ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาเล่นใหม่ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆด้วยนะคะ  (อ่าน 1987 ครั้ง)

littlemiex

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เคยให้เพื่อนสมัครไว้ให้นานแล้วแต่ไม่ได้ใช้เลยลองเข้ามาเล่นดู ฝากตัวด้วยนะคะยังไม่ค่อยรู้อะไรเท่าไหร่แต่เท่าที่แอบส่องพี่ๆดูอบอุ่นกันดีมากเลย  **02**
ตอบ pm ได้บ้างไม่ได้บ้าง อยากทำความรู้จักกันจริงๆทิ้งไลน์ไว้ใน pm ได้นะ ถ้าว่างจะแอดไป (' ' )( ' ')
ปล.ไม่รับงาน ไม่รับเที่ยว ไม่หาคนดูแล

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
  **39**

อ้วนๆแบบพี่ อบอุ่นแน่ๆครับ

**34**
ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
.......

ปล.  ผมใจดี ทักน้องหลายจุด.......   ไม่ขี้เหนียวเหมือนบางคนให้แค่จุดเดียว.
 **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Salaathome

• Newbie
  • *
ขอให้เจอพี่ๆที่ตรงตามจริต และตามความต้องการนะคะ สู้ๆจ้าา

littlemiex

• Newbie
  • *
  **39**

**34**
ต้องเป็นหมีขั้วโลกแน่ๆ
ตอบ pm ได้บ้างไม่ได้บ้าง อยากทำความรู้จักกันจริงๆทิ้งไลน์ไว้ใน pm ได้นะ ถ้าว่างจะแอดไป (' ' )( ' ')
ปล.ไม่รับงาน ไม่รับเที่ยว ไม่หาคนดูแล

littlemiex

• Newbie
  • *
.......

ปล.  ผมใจดี ทักน้องหลายจุด.......   ไม่ขี้เหนียวเหมือนบางคนให้แค่จุดเดียว.
 **30**
แบบนี้น้องต้องขำให้พี่ใช่ไหม **25**

littlemiex

• Newbie
  • *
ขอให้เจอพี่ๆที่ตรงตามจริต และตามความต้องการนะคะ สู้ๆจ้าา
ขอบคุณค่าาา **39**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
.......

**30**
แบบนี้น้องต้องขำให้พี่ใช่ไหม **25**

มาช่วยผมขำท่านพี่จุดเดียว.  ผมจะชอบมากกว่าคราบบบบบบ..... **24**
น้องสุดจะน่ารักแต่พี่เขาให้แค่จุดเดียว.    5555
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
  **39**

**34**
ต้องเป็นหมีขั้วโลกแน่ๆ
เป็นกระต่ายหิมะ สีน้ำตาลๆ ขนฟูๆ ขนาดกำลังน่ากอดแทนได้ไหมครับ  **02**
(พยายามหนีความจริง)
ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
มามะ เดี๋ยวสอยให้
 **36**