ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกของเด็กอวบ  (อ่าน 2148 ครั้ง)

FENNIK

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
บันทึกของเด็กอวบ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 04:51:05 AM »
ในช่วงวิกฤตของชีวิต ทำให้ต้องกลับมาสู่เว็บนี้อีกครั้ง
แต่คราวนี้หนูโชคดีที่ได้เจอกับพี่คนนึง ไม่คิดว่าพี่เค้าจะรับเราด้วยนะเนี่ยย ><
ก่อนหน้านี้เมื่อหลายปีก่อนได้รู้จักกับเว็บนี้ และโดนหลอกไป 1 ครั้ง
จากนนั้นก็กลัวการที่จะต้องเข้ามาในเว็บนี้  **07**
ผ่านมาหลายปี จนถึงตอนนี้ ช่วงที่ชีวิตขาลงสุดๆ ตันตื้อไปหมด
เลยลองตัดสินใจกลับมา มีพี่ๆน่าสนใจหลายคน
แต่... สเป็กที่พี่ๆแต่ละคนตั้งไว้ ขาว สวย หุ่นดี  **25** ไอขาวหนะเราก็ได้อยู่หรอกนอกนั้นไม่ใช่ ขืนทักไปโดนไล่หน้าหักแน่
และที่เคยโดนหลอกเลยจะลองไปดูห้องเตือนภัยตะกวด จะได้ระวังตัวว่าใคร
แงะ... ดันหาไม่เจอ ไม่มีซะละ (เมื่อก่อนมี นานนนนนนนนแล้ว)
เห็นห้องส่งการบ้าน เลยลองเข้าไปอ่านดู เผื่อจะเจอพี่ใจดีในห้องนี้

พอเลือนๆดู เลื่อนๆอ่านไปก็ฟินตามม รู้สึกแบบ...อยากได้แบบนี้จัง
แต่ที่ชอบที่สุดก็จะเป็นกระทู้ของพี่คนนึง ที่เป็นการบ้านงานถ่ายรูป
มีทั้งให้อ่านกับภาพปลากรอบ ก็เริ่มเกิดความสนใจ
ดูรปพี่ๆนางแบบหลายๆคน หุ่นดีๆทั้งนั้น เรามันสายนุ่มนิ่ม อาจจะพอถูๆไถๆได้มั้งงง
เลยลองทักพี่เค้าไป เพราะรู้สึกว่าเงื่อนไขพี่เค้าชัดเจน ดูปลอดภัยสุดอะ
อย่างน้อยชัวร์ละว่าไม่โดนหลอกแน่ๆ ที่เหลือก็อยู่ที่พี่เค้าจะรับเราไหม

ลองแอดทักไป หนูก็ใส่ความมึนลงไป ติดตลกไป เผื่อพี่เค้าจะชอบคนอารมณ์ขัน5555  **30**
พี่เค้าก็ตอบ กรี๊ดดดด ดีใจ ก็ถามไถ่ชื่อแซ่ ที่ซุกหัวนอนของฝนไป และรายละเอียดงาน
พี่เค้าบอกเรื่องงานชัดเจนมากกกกก ไม่ยืดเยื้อ โอเคคือโอเค ไม่โอเคยูก็ไป ไรงี้

หนูโอเคกับรายละเอียดงาน บวกกับพี่เค้าคุยดี น่ารักมาก คุยด้วยแล้วไม่ค่อยเกร็ง
จนพี่เค้าขอดูรูป................ เอาละไง ซวยละ ไม่ค่อยถ่ายรูป ไม่ค่อยมีรูปสวยๆเลย คือนั่งเลือกอยู่นานมากว่ารูปไหนดี
เลือกยากมากเพราะกลัวพี่เค้าจะไม่ชอบ ในใจคิด "ไม่ส่งรูปได้ไหมเนี่ยย เจอหน้าจริงเลยดีกว่า ไม่โอเคก็แยกย้าย555"
สุดท้ายเลือกมาได้ 3-4 รปก็ส่งไป ลุ้นมากกกกก หนูก็พยายามพูดติดตลกทำตัวน่ารักเรียกคะแนนสงสาร
ผลสรุปตือพี่เค้ารับนัดเจอ  **39** **34** ดีใจมากกก ไม่ต้องไปเสี่ยงหาแล้วววเย้ๆ
พี่เค้าก็ให้เตรียมชุดไปสามชุด ช็อคไปแปปนึงและนึกได้ว่าเออหวะ ถ่ายรูปต้องมีชุดสวยๆนี่ ซึ่งหนูก็ไม่ค่อยมี เพราะเป็นคนแต่งตัวไม่ค่อยเป็น เลยบอกพี่เค้าไปปปปตรงๆ พี่เค้าเลยให้ลองถ่ายเสื้อผ้าไปให้และเลือกให้ว่าเอาตัวไหน

พอถึงวันนัด นัดบ่าย พี่เค้าโทรมาหาตอนสาายๆ คอนเฟิร์ม เสียงพูดดูอบอุ่นมากกก  41
พอไปถึงที่นัดพบก็โทรหาพี่เค้า พี่เค้าบอกจะเดินมาหา ระหว่างช่วงเวลาที่รอนี่แหละ ทั้งตื่นเต้น ทั้งกลัว(เพราะหนูมาเลท5555) กลัวพี่เค้าไม่โอเคกับเรา

ยืนรอไปสักแปป ก็มีเสียงผู้ชายเรียกชื่อ ปิ้งงงง ได้เจอกันแล้ววว พี่เค้าแต่งตัวดีเป็นผู้ชายสุภาพมากกก  **02**
ถามตลอด เทคแคร์ดี ในระหว่างงานพี่เค้าทำหนูประทับใจหลายครั้งมาก ถึงแม้ว่านีคือสิ่งที่จำใจทำในตอนแรก
แต่พี่เค้าลบความรู้สึกนั้นออกไปจากใจหนู ทำให้หนูสบายใจเวลาอยู่ด้วย รู้สึกว่าโชคดีที่พี่เค้าเลือกทั้งๆที่พี่เค้าก็ได้เจอกับใครหลายคนและมีตัวเลือกเยอะ ชิเชอะ!

ยังไงถ้าพี่ได้มาอ่าน หนูอยากบอกไว้ตรงนี้เลยว่า ขอบคุณพี่มากๆจริงๆนะ ที่ช่วยหนู  **36** และขอโทษที่บางทีหนูก็หน้ามึน เวลาถ่ายรูปก็ไม่ค่อยได้มุมสักที หนูไม่รู้พี่เหนื่อยไหม แต่หนูมีความสุขนะ เวลาที่อยู่ด้วยกัน 4 ชม. หนูรู้สึกว่ามันเร็วไป อยากอยู่ด้วยนานกว่านี้ ไปทำอะไรหลายๆอย่างด้วยกัน ยังไงก็อย่าทิ้งเด็กน้อยคนนี้ไปไหนน้าาา รัก  **06**

[       ...มันจะนิ่มๆหน่อย     ]]

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: บันทึกของเด็กอวบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 09:37:04 AM »
      พี่เค้าน่าจะมีความสุขพอๆ กับน้องแหละครับ.....ดีใจด้วยครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 12:21:49 PM »
อืมม...พี่เค้าคงน่ารักไม่ใช่น้อย

เจอพี่แบบนี้ ต้องอดทนต้านทานกระแสสาวๆที่มารุมล้อมพีเค้าให้ได้
ถ้าพี่เค้าสบายใจเวลาอยู่กับเรา คงไม่ทิ้งไปไหนง่ายๆ...

**14**

Chom-Chom

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 04:17:12 PM »
พี่เขาน่ารักจังนะคะ  **36**
โชคดีแล้ว ที่ได้เจอพี่เขานะคะ  41
มีโอกาสมากมาย
ที่จะเจอคนที่ “เรารัก”
แต่คงไม่มีโอกาสมากนัก
ที่จะเจอคนที่ “รักเรา”

Sandsea

• People Like This 53
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 08:55:04 PM »
 **36**
เย้ๆๆๆๆๆดีใจด้วยนะค้าา เห้นไหมบอกแร้วว่า
พี่ดีๆยังมีอีกเยอะเลยค้าาาา อ่านแร้วฟินนนนนน
นอกจากเรื่องไม่ดีแร้ว ยังไงก้อจะได้มีเรื่องดีๆให้จดจำด้วย

ถ้าพี่เจ้าของเรื่องอ่าน ก้อคงจะยิ้มแก้มแทบปริแน่ๆเลยคะ
แต่อยากจะบอกน้องสาวๆทั้งหลายว่า ในแวปนี้ ต้องทำใจ
อย่าพยายามไปรัก ไปอยากเป้นเจ้าของพี่ๆเลยคะ เพราะ
คนที่เจ็บอะจะเป้นพวกเราเอง พี่ๆบอกรัก บอกชอบ
บอกรู้สึกดีกะพวกเรา ก้อไม่ได้หมายความว่าเค้าจะไม่ไปบอก
ไปพูด ไปรู้สึกดีกะคนอื่นนะคะ อาจจะทำยากแต่อยากให้ลอง

ยังไงกัอขอให้ จขกท เจอพี่ดีๆน่ารักๆอีกเยอะๆนะคะ

Sandsea

• People Like This 53
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 09:21:06 PM »
 **40**
แอะ แอะ แอบแวะมา เผือก อีกที
พี่เจ้าของการบ้านนี่จะใช่พี่คนนั้นไหมน้า
(นู๋เป้นแฟนคลับยุด้วยนะคะ)
ถ้าเห้นการบ้านแร้วแสดงตัวด้วยนะค้า
ถ้าใช่คนเดียวกัน เมื่อไหร่จะเปิดโปรเจ็คใหม่อะคะ
แบบไม่มีนัวอะคะ ให้น้องที่อยากถ่ายรูปแบบใสๆ
(ใสหัวไปไกลๆ)555 แบบนู๋ และน้องๆอีกหลายคน
ได้ลองสมัครบ้างอะ มีความอยากถ่ายรูป
มีความอยากเป้นนางแบบ บ้างอะคะ
เปิดเมื่อไหร่จะรีบไปสมัครทันทีเลยค้า
 **04** **04** **02**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2017, 10:50:31 PM »
 ดูจากรูปไม่น่าจะอวบน้า
 **39**

mzazaza2015

• People Like This 103
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 07:28:42 AM »
 **36** ขอบคุณน้องนะคร้าบ และเอาจริงๆน้องน่ารักและไม่อ้วนนะ ออกจะญี่ปุ่นซะขนาดน้าน ยังงัยก้อสู้ๆ และมีความมั่นใจในตัวเองเพิ่มขึ้นเยอะๆนะคร้าบ  **36**

mzazaza2015

• People Like This 103
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 07:30:53 AM »
**40**
แอะ แอะ แอบแวะมา เผือก อีกที
พี่เจ้าของการบ้านนี่จะใช่พี่คนนั้นไหมน้า
(นู๋เป้นแฟนคลับยุด้วยนะคะ)
ถ้าเห้นการบ้านแร้วแสดงตัวด้วยนะค้า
ถ้าใช่คนเดียวกัน เมื่อไหร่จะเปิดโปรเจ็คใหม่อะคะ
แบบไม่มีนัวอะคะ ให้น้องที่อยากถ่ายรูปแบบใสๆ
(ใสหัวไปไกลๆ)555 แบบนู๋ และน้องๆอีกหลายคน
ได้ลองสมัครบ้างอะ มีความอยากถ่ายรูป
มีความอยากเป้นนางแบบ บ้างอะคะ
เปิดเมื่อไหร่จะรีบไปสมัครทันทีเลยค้า
 **04** **04** **02**

**36** ขอบคุณที่เป็น FC และสนใจงานนะคร้าบ ไว้ผมเปิดแนวแบบที่หนูบอก จะรีบทักไปนะคร้าบ มีน้องหลายคนเหมือนกันที่สอบถามมา ผมก้อว่าจะลองดู ว่าแต่ถ้าเปิดแล้วไม่สมัครนี่มีงอลนะ 555  **36**

มะนาวหวาน

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 01:59:33 PM »
ข๊าว ขาว **34** ลายชุดก็น่ารัก 41
❌เบื่อFเสื้อผ้าไม่เคยทัน❌
จ้างเที่ยว 1,000 ดูแล10,000