ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเล่นเว็บและตัดสินใจนัดพบผู้ชายใน wlg  (อ่าน 1948 ครั้ง)

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
สวัสดีค่ะ นี่เป็นเรื่องราวที่พึ่งผ่านมาไม่กี่ชั่วโมง
จำได้ว่าแต่ว่า ลังเลใจเหมือนกันที่จะเจอ แต่ด้วยความพยายามและอ่านข้อความนึง
ประมาณว่ายังรอการแอดไลน์จากเรา และรออย่างมีความหวัง และแล้วก็ได้คุยและตัดสินใจเจอในวันนั้นเลย
รถก็มารอรับ ไปยังห้างๆนึงย่านลาดพร้าว ทานสเต๊กกับปิงชูและไปต่อด้วยนมร้อนย่านสาทร (ไปไหนก็ไปพี่ วันนี้หนูว่าง ฮาๆ)
หว่าาาา....พี่เขาบอกว่า เราเป็นเด็กที่ขี้สงสัย เด็กขี้สงสัยมักฉลาด ใช่หรอออออ
อีกอย่าง พี่บอกว่าเราเป็นผู้หญิงน่าค้นหา แกล้งๆถามอีกนะ ฝึกงานยัง เราก็ตอบนะ ยังไม่ Exturn ค่ะ
 (อิอิ รู้นะว่าจะหลอกถามเรื่องเรียน)

.
เราขับรถเล่นกัน คุยกัน ทานข้าว แต่ว่าพี่ฟังคิมมี่บ่นไปเยอะมากมาย แต่พี่คนได้สาระจากคิมมี่ไปบ้าง
พี่เขาบอกว่า ดูจากกระทู้เข้ามาไม่นาน เหมือนเราจะ hot ที่ hot คืออากาศมากกว่านะคะ อิอิ
จริงๆแกล้งลองถามพี่เขาว่าเคยไปเจอใครมาบ้าง เขาบอก 2-3 คน หว่าาาา เราไม่ใช่คนแรกของใครสินะ

ขอบคุณค่ะที่ได้เจอคนดีๆ อ่ะแห่มมมมมม พี่ไม่ต้องค้นอะไรในตัวคิมมี่นะ ยิ่งค้นหา คิมมี่อาจจะหายไปก็ได้  **20**
คิมมี่เป็นคนดีที่ระวังตัวเสมอ

• โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
Re: เมื่อเล่นเว็บและตัดสินใจนัดพบผู้ชายใน wlg
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 02:31:51 AM »
ปล. หนูไม่มั่นใจการแต่งตัวไปไหนกับใครข้างนอกเท่าไร
พี่ถามทำไมเกาหลีแต่งตัวญี่ปุ่น พี่ค่ะ หนูไม่ใช่ลูกครึ่งเกาหลี 5555

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เมื่อเล่นเว็บและตัดสินใจนัดพบผู้ชายใน wlg
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 11:53:13 AM »
ดีใจด้วยครับ ที่เจอพี่ที่น่ารัก ดีใจมากกว่าที่น้องฝ่ากำแพงความติสของน้องออกมาได้
เจอคนมากๆ น้องจะยิ่งปรับตัวเก่งขึ้น พี่ว่าน้องฉลาดพอ เก่งพอที่จะดูแลตัวเองได้
ชีวิตมีเรื่องให้เรียนรู้ครับ ขอให้มีความสุขมากขึ้นๆ นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 11:59:43 AM »
น่าจะเขียนว่า extern มากกว่า exturn นะครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 12:16:52 PM »
ดีใจด้วยครับ ที่เจอพี่ที่น่ารัก ดีใจมากกว่าที่น้องฝ่ากำแพงความติสของน้องออกมาได้
เจอคนมากๆ น้องจะยิ่งปรับตัวเก่งขึ้น พี่ว่าน้องฉลาดพอ เก่งพอที่จะดูแลตัวเองได้
ชีวิตมีเรื่องให้เรียนรู้ครับ ขอให้มีความสุขมากขึ้นๆ นะครับ

ไม่คิดว่าจะได้เจอใครค่ะ แต่อาจจะไม่อยากเจอใครแล้วก็ได้5555

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 12:19:07 PM »
น่าจะเขียนว่า extern มากกว่า exturn นะครับ

เมื่อคืนรีบค่ะ ตาเบลอๆ
ขนาดพี่เขาส่งเพลงค้นใจ เรายังอ่านคันใจ -.-