ผู้เขียน หัวข้อ: มีแต่คนหาน้องอายุ 18-25 ปี แก่ๆอย่างเรานี่ไม่มีใครต้องการเลยเนอะ555+  (อ่าน 2913 ครั้ง)

แมวน้oe

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
**21** เห็นมีแต่คนรับน้องอายุ18-25 ปี แก่ๆแบบเรา อายุ 28-29 นี่ ตกกระป๋องเลยเน๊อะ
28-29 นี่แก่แล้วหรอ
 **19**
แก่แล้วค่ะ ฮ่าๆ

แมวน้oe

• Newbie
  • *
**21** เห็นมีแต่คนรับน้องอายุ18-25 ปี แก่ๆแบบเรา อายุ 28-29 นี่ ตกกระป๋องเลยเน๊อะ

**36** ผมเคยเจอน้องคนนึงอายุ 30 กลางๆแน่ะ น่ารักดีออก อายุไม่สำคัญเลยครับ ยังงัยก้อสู้ๆนะคร้าบ  **36**
  **36**

แมวน้oe

• Newbie
  • *
ตามประสบการ ของตะเข้ฟันหักนะครับ ถ้าเกิน 25 จะเคี้ยวไม่ไหวแล้วครับ เห็นใจกันบ้าง
  **25**

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
 อายุอาจจะ++ แต่บอกเลยว่าหน้าตาม.ปลาย 55555  เช้อออส์

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
แก่แต่แซ่บนะขอบอก...เค้าเรียกผู้มีประสบการณ์ ...ไม่ต้องสอนมาก ดีไม่ดีรู้งาน เป็นงานง่ายกว่าเยอะ (คุณสมบัติแบบนี้มิน่าถึงได้ระบุ ชัดเจน) ที่สำคัญ หน้าละอ่อนกว่าสาวๆบางคนด้วยซ้ำ ( ถ้ารู้จักดูแลตัวเองนะ )

หน้าตาดี เด็ด สเปกคุยรู้เรื่อง....สเปกแบบนี้ (หลง) เหลือน้อยแล้วนะ **30**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

แมวน้oe

• Newbie
  • *
แก่แต่แซ่บนะขอบอก...เค้าเรียกผู้มีประสบการณ์ ...ไม่ต้องสอนมาก ดีไม่ดีรู้งาน เป็นงานง่ายกว่าเยอะ (คุณสมบัติแบบนี้มิน่าถึงได้ระบุ ชัดเจน) ที่สำคัญ หน้าละอ่อนกว่าสาวๆบางคนด้วยซ้ำ ( ถ้ารู้จักดูแลตัวเองนะ )

หน้าตาดี เด็ด สเปกคุยรู้เรื่อง....สเปกแบบนี้ (หลง) เหลือน้อยแล้วนะ **30**
  **36**

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
ได้หมดนะ แค่ดูรูป เจอหน้า แล้วถูกใจได้หมดเลยครับ ถ้าเด็กๆ แต่ไม่ถูกใจก็ไม่จ้างครับ