ผู้เขียน หัวข้อ: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก  (อ่าน 4466 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
อ่านเจอพี่ๆมาบ่น มาเตือน มาชี้ ว่าโอนแล้วหายจ้อย ยืมแล้วไม่คืน
อ่านเจอครั้งหนึ่งนานมาแล้วแต่จำไม่ได้ว่าพี่ท่านไหนแซวว่าชมรมคนกินหญ้ายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่
อ่านเจอบ่อยครั้งที่ใจอ่อนอยากโอนช่วย(อดีตช่วยมามากจนลองช่วยด้วยการส่งเสริมอาชีพแต่แป้ก)แต่สุดท้ายต้องใจแข็งข้ามไปจนกว่าจะมั่นใจว่าเรื่องจิง
อ่านเจอเมื่อวานซืนตอนกลับถึงบ้านเกิดเจตแล่กนอนไม่หลับแล้วเข้ามาอ่านพบว่ามีน้องคนหนึ่งมาโพสหาคนรับเด็กไปอุปถัมภ์(อยากรับมากแต่กลัวเรื่องอื่นๆที่มองไม่ถึงจะตามมา)เลยตัดใจล้อกเอ้าท์แล้วออกไปเดินเที่ยวจนเช้า
เรื่องเหล่านี้สอนเราให้ใจแข็งขึ้นแม้อยากจะเข้าชมรมใจจะขาดแต่ชมรมเองคงไม่รับพิจารณา ฮาๆๆ

ย้อนกลับมาว่าเรื่องชมรมคนกินหญ้าไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
รู้ไหมว่าสาเหตุที่ชมรมนี้ไม่มีวันรับผมเป็นสมาชิกเพราะอะไร?
เพราะว่าไม่ว่าผมจะโอนให้ใครจะกี่คนก็ตาม เงินที่ถูกรัดด้วยหนังสตื๊กอยู่ในกระเป๋ากางเกงในของผมเองแท้ๆจะมีใครจะมาล้วงได้ จิงปะ?
เมื่อเราจ่ายเงินนี้ออกไปก็ถือว่าไม่ใช่ของตนแล้วล่ะคับ

มีโอกาสไหนบ้างที่ชมรมนี้จะรับผมคับ อยากรู้อะ
  **12**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 10:04:54 AM »
    ถ้ายังเล่นเวปนี้อยู่.....
ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน....เชื่อเถอะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
Re: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 10:38:06 AM »
เพิ่ม "ไฟเบอร์" ให้ร่างกายไม่ได้ตรงหนายยยยอ่ะ

เคี้ยวๆเพลินๆ เสริมสร้างความแข็งแรงของเหงือกและฟัน (ทำยังกะหมากฝรั่งเลยวุ้ย)

**34** **34** **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 11:42:16 AM »
เดินท่ามกลางทุง่หญ้าอันงดงามขนาดนี้  ว่างๆเล็มขึ้นมาเคี้ยวเอื้องบ้างพอเป็นกระสายก็ดีนะครับ  เพิ่มพูนประสบกาม  **25**

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:32:53 PM »
    ถ้ายังเล่นเวปนี้อยู่.....
ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน....เชื่อเถอะครับ
กำลังจะลองทักดูแลน้องคนดังเลยครับ
 **09**

เพิ่ม "ไฟเบอร์" ให้ร่างกายไม่ได้ตรงหนายยยยอ่ะ

เคี้ยวๆเพลินๆ เสริมสร้างความแข็งแรงของเหงือกและฟัน (ทำยังกะหมากฝรั่งเลยวุ้ย)

**34** **34** **34**
ใช่ครับก็เลยอยากเข้าชมรมคนรับประทานหญ้าอ๊อนอ่อนงัย
**06**

เดินท่ามกลางทุง่หญ้าอันงดงามขนาดนี้  ว่างๆเล็มขึ้นมาเคี้ยวเอื้องบ้างพอเป็นกระสายก็ดีนะครับ  เพิ่มพูนประสบกาม  **25**
นี่ไงอีกท่านแล้ว อยากจังอยากเข้าชมรม
 **19**

ขอบคุณทุกคห.ครับ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:36:26 PM »
ลองครับพี่ kt2013 จะได้ทราบว่าเป็นงัย...

กะน้องคนดังก็ดีครับ
แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

รอ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:38:48 PM »
แร้วสมาคมนิยม หญ้าอ่อน
สนใจมิคะ หญ้าเหมือนกัล
แต่อันนี้กรุบกริบ เคี้ยวเพลิน
เกินห้ามใจ  41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:39:22 PM »
ว่าแต่ "น้องคนดัง" ...นี่ใครอ่ะ... ต้องถามว่าดังทางไหนดีกว่า..

**11** **11** **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:40:59 PM »
ว้า.... เค้าอยู่ชมรม สมาคมนิยมหญ้าแก่อ่ะ...เหนียวดี..

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:41:36 PM »
แร้วสมาคมนิยม หญ้าอ่อน
สนใจมิคะ หญ้าเหมือนกัล
แต่อันนี้กรุบกริบ เคี้ยวเพลิน
เกินห้ามใจ  41
มีตัวอย่างให้ชิมไหมครับ... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ