ผู้เขียน หัวข้อ: มาประจานตัวตะกวดที่ชื่อ หนุ่ม เพชรเกษม ใช้ชื่อในเวปนี้ว่า doyoo  (อ่าน 1541 ครั้ง)

Loser_apple

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • โสด
 **05**

เพื่อนของดิฉันเพิ่งเข้ามาแรก
เพราะเพื่อนเพิ่งอกหัก
เลยอยากหาเพื่อนคุยแก้เหงา

และครั้งแรกก็หลงคารม ตะกวดตัวนี้

มันบอกมัน ชื่อ หนุ่ม อยู่เพชรเกษม
อายุ 35_36  **09**

จะชอบจ้างดูแลระยะยาว ไม่ชอบครั้งคราว
ว่าเค้าดีอย่างโน้น อย่างนี้
จะดูเเลเพื่อนเราเอง...

คือเพื่อนกำลังเฮิ้ทไง...
.กำลังเหงาแต่ก็อยากคุยแค่คนเดียว

ตะกวดบอก..

บอกพี่จะให้เดือนละ 20000-25000
มาหาอาทิตย์ละ1ครั้ง
และวันนั้นขอเพื่อนเรานัวเนีย
ตะกวดขอนอนค้างด้วย1คืน
คือเพื่อนเราไม่มีใครไง..
และเพื่อนบอกมันปลอบใจ..
ทำเป็นคนดี ..(คืนนั้นเป็นไงบ้างเราไม่ขอพูด)

พอตอนเช้า ตะกวดมันอาบน้ำ จะไปทำงาน
เพื่อนเราเลยถาม จะเเน่ใจได้ไง ว่าจะไม่หนีหาย
มันบอกเดะออกไปโอนเงินให้ก่อน...
แต่ตอนนี้ไม่ได้กดเงินมา..
(เพื่อนก็ซื่อไงปล่อยมันไปเฉย)
 เพื่อนก็เอ่อออ เพราะ นางซื่อ นางก็ไปเชื่อเค้า
พอตะกวดไป แค่นั้น ..
เพื่อนไลน์หา ไม่ตอบ ไม่อ่าน
บล็อคทุกสิ่งอย่าง...

วันนี้ร่วมหา ร้องไห้ ฟูมฟาย บอกแต่โง่เอง
ปล่อยให้โดนหลอก พูดวนไปวนมา
และสุดท้ายนางก็เล่าให้ฟัง
เรื่องทั้งหมด...ทั้งที่นางเพิ่งเลิกกับเเฟน
นางก็เจอแบบนี้อีก...

เราเลยตัดสินใจปรึกษาพ่อ(ซึ่งพ่อเป็นตำรวจ)
พ่อก็เลยถามมีรูปไหม เพื่อนบอกมี
และแถมคอนโดเพื่อน เรื่องกล้องวงจรปิด
ไม่ต้องห่วง เยอะมาก...
ตอนนี้อยู่ในช่วงขอดูกล้องวงจรปิด เพื่อเอารูปมา
และตรงที่แลกบัตร เข้าคอนโด
 แน่นอน มีชื่อคุณแน่ๆ ทะเบียนรถ
 รปภ จดไว้

จะขอคุยเจรจาดีๆก็บล็อคหมด
ไม่อ่านไม่ค่อย
วันนี้เลยเอา.. โทรศัพย์พ่อ ลองไลน์ไป
แค่สวัสดีค่ะ..ตะกวดตอบทันที..
และบอกสนใจให้พี่ดูแลไหม..
พี่ให้ อย่างนู้น อย่างนี้ เหมือนที่คุยกับเพื่อน..
แบบ copวาง copวาง เลยล่ะ..

เพื่อนเราพลาดเอง โทษใครไม่ได้

(ไม่อยากให้คนอื่นโดนหลอกเหมือนเพื่อนเรา)
(เพราะมันยังวนเวียนอยู่ในนี้)

ถ้าตะกวนคนนั้นอ่านอยู่ รีบติดต่อมา
มาเคลียร์ เพราะตอนนี้ กำลังเอาภาพ
จากกล้อง วงจรปิด ที่คอนโดเพื่อน
ซึ้งกล้องเยอะมาก...

พ่อเราจะจัดการให้ทุกอย่าง

ถ้าภายในวันนี้ คุณไม่ติดต่อมา
รูปคุณ อยู่ทุกเวป แน่ค่ะ
และรอหมายได้เลย...
รูปใส่แว่นดำ ของคุณยังอยู่น๊ะ

โพสมันยังอยู่ในหน้าแรกนี้นะคะ

พี่หาน้องสาวมาดูแลกันเหมือนแฟนไม่เข้าก้าวก่ายเรื่องส่วน ตัวกัน คบแบบไม่ผูกมัดกันเป็นตวามลับ
ดูแลค่าใช้จ่ายต่อเดือนล่ะ 20,000-25,000 บาท ครับ
สนใจแอค ไลน์ thenew25 มาลองคุยกันก่อนได้ครับ

ไลน์มันลบบันชีไปแล้ว ใช้ชื่อ dooyou
เดะดึกๆเอารูปมาให้ดูค่ะ

ระวัง ตะกวด ด้วยนะคะสาวๆ
ไม่โทษใคร โทษเพื่อนเรา เชื่อคนง่ายเกินไป
เพราะ เพื่อนเพิ่งเข้ามา และเพิ่งเลิกกับเเฟน
ตอนนี้นางมึนไปหมด...

แต่ไม่อยากให้คนอื่นโดน เลยมาเตือนนะคะ

ตะกวดมีไรติดต่อมา
Apple_apple_(แอท)outlook.co.th

Dekdue

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
ตอนนี้คง ลบไอดีไลน์ หายไปแล้ววววววล่ะคร้าาาาา

เสียใจด้วยนะคะ เจอคนแย่ๆแบบนี้ **22**
เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้จับตัวได้เร็วๆ
รอตามข่าวอยู่นะคะ ยังไง แจ้งความคืบหน้าด้วยนะคะ

กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

มะนาวหวาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
รบกวนib รูปให้เราด้วยนะคะ อยากเห็นหนังหน้ามันจะได้ระวังไว้
❌เบื่อFเสื้อผ้าไม่เคยทัน❌
จ้างเที่ยว 1,000 ดูแล10,000