้วน ( ที่บอกว่าตัวเองอวบ )
และสาวผิวดำ ( ที่บอกว่าผิวคล้ำเข้ม )....พี่ว่าคนที่จะกระทบคือน้องๆ เหล่านี้และพี่ๆ ที่นิยมสาวแบบนี้มากกว่าครับ

อยากตามไปเวปพริตตี้บ้างครับ
 **36**

Sososoy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:15:25 AM »
ใช้ชีวิตตามปกติครับ ที่นี่เปรียบเสมือน "โลกสมมติ" ที่เราเข้ามาค้นหาบางสิ่งให้กับชีวิต แม้ว่าบางครั้งเราอาจจะหลงลืมไปว่ามันคือ "โลกสมมติ" แล้วเอาไปปะปนกับโลกแห่งความจริง สุขบ้าง ทุกข์บ้าง ก็ว่ากันไป แต่ท้ายที่สุดแล้ว เมื่อถึงเวลาหนึ่ง เราก็ต้องเดินกลับเข้าสู่โลกแห่งความจริงอยู่ดี มิตรภาพที่เกิดขึ้นใน "โลกสมมติ" แห่งนี้ ถ้าโชคดี เราก็นำมันกลับออกมาพร้อมกับเราด้วย สิ่งที่ทำให้เราเป็นทุกข์บน "โลกสมมติ" แห่งนี้ เราก็ทิ้งมันไว้ที่นี่ ก็เท่านั้น  **26**
  **26**

สรุปพี่ย้งดับไฟนะคะ **24**
นี่โซแปรสารถืกบ่อ้าย
 **30**

Sososoy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:20:06 AM »
ก็คงไปเดินเล่นแถวๆ กิ๊กที่ดี ไม่ก็มากิ๊กกัน ครับ
 **21**
ไปด้วยยยยยย

ปกติอยุ่บ้านนี่บ้านเดียว สิงสู่อยู่ในห้องนั่งเล่น
แอบอ่าน แอบเม้น แอบชอบ ไม่ตามเรื่องตามราว

ถ้าไม่มีห้องนั่งเล่นเมื่อไหร่
ไปนำแหน่จ้า
 **36**

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 04:04:16 PM »
สำหรับผม ก็คง ชวนพี่ ชวนน้อง ชวนเพื่อนๆ ที่รู้จัก
ในโลกความจริง เดินตามเส้นทาง สายหวาน ร้านหน้านั่ง
บรรยากาศ ตุมุตะมิ ชิมเค้ก ชิมบราวนี้ พร้อมปาร์ตี้
น้ำผลไม้ ชาเขียว และ กาแฟ ครับ 41
(ป.ล พูดถึงเค้กแล้ว เหมือนร่างกายต้องการความหวาน ) **39**

The Yong

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 04:44:28 PM »
  **26**

สรุปพี่ย้งดับไฟนะคะ **24**
นี่โซแปรสารถืกบ่อ้าย
 **30**
ยางงงงงงงง แค่หรี่ๆ เฉยๆ อิอิอิ **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

Sososoy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 06:09:27 PM »

พี่คะ นู๋เจ็บปวด
นู๋อ้วนแล้ว ดำกว่าเดิมด้วย
 **01**