ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอนภาษาอังกฤษให้น้องๆน่ารักครับ  (อ่าน 1117 ครั้ง)

lovegap

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หลังไมค์มาเลยนะ สอนฟรี เรียนที่รรพิเศษ    **04**  ขอที่ตั้งใจจะเรียนภาษาจริงๆ

ยายตัวร้าย

• Hero Member
  • People Like This 42
Re: อยากสอนภาษาอังกฤษให้น้องๆน่ารักครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2017, 08:20:19 PM »
หลังไมค์มาเลยนะ สอนฟรี เรียนที่รรพิเศษ    **04**  ขอที่ตั้งใจจะเรียนภาษาจริงๆ
**34** สนใจมากกก
อยากมีแฟน ฝรั่ง อิอิ
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
Re: อยากสอนภาษาอังกฤษให้น้องๆน่ารักครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 01:38:30 AM »
I want leaning  **34**
ว่าแต่ ครูสอนหล่อไหมคะ

ใบไหม

• People Like This 64
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 11:18:41 AM »
Pm ไปแย้วค่ะ ตั้งใจๆ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 10:44:33 PM »
I'm interested.
I would like to speak English fluently. ^^

Please, send me your id line.

Thank you.   **36**

**39**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

ใบไหม

• People Like This 64
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 10:13:04 AM »
Am already add your , my teacher  41