ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวอร์ปเว็บหนุ่มจ้างเที่ยวได้ไหมค่ะ  (อ่าน 4090 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261

เพื่อนเที่ยวหาได้ยากมากกกกก

แล้วนู๋ก็เหงามากกกกกกก

ขนาดว่าฟรี พี่ไม่ต้องคิดไรมากเลย โซไม่ใช่โจร
ไม่ปล้นและไม่ปล้ำถ้าไม่สมยอม
เป็นคนดีค่ะ(เหรอ) ยังไม่มีใครรับนัดนู๋เลย

น้อยใจนะคะ

โซคิดว่ามาสุดทางแล้ววว
เอาวะ!!!!!

จ้างก็ได้

โซมีปัญหานิดเดียวตรงที่หาเว็บหนุ่มจ้างเที่ยวไม่เจอ
เจอแต่หนุ่มรับงานนวด
พอดีช่วงนี้ยังไม่เมื่อย
 **30**
เอาไว้เมื่อยแล้วค่อยว่ากันอีกที **34**

isuper

• Newbie
  • *
  • People Like This 16
Re: ขอวอร์ปเว็บหนุ่มจ้างเที่ยวได้ไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 10:10:46 AM »
ไม่มีใครกล้าใจร้ายกับน้องโซหรอก
พี่ยังไม่กล้าไม่พอจะชวนโซเลย 555

Aunny.aun

• People Like This 277
Re: ขอวอร์ปเว็บหนุ่มจ้างเที่ยวได้ไหมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 10:51:31 AM »

ขนาดว่าฟรี พี่ไม่ต้องคิดไรมากเลย โซไม่ใช่โจร
เป็นคนดีค่ะ(เหรอ) ยังไม่มีใครรับนัดนู๋เลย

น้อยใจนะคะ

เอาวะ!!!!!

จ้างก็ได้

โซมีปัญหานิดเดียวตรงที่หาเว็บหนุ่มจ้างเที่ยวไม่เจอ
 **30**
เอาไว้เมื่อยแล้วค่อยว่ากันอีกที **34**
ไปบาร์โฮสเลยค่ะ
แพงกว่าเด็กเลาจน์อีกนะจิบอกให้ อุ้ย!!5555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Banna

• Sr. Member
  • People Like This 34
  • โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 12:22:50 PM »
555555 เข้ามาฮาอ่ะ.

มาๆพี่คิด 20

จ้างมะ
กับทุกคนผมให้ 100 % เสมอ

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

Sososoy

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 02:50:23 PM »
ไม่มีใครกล้าใจร้ายกับน้องโซหรอก
พี่ยังไม่กล้าไม่พอจะชวนโซเลย 555

ไปกับโซต้องใช้ความกล้าด้วยหรอ
โซไม่ได้ชวนไปบ้านผีสิงซะหน่อย **25**

Sososoy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 02:54:03 PM »

น้อยใจนะคะ

เอาวะ!!!!!

จ้างก็ได้

**30**
ไปบาร์โฮสเลยค่ะ
แพงกว่าเด็กเลาจน์อีกนะจิบอกให้ อุ้ย!!5555

ตังค์ไม่น่าพอค่ะ **12**

Sososoy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 03:08:26 PM »

จ้างมะ

20 งานเที่ยวรึงานนวดค่ะ
ทำอะไรได้บ้าง 
ใช้ปาก(ชวนคุย)
ใช้นิ้ว(จับเส้น)ได้รึป่าววว
 **34**

Banna

• Sr. Member
  • People Like This 34
  • โอกาสมันมีอยู่ในทุกๆสิ่งแต่ก็ไม่ใช่ทุกคนที่จะหาเจอ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 03:16:55 PM »

จ้างมะ

20 งานเที่ยวรึงานนวดค่ะ
ทำอะไรได้บ้าง 
ใช้ปาก(ชวนคุย)
ใช้นิ้ว(จับเส้น)ได้รึป่าววว
 **34**

แหม่ๆ 20 จะเอางานนวดเลยหรอ

20 ได้แค่ เที่ยวสิ หุหุหุ  เดินไปเดินมา เสด   **34**
กับทุกคนผมให้ 100 % เสมอ

โดยไม่สนว่าจะได้กลับมาเสมอต้นทุนหรือไม่

แต่มันทำให้ผมรู้ว่าครั้งต่อไปผมควรจะให้คุณแค่ไหน ?

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 03:27:49 PM »
อยากจะลองให้ ผู้ชาย มานวด บ้างจัง
อยากจิลองไป บาร์โฮส ..   **34**

อารมณ์ก็คงจะเหมือน ผู้ชายมาเลือกผู้หญิงจ้างเที่ยว/งานแรง สินะะะย์ 55555+

แต่ !!!
ไม่เอาดีกว่าาา ... ถ้าจิต้องเสียเงิน
ขอไปนั่งชิลที่ผับดีกว่าาาา ใสใส เผื่อฟลุคไรงี้ ถถถถ+   **11**

**34** **34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

สวยที่สุดในโลกส่วนตัว

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 06:27:24 PM »
มาแอบเกาะดูเงียบๆค่ะ เผื่อได้ลายแทงมั่ง **30**