ผู้เขียน หัวข้อ: แค่อยากมีสักคนที่เขาถึงจิตใจดวงน้อยๆ  (อ่าน 991 ครั้ง)

iyakarn

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ชีวิตคนเรานี่ไม่แน่นอนนะคะ บางคนก็เกิดมาในครอบครัวที่พร้อมจะสนับสนุนเค้าไปสุดทาง บางคนก็ไม่ หนูก็ประมาณนั้นแหละค่ะ เรียนมาจะขึ้นปีสามแล้ว ดั๊นมีอันต้องดรอปไปก่อนปีนึง และกำลังจะเริ่มต้นใหม่อีกครั้ง หลายๆอย่างในชีวิตมันบีบคั้นและสอนเรามากมาย แค่บางทีก็อยากมีคนไว้ช่วยค่าห้อง ค่าน้ำ ค่าไฟ แค่กๆ อ่าวคนละเรื่องเหรอคะ ขอโทษค่ะ 555555 เป็นมุขๆ (ที่คิดจริง)

มีหลายครั้งมากที่หนูวนเวียนเข้ามาที่เว็บนี้ ตอนที่เดือดร้อนจนคิดหาทางออกไม่เจอ แต่ที่นี่...ก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลยค่ะ 555555เจอแต่คนไม่จริง ฮื่ออออ ช่วงนี้ก็เป็นอีกครั้งที่ชีวิตร่อแร่มาก แค่อยากจะหาเพื่อนคุยได้ปรึกษา ปรับทุก ในแต่ละวันเท่านั้น พี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ น้าๆ คนไหน อยากรับเด็กน้อยคนนี้ไปสู่อ้อมใจ pm ไลน์มาเลยค่ะ หนูจะแอดไปปรึกษาปัญหาชีวิต 555

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
Re: แค่อยากมีสักคนที่เขาถึงจิตใจดวงน้อยๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2017, 02:50:01 PM »
ถ้าไม่ใช้เรื่อง เงิน ปรึกษาได้ครับ แต่จะมีสาระไหมอีกเรื่อง 555
ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน