ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือน. ระวัง สาวชื่อ ต่าย. ไลน์ bunnys.  (อ่าน 1482 ครั้ง)

mall_cop

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 11
แจ้งเตือน. ระวัง สาวชื่อ ต่าย. ไลน์ bunnys.
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 09:59:13 AM »
น้อง เข้ามาขอให้ช่วยเหลือ. ได้มีการคุยกันชัดเจนแล้ว
ผมได้ช่วยบ้างตามข้อตกลง โดยมีนัดจะมาเจอกันวัุกร์. แต่สุดท้ายน้องก่เบี้ยวนัดไม่ติดต่อ ติดต่อไม่ได้

น้องชื่อต้าน. อายุ 20-21. อยุ่จรัญ มีชื่อเฟส bunny  ขอไม่ให้ข้อมูลครบนะครับไม่อยากให้เสียหายกว่านี้. หน้าตาก้ธรรมดา คิดว่าจะช่วยทำบุญ สะหน่อย

ทำให้ผมไม่ค่อยเชื่อเรื่องความเดือดร้อนของน้องไหนๆ. เพราะมีพวกนี้ เอาจริงคุณหลอกทั้งนั้น. น้องคนนี้ทำให้เสียงมาก แทนที่จะทำอื่นๆ

และมีน้องอีกบางคนทำคล้ายกัน. คุยแล้วหาย การงานก็ดี ถึงเวลาสรุปนัดหมายก็หายหัว

น้องเดือนก่อนแล้วไม่มีคนช่วย. หรือเจอเงื่อนไขบาง อย่าบ่นครับ เพราะน้องส่วนใหญ่ทำแบบนี้กัน. พวกอายเขิน ไม่ส่งรุป ถามอย่างตอบอย่าง ผมไม่สนใจคุยเลย

mall_cop

• **
Re: แจ้งเตือน. ระวัง สาวชื่อ ต่าย. ไลน์ bunnys.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 10:01:43 AM »
ชื่อ ต่าย.  พิมผิดไปหน่อย

Bewtych

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
Re: แจ้งเตือน. ระวัง สาวชื่อ ต่าย. ไลน์ bunnys.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 10:05:25 AM »
ขอให้เจอคนดีๆนะคะ เอาใจช่วย

BunnyR

• **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 02:14:59 PM »
ตั้งแต่มีการบ้านบี๋ ยูสbunny ผุดขึ้นเป็น ดอกกกกกก เห็ดส์
มีความสะเทือนไส้เบาๆ แต่บันนี่มีแค่ไลน์แอท นาจาาา หนุ่มๆขาอย่าจำผิดตัวเด้อ 41
พี่จ๋า อย่าหงิดไปจ้ะ มาจ้างหนูเที่ยวดีกว่ามา  **39**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

mall_cop

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 03:12:06 PM »
Bunnys   ยูสนี้ครับกำลังหาคนจ้างเลย....

ใครนัดทำใจนะครับ  เอาแน่นอนไม่ได้

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 10:59:33 PM »
ตั้งแต่มีการบ้านบี๋ ยูสbunny ผุดขึ้นเป็น ดอกกกกกก เห็ดส์
มีความสะเทือนไส้เบาๆ แต่บันนี่มีแค่ไลน์แอท นาจาาา หนุ่มๆขาอย่าจำผิดตัวเด้อ 41
พี่จ๋า อย่าหงิดไปจ้ะ มาจ้างหนูเที่ยวดีกว่ามา  **39**

เห็นด้วยกะคุณ บันนี่ นะก้ะ
เข้าใจความรู้สึกแบบนี้เหมียนกัลค่ะ
เคยอยู่ในสมัยยุคแรกเริ่มเลย ใช้ยูส Aprodite แล้วก็หายไปนาน
จนกลับมาอีกที มีคนใช้ชื่อนี้ไปเสียแล้ว ดังด้วย  **34**

พอกลับมาในชื่อ honey ก็มีหลาย ฮันนี่ ... มีหลายอูมามิ ฯลฯ   **40** **25**

แล้ว เว็บ ก็เปลี่ยนไปเยอะมาก ตามกาลเวลา  อะหื้อ ~

.......

(พาออกนอกมู้อีกแย้ว ขออนุญาตท่าน จขกท.นะคะ )

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

BunnyR

• **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2017, 11:31:35 PM »

เห็นด้วยกะคุณ บันนี่ นะก้ะ
เข้าใจความรู้สึกแบบนี้เหมียนกัลค่ะ
เคยอยู่ในสมัยยุคแรกเริ่มเลย ใช้ยูส Aprodite แล้วก็หายไปนาน
จนกลับมาอีกที มีคนใช้ชื่อนี้ไปเสียแล้ว ดังด้วย  **34**

พอกลับมาในชื่อ honey ก็มีหลาย ฮันนี่ ... มีหลายอูมามิ ฯลฯ   **40** **25**

แล้ว เว็บ ก็เปลี่ยนไปเยอะมาก ตามกาลเวลา  อะหื้อ ~

.......

(พาออกนอกมู้อีกแย้ว ขออนุญาตท่าน จขกท.นะคะ )
ของตัวเองโดนเยอะเลย บันนี่แอบเห็น **25** ไม่คิดว่าจะเจอกับตัวเองเหมือนกันค่ะ
กลัวพี่ๆ จะจำสับสนแล้วไม่กล้าจ้างเราเนี่ยแหละ แงๆ ยัยพวกขี้ก๊อป ทำชั้นเสียโอกาศเจอพี่ดีๆเลยเห็นมะ
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว