ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเบื่อจัง มาคุยกันดีกว่าคะ  (อ่าน 1255 ครั้ง)

Mookkyway

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
รู้สึกเบื่อจัง มาคุยกันดีกว่าคะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 11:04:51 PM »
รู้สึกเบื่อเบื่อ เหนื่อยกับชีวิต บางวันก็รู้สึกไม่อยากตื่นมาเจอผู้คนเอาสะเลย

Mookkyway

• Newbie
  • *
Re: รู้สึกเบื่อจัง มาคุยกันดีกว่าคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 11:06:48 PM »
รู้สึกเบื่อเบื่อ เหนื่อยกับชีวิต บางวันก็รู้สึกไม่อยากตื่นมาเจอผู้คนเอาสะเลย พี่ๆตอนนี้รู้สึกเบื่อเหมือนกันใหมคะ?

สวยที่สุดในโลกส่วนตัว

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: รู้สึกเบื่อจัง มาคุยกันดีกว่าคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2017, 01:09:16 AM »
รู้สึกเบื่อเบื่อ เหนื่อยกับชีวิต บางวันก็รู้สึกไม่อยากตื่นมาเจอผู้คนเอาสะเลย
[/quote
ลองหาอะไรที่ชอบทำดูนะคะ หรือถ้าไม่แน่ใจว่าชอบอะไร แต่ถ้าเราทำแล้วมีความสุขกะมันก็ทำเลย เราเคยเป็นค่ะ แบบเบื่อๆชีวิตไม่มีจุดหมาย อยากหนีไปไกลๆแต่มองความจริงแล้วว่าเงินในเป๋าไปไกลสุดแค่ปากซอย555 เลยหาสิ่งที่มีความสุขทำดีกว่า

Mookkyway

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2017, 01:24:32 AM »
[/quote
ลองหาอะไรที่ชอบทำดูนะคะ หรือถ้าไม่แน่ใจว่าชอบอะไร แต่ถ้าเราทำแล้วมีความสุขกะมันก็ทำเลย เราเคยเป็นค่ะ แบบเบื่อๆชีวิตไม่มีจุดหมาย อยากหนีไปไกลๆแต่มองความจริงแล้วว่าเงินในเป๋าไปไกลสุดแค่ปากซอย555 เลยหาสิ่งที่มีความสุขทำดีกว่า
มากกว่าหน้าปากซอยคือหยุดแค่หน้าบ้านเนี่ยแหละ อยากไปเที่ยวแบบคนอื่นเค้า แต่ทำได้แค่นอนเหงาอยู่บ้าน555

สวยที่สุดในโลกส่วนตัว

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2017, 01:26:23 AM »
[/quote
มากกว่าหน้าปากซอยคือหยุดแค่หน้าบ้านเนี่ยแหละ อยากไปเที่ยวแบบคนอื่นเค้า แต่ทำได้แค่นอนเหงาอยู่บ้าน555
แหง่ววว ป่ะเดี๋ยวนั่งเหงาเป็นเพื่อน เม้ามอยซอยเก้ากับเราได้เน้อ