ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเริ่มเข้ามาเล่นขอฝากเนื้อฝากตัวและทักทายนะคะ :D  (อ่าน 1699 ครั้ง)

Salaathome

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หลังจากส่องเว็ปนี้มาซักพักใหญ่ ก็รู้สึกโอเคกับสไตล์ของผู้คนในเว็ปนี้บวกกับความเหงาบางช่วงเวลา ทำให้จนอดใจไม่ไหวสมัครเป็นสมาชิกซะเลย5555   **02** 41 **36**

ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเหล่าบรรดาพี่ๆสมาชิกทั้งหลายด้วยนะคะ (เอ๊ะหรือฝากตัวหนังสือในสายตาพี่ๆกันแน่หว่าาา) 5555 **06** **06** **06**

ใครว่างๆ เหงาๆ หาเพื่อนคุย หาคนรับฟัง หาคนเมาท์คล้ายเครียดพูดคุยขำ หรือจะแนะนำอะไร ทักทายกันมาได้นะคะ
(ไม่หยิ่ง ไม่ดุ ไม่กัด ไร้ตังส์ ไร้สาระ ไร้สมองจ้าาา  **34** **30**)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
   ยินดีต้อนรับในบ้านสีเทาที่อบอุ่นมาก...ที่นี่ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Salaathome

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ขอบคุณมากค่ะ พี่ kaptan หนูแอบตามอ่านคอมเมนท์พี่บ่อยๆ 555 

หนูเห็นด้วยกับพี่นะ เพราะสำหรับหนูโลกสีเทานั้น บ้างทีก็ทำให้เรารู้สึกอบอุ่นที่ได้เป็นตัวของตัวเอง ได้รู้จักและสัมผัสอีกคนด้วยความรู้สึกที่แท้จริงปราศจากการแต่งแต้ม ไม่ต้องรู้สึกเหน็บหนาวเหมือนโลกที่สว่างจ้า หรือน่าหวันกลัวเหมือนโลกแห่งความมืด(โอ้!!ซีเรียตเชียว555)  ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ 41

kaptan

• People Like This 1734
  งั้นน้องคงทราบว่าพี่ปากจัด....

ดีแล้วล่ะครับที่อ่านเยอะๆ ที่นี่การอ่านกระทู้มากๆ คือการสร้างภูมิต้านทานก่อนจะเข้ามาจริงๆ
น้องๆ หลายคนพอสมัครได้ก็ตั้งกระทู้หางานเลย ไม่เคยสนใจด้วยว่าเค้าเตือนอะไรกัน หรือมีอะไร
ที่เราต้องระมัดระวัง เขียนอะไรที่จะทำให้เราีในสายตาพี่ๆ น้องๆ บางคนสวย น่ารักแต่ขาดเสน่ห์
บางคนไม่สวยนักแต่อยู่ด้วยแล้วมีความสุขมากกมาย ขอให้มีความสุขเจอแต่สิ่งดีๆ ที่นี่นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ชิน ชิน

• Full Member
  • People Like This 4
เวลค่ำ ค่ำ คร้าบ  **02**
โลกกลมๆ รู้จักแค่ตรงหน้าก็พอ..

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
ยินดีตอนรับครับ
ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน

majin_jr

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ยินดีที่ไดเรู้จักครับ

HatHorMan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **04**
ต้อนรับน้องใหม่ครับ

slow

• People Like This 2111
ถ้าเพิ่งเข้ามา น่าจะไปเจอพี่ tawans ก่อนนะครับ
จะได้เล่นเวปอย่างถูกทาง....

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
อ่า ให้พี่ ตาวัน รับน้องใหม่ แล้วมาเจอพี่เข้ จะได้เลื่อนชั้นเป็นซีเนียร์เลยทีเดียวเชียว