ผู้เขียน หัวข้อ: GN WLG  (อ่าน 2406 ครั้ง)

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
GN WLG
« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 12:10:39 PM »
มะมีไรมากค่ะ วันนี้สายนกจะมาบอกลาทุกๆคน เพราะตั้งใจว่าจะเลิกเล่นอย่างเป็นทางการแล้วค่ะ
เนื่องด้วยเหตุผลนาๆประการ แถมเมื่อไม่นานมานี้ก็มีนักข่าวแฝงตัวเข้ามาสร้างความเสียหายให้กะงานจ้างเที่ยวอย่างใหญ่หลวง
แถมมีแอบถ่ายไปด้วย สายนกล่ะสงสารคนโดนจริงๆ รุสึกไม่ปลอดภัยเท่าที่ควร สำหรับเด็กจ้างเที่ยวอย่างสายนก
เกิดโดนแอบถ่ายแบบนั้นขึ้นมา สายนกกัวโดนชาวบ้านล่ะเพื่อนๆประนามเจ้าค่ะ
วันนี้เลยคิดว่าเลิกเลยดีกว่า แต่ก่อนจะไปก็อยากขอบคุณมิตรภาพดีๆที่สายนกได้จากที่นี่
พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆทุกคน รวมถึงเพื่อนๆบางคนที่อาจจะแค่เคยคุยกันผ่านหน้าเว็บด้วย
ก็ขอให้ทุกคนโชคดี มีความสุขกันถ้วนหน้านะจ๊ะ
ถ้าวันไหนคิดถึงกันก็แวะไปอ่านการบ้านที่สายนกเขียนไว้ก็ได้ ^^
สำหรับตอนนี้สายนกคงต้องขอตัว ไปตามหาความฝันของตัวเองแระ

GN NA KA EVERBODY

#เก็บสายนกไว้เป็นความทรงจำฮาๆด้วยนะเจ้าคะ  **38**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: GN WLG
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 02:06:19 PM »
มะมีไรมากค่ะ วันนี้สายนกจะมาบอกลาทุกๆคน เพราะตั้งใจว่าจะเลิกเล่นอย่างเป็นทางการแล้วค่ะ
เนื่องด้วยเหตุผลนาๆประการ
แถมเมื่อไม่นานมานี้ก็มีนักข่าวแฝงตัวเข้ามาสร้างความเสียหายให้กะงานจ้างเที่ยวอย่างใหญ่หลวง
แถมมีแอบถ่ายไปด้วย

สายนกล่ะสงสารคนโดนจริงๆ รุสึกไม่ปลอดภัยเท่าที่ควร สำหรับเด็กจ้างเที่ยวอย่างสายนก
เกิดโดนแอบถ่ายแบบนั้นขึ้นมา สายนกกัวโดนชาวบ้านล่ะเพื่อนๆประนามเจ้าค่ะ
วันนี้เลยคิดว่าเลิกเลยดีกว่า แต่ก่อนจะไปก็อยากขอบคุณมิตรภาพดีๆที่สายนกได้จากที่นี่
พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆทุกคน รวมถึงเพื่อนๆบางคนที่อาจจะแค่เคยคุยกันผ่านหน้าเว็บด้วย
ก็ขอให้ทุกคนโชคดี มีความสุขกันถ้วนหน้านะจ๊ะ
ถ้าวันไหนคิดถึงกันก็แวะไปอ่านการบ้านที่สายนกเขียนไว้ก็ได้ ^^
สำหรับตอนนี้สายนกคงต้องขอตัว ไปตามหาความฝันของตัวเองแระ

#เก็บสายนกไว้เป็นความทรงจำฮาๆด้วยนะเจ้าคะ  **38**

อะหื้อ มีแอบถ่ายด้วยหรือ ..  **40**

ดีนะว่าไม่ได้ไปกับใครเลยยยยย : )

ขอให้โชคดีนะคะ คุณ นก

คิดถึงแย่เลย งื้ออออ

**38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 02:09:03 PM »
 **01**
ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 02:28:06 PM »
คราวหน้าคงมีปลอมตัวเป็นน้องจ้างเที่ยว มาแอบถ่ายรูปพี่ชายไปทำข่าวทีวี ถึงจะเบลอหน้าตา ก็จำได้อยู่ดี งานนี้ตัวใครตัวมัน คิดว่า จขกท. คิดถูกต้องแล้ว สมัยนี้สื่อมวลชนคุมกันไม่อยู่แล้ว ไปกันใหญ่

<a href="https://www.youtube.com/v/De-xF-RqQq4" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/De-xF-RqQq4</a>

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 02:53:43 PM »
โชคดีนะครับ
อดอ่านการบ้านฟินๆเลย

Melody-of-Love

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 06:26:07 PM »
หนูนกคนดีม่ายอยู่แล้ว แล้วเก๊าจะอ่านการบ้านฟินๆ จากคราย **01**

แต่ถ้าเป็นความตั้งใจแน่วแน่ ก็ขอให้หนูนกโชคดีนะจ๊ะ

ไว้เหงาๆ ก็กลับมาวิ่งเล่นแถวนี้มั่งเน้อ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 08:01:59 PM »
คราวหน้าคงมีปลอมตัวเป็นน้องจ้างเที่ยว มาแอบถ่ายรูปพี่ชายไปทำข่าวทีวี ถึงจะเบลอหน้าตา ก็จำได้อยู่ดี งานนี้ตัวใครตัวมัน คิดว่า จขกท. คิดถูกต้องแล้ว สมัยนี้สื่อมวลชนคุมกันไม่อยู่แล้ว ไปกันใหญ่

<a href="https://www.youtube.com/v/De-xF-RqQq4" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/De-xF-RqQq4</a>

อื้อหือ มี เสื้อ แบบเดียวกะเค้าเลยยยย... สร้อยห้อยไข่มุกมันติดมากะเสื้อ ^^

ว่าจะแนวแล้วเชียว ... ซ้ำ อีก ละะะ

ไม่อยากเหมือนใครร ง่อววววว์ ~
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

• "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 08:34:16 PM »
เนื่องด้วยเหตุผลนาๆประการ
แถมเมื่อไม่นานมานี้ก็มีนักข่าวแฝงตัวเข้ามาสร้างความเสียหายให้กะงานจ้างเที่ยวอย่างใหญ่หลวง
แถมมีแอบถ่ายไปด้วย

สายนกล่ะสงสารคนโดนจริงๆ รุสึกไม่ปลอดภัยเท่าที่ควร สำหรับเด็กจ้างเที่ยวอย่างสายนก

อะหื้อ มีแอบถ่ายด้วยหรือ ..  **40**

ดีนะว่าไม่ได้ไปกับใครเลยยยยย : )

ขอให้โชคดีนะคะ คุณ นก

คิดถึงแย่เลย งื้ออออ

**38**

หนูคงคิดถึงพี่ฮันนี่เหมือนกันค่ะ เรื่องนักข่าวที่ว่ามีคนเอาลิ้งมาแปะให้แระเนอะ
หนูยังถือว่าตัวเองโชคดีนะคะ ที่เล่นๆมาสี่เดือนกว่า ไม่เคยเจอพี่แย่ๆ หรือพวกมาหลอกแบบนั้นเลย
ถ้ามีโอกาสจะแวะมาทักทายนะคะพี่สาว ^^

**01**

555 คิดถึงเค้าขนาดนั้นเรยหรอ ตายแระเดะใจอ่อนไม่ไปกันพอดี  **36**

แต่ความคิดเห็นส่วนตัวหนูนะคะ ทีมข่าวทีมนี้ใจร้ายมาก เค้าเข้ามาเพราะต้องการข้อมูล อันนี้เข้าใจนะคะ
แต่การที่เค้าแอบถ่าย แล้วเบลอหน้าออกอากาศแบบนี้คือมันไม่โอเคเลยค่ะ เบลอแบบนี้ ถ้าเป็นคนที่รู้จัก หรือคุ้นเคยกัน มองออกแน่ๆค่ะ ว่าผู้หญิงเป็นใคร ไหนจะเสียงอีก คือแบบ คุณได้ข่าวสบายใจกลับไปได้ตัง หัวหน้าชม แต่ สิ่งที่เกิดกับผู้หญิงที่โดนถ่ายล่ะคะจะเป็นไง จะมองหน้าใครได้ ชีวิตเค้าทั้งคน มีค่าแค่ผลงานชิ้นเดียว
แล้วเสนอก็เสนอไม่ครบทุกมุมด้วย คนที่รับแต่งานเที่ยว ที่เที่ยวจริงๆแบบหนูก็มีตั้งเยอะ
เที่ยวเส็ดก็กลับ ไม่ได้ไปต่อสักหน่อย เราก็มีลิมิตของเรา เค้าก็ไม่เอาไปเสนอ ไปเสนอแต่แง่ลบ คือเห็นแลบนี้แล้วรู้สึกแย่มากๆเลยค่ะ ไม่คิดว่าจะมีคนทำเพื่อผลประโยชน์ตัวเองได้ขนาดนี้  **13**

โชคดีนะครับ
อดอ่านการบ้านฟินๆเลย

ขอบคุณมากนะคะ
คิดว่าจะมีแต่คนเบื่อการบ้านสายนกซะแล้ว
แอบซะเนียนเลยน๊าาาา  41

หนูนกคนดีม่ายอยู่แล้ว แล้วเก๊าจะอ่านการบ้านฟินๆ จากคราย **01**

แต่ถ้าเป็นความตั้งใจแน่วแน่ ก็ขอให้หนูนกโชคดีนะจ๊ะ

ไว้เหงาๆ ก็กลับมาวิ่งเล่นแถวนี้มั่งเน้อ

**02** ว๊าวววว ได้เจอเอฟซีอีกคนล๊าวว
แหม... FC สายนกนี่ แอบกันเก่งจิงๆเรย
บอกเลยนะคะว่าที่ทำให้สายนกไม่อยากไปมากที่สุดก็คือ FC การบ้านเนี่ยแหละค่ะ
เวลาอ่านคอมเม้น วูบนึงมันทำให้สายนกคิดว่า ตัวเองได้เป็นนักเขียน
งานเขียนคือสิ่งที่สายนกรัก ทำงานที่รักแล้วมีคนชื่นชม ถึงแม้จะไม่ได้เป็นนักเขียนจริงๆ แต่มันก็ดีใจนะคะที่รู้ว่ามีคนชอบงานเขียนเรา ขอบคุณมากๆนะคะ  **14**
เอาไว้ถ้าเจออะไรน่าประทับใจ สัญญาว่าจะกลับมาเล่าผ่านงานเขียนให้ฟังกันอีกนะคะ
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

vithit12

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 08:38:42 PM »
Fc แบบลับๆของคุณหนูสายนก   **01**

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 08:40:53 PM »
Fc แบบลับๆของคุณหนูสายนก   **01**

โอ้ยยยยย เดะกะไม่ได้ไปกันพอดี ค่อยๆออกตัวมากันทีละคนงี้ เดะสายนกใจอ่อน ทำไงเนี่ย 555  **02**