ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWEG  (อ่าน 3327 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
Re: ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWEG
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 06:11:31 PM »
        อย่างแรกคงเหงาๆ หน่อยที่ไม่มีอะไรอ่าน ทางแก้ก้คือไปเล่นเวปแบบอื่นๆ แทนเอา
อย่างที่ 2 คงขาดโอกาสที่จะได้เจอน้องๆ ที่น่ารักๆ โดยไม่ต้องมาโป๊งๆ ชึ่งกันตั้งแต่แรกเจอ
ที่เวปนี้ดีตรงมีโมเม้นจ้างเที่ยว ให้ทำความรู้จักกันให้ดีพอก่อนที่จะต้องมีอะไรกัน

แต่อย่างไรก็ตาม เดี๋ยวนี้ผมไปหาสาวๆ จากเวปพริตตี้มาจ้างเที่ยวในสัดส่วนที่มากกว่าจากที่เวปนี้อยู่แล้ว
ความสวย น่ารัก เฉลี่ยอยู่ในเกณฑ์ดีกว่า อัตราค่าจ้างพอๆ กัน ก็คงไม่กระทบกระเทือนเท่าไหร่มังครับ
หากเวปนี้หายไป .....
        ปล. มีพี่ๆ บางคนพูดให้ฟังว่า wlg เป็นสวรรค์ของผช.ที่นิยมสาว อ้วน ( ที่บอกว่าตัวเองอวบ )
และสาวผิวดำ ( ที่บอกว่าผิวคล้ำเข้ม )....พี่ว่าคนที่จะกระทบคือน้องๆ เหล่านี้และพี่ๆ ที่นิยมสาวแบบนี้มากกว่าครับ

อยากตามไปเวปพริตตี้บ้างครับ
 **36**

เอ้าiiiii
หนีตามกันซะงั้น **11**

Sososoy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 06:13:39 PM »
สำหรับผม ก็คง ชวนพี่ ชวนน้อง ชวนเพื่อนๆ ที่รู้จัก
ในโลกความจริง เดินตามเส้นทาง สายหวาน ร้านหน้านั่ง
บรรยากาศ ตุมุตะมิ ชิมเค้ก ชิมบราวนี้ พร้อมปาร์ตี้
น้ำผลไม้ ชาเขียว และ กาแฟ ครับ 41
(ป.ล พูดถึงเค้กแล้ว เหมือนร่างกายต้องการความหวาน ) **39**

นู๋เลยค่ะ
แม่ค้าสายหวาน
ชามี
กาแฟมี
เค้กมี
สนใจมั๊ยคะ
 41
 **30** **30** **30**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 06:18:18 PM »
ถ้าเวปนี้ไม่มีแล้ว น้องโซก็เปนตัวตั้งตัวตี ตั้งเวปใหม่เลยนะครับ...

เดี๋ยวตามไปเล่นเวปด้วย

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 08:54:17 PM »
ถึงผมจะมาวนไปวนมาในนี้ได้ไม่นาน แต่ถ้าวันนึง อยู่ๆก็หายไป คงได้แต่ทำใจ
ตัวผมเองพึ่งเข้ามาในนี้ได้ แค่ไม่ถึง 20 วัน นอกจากนั่งอ่านเล่นไปวันๆ

ก็ยังไม่เคยนัดน้องๆ คนไหนเลยสักคน

เพราะตอนนี้กำลังลองเล่นกับความเสี่ยงอยู่
อยากรู้ว่าพื้นที่สีเทาแห่งนี้ ยังมีคนสีขาวอยู่ไหม กำลังลองหา 0.01% อยู่
ก็คงหายากจริงๆ ส่วนมากได้แต่ อ่าน ก็อยากลองชวนดู ติดแค่งบที่มี อยู่หายไปกับ 99.99% ทั้งหมด
แบบที่ไม่น่าจะได้คืนง่ายๆ แต่ก็ชอบเล่นไรเสี่ยงๆ ที่เสียก็เสียไป ขก. ตาม
ถึอว่าเป็นบทเรียนในการใช้ชีวิต ทุกวันนี้เข้ามาอ่าน ได้แต่ทำใจ
เห็นน้องๆเดือดร้อนก็ไม่รู้จะเอาที่ไหนมาช่วย เพราะที่ช่วยไป

มักหายตลอด ไม่ทัก ไม่ทวง ก็คงไม่ได้คืน
ถึงทัก ถึงทวงก็ใช่จะได้เหมือนกัน ของแบบนี้อยู่ที่ ... ของแต่ละคน

หวังว่าสักวันจะเจอ 0.01% บ้างสักคน คนที่ทำตามคำพูด และ จริงใจต่อกัน

**08**
ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWLG
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 10:24:22 PM »
 เข้าอยู่เว็บเดียว เว็บนี้เคยทำให้ได้เจอสาวมหัศจรรย์ที่มี impact กับชีวิตผมมากมายหลายคน

เว็บพริตตี้ไม่รู้เว็บไหน เคยไปด้อมๆ มองๆ ก็เล่นไม่เป็น สาวๆเค้าเยอะมาก ละลานตา เลือกไม่ถูก

วันนี้เพิ่งดูข่าวช่องอมรินทร์ 34 มีข่าวงานจ้างเที่ยวแก้เหงา โลกภายนอกเค้ากำลังจะตามเราเจอแล้ว แถมเร็วๆนี้ได้อ่านกระทู้ใครคนหนึ่ง ขู่ไว้ว่าติดต่อแอดมินไม่ได้จะไปแจ้งความ

เราเป็นแค่ผู้ใช้คนหนึ่ง มีเว็บก็ใช้ไป ไม่มีก็ไม่ใช้

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 12:27:34 AM »
สำหรับผม ก็คง ชวนพี่ ชวนน้อง ชวนเพื่อนๆ ที่รู้จัก
ในโลกความจริง เดินตามเส้นทาง สายหวาน ร้านหน้านั่ง
บรรยากาศ ตุมุตะมิ ชิมเค้ก ชิมบราวนี้ พร้อมปาร์ตี้
น้ำผลไม้ ชาเขียว และ กาแฟ ครับ 41
(ป.ล พูดถึงเค้กแล้ว เหมือนร่างกายต้องการความหวาน ) **39**

นู๋เลยค่ะ
แม่ค้าสายหวาน
ชามี
กาแฟมี
เค้กมี
สนใจมั๊ยคะ
 41
 **30** **30** **30**
สนใจครับ ว่าแต่คุณ Sososoy พอจะบอกใบ้สักนิดได้มั้ยครับว่าขนมเค้ก
ร้านที่มีแม่ค้าสายหวาน อยู่นะแห่งหนตำบลใด เผื่อมีโอกาส จะได้แวะไปชิมครับ

Aunny.aun

• People Like This 277
Re: ถ้าพรุ่งนี้ไม่มีWLG
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 01:46:35 AM »
เข้าอยู่เว็บเดียว เว็บนี้เคยทำให้ได้เจอสาวมหัศจรรย์ที่มี impact กับชีวิตผมมากมายหลายคน

เว็บพริตตี้ไม่รู้เว็บไหน เคยไปด้อมๆ มองๆ ก็เล่นไม่เป็น สาวๆเค้าเยอะมาก ละลานตา เลือกไม่ถูก

วันนี้เพิ่งดูข่าวช่องอมรินทร์ 34 มีข่าวงานจ้างเที่ยวแก้เหงา โลกภายนอกเค้ากำลังจะตามเราเจอแล้ว แถมเร็วๆนี้ได้อ่านกระทู้ใครคนหนึ่ง ขู่ไว้ว่าติดต่อแอดมินไม่ได้จะไปแจ้งความ

เราเป็นแค่ผู้ใช้คนหนึ่ง มีเว็บก็ใช้ไป ไม่มีก็ไม่ใช้

ชื่อ เจ้าของกระทู้นั้นใช้เหมือนชื่อ แกงค์ๆนึงคล้ายกับ onepoint  มีชื่อเสียงไม่แพ้กัน อาจจะตั้งชื่อบังเอิญเหมือน
แหะๆ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 03:33:20 AM »
" ถ้าพรุ้งนี้ไม่มี WLG " ผมขอแสดงความคิดแบบเห็นแก่ตัวเองครับ  " ขึ้นอยู่กับว่าวันนี้เป็นยังไง?" ครับ ถ้าวันนี้ยังไม่มีคนที่ใช่ก็อยากให้มีเวปทุกวันครับ แต่ถ้ามีคนที่ใช่แล้วก็ไม่จำเป็นต้องมีเวปก็ได้เพราะถ้าพรุ่งนี้ยังมีเวปอยู่ คนที่ใช่ของเราในวันนี้ก็จะหายไปในวันพรุ่งนี้.... **34**
As soon be sure your sin find you out !!!

Sososoy

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 10:18:19 AM »
ใช้ชีวิตตามปกติครับ ที่นี่เปรียบเสมือน "โลกสมมติ" ที่เราเข้ามาค้นหาบางสิ่งให้กับชีวิต แม้ว่าบางครั้งเราอาจจะหลงลืมไปว่ามันคือ "โลกสมมติ" แล้วเอาไปปะปนกับโลกแห่งความจริง สุขบ้าง ทุกข์บ้าง ก็ว่ากันไป แต่ท้ายที่สุดแล้ว เมื่อถึงเวลาหนึ่ง เราก็ต้องเดินกลับเข้าสู่โลกแห่งความจริงอยู่ดี มิตรภาพที่เกิดขึ้นใน "โลกสมมติ" แห่งนี้ ถ้าโชคดี เราก็นำมันกลับออกมาพร้อมกับเราด้วย สิ่งที่ทำให้เราเป็นทุกข์บน "โลกสมมติ" แห่งนี้ เราก็ทิ้งมันไว้ที่นี่ ก็เท่านั้น  **26**
  **26**

สรุปพี่ย้งดับไฟนะคะ **24**
นี่โซแปรสารถืกบ่อ้าย
 **30**
ยางงงงงงงง แค่หรี่ๆ เฉยๆ อิอิอิ **30**  **30**  **30**

จริงเร้อ **34**

Sososoy

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 10:22:01 AM »
ถ้าเวปนี้ไม่มีแล้ว น้องโซก็เปนตัวตั้งตัวตี ตั้งเวปใหม่เลยนะครับ...

เดี๋ยวตามไปเล่นเวปด้วย

ตามมาจิงป่าววว
อย่าหลอกนู๋นะ
มาอยู่กับนู๋
ใช้ง่ายๆโตไวๆ
เดี๋ยวนู๋ให้เป็นแอดมิน
 **34**