ผู้เขียน หัวข้อ: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก  (อ่าน 4484 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
อ่านเจอพี่ๆมาบ่น มาเตือน มาชี้ ว่าโอนแล้วหายจ้อย ยืมแล้วไม่คืน
อ่านเจอครั้งหนึ่งนานมาแล้วแต่จำไม่ได้ว่าพี่ท่านไหนแซวว่าชมรมคนกินหญ้ายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่
อ่านเจอบ่อยครั้งที่ใจอ่อนอยากโอนช่วย(อดีตช่วยมามากจนลองช่วยด้วยการส่งเสริมอาชีพแต่แป้ก)แต่สุดท้ายต้องใจแข็งข้ามไปจนกว่าจะมั่นใจว่าเรื่องจิง
อ่านเจอเมื่อวานซืนตอนกลับถึงบ้านเกิดเจตแล่กนอนไม่หลับแล้วเข้ามาอ่านพบว่ามีน้องคนหนึ่งมาโพสหาคนรับเด็กไปอุปถัมภ์(อยากรับมากแต่กลัวเรื่องอื่นๆที่มองไม่ถึงจะตามมา)เลยตัดใจล้อกเอ้าท์แล้วออกไปเดินเที่ยวจนเช้า
เรื่องเหล่านี้สอนเราให้ใจแข็งขึ้นแม้อยากจะเข้าชมรมใจจะขาดแต่ชมรมเองคงไม่รับพิจารณา ฮาๆๆ

ย้อนกลับมาว่าเรื่องชมรมคนกินหญ้าไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
รู้ไหมว่าสาเหตุที่ชมรมนี้ไม่มีวันรับผมเป็นสมาชิกเพราะอะไร?
เพราะว่าไม่ว่าผมจะโอนให้ใครจะกี่คนก็ตาม เงินที่ถูกรัดด้วยหนังสตื๊กอยู่ในกระเป๋ากางเกงในของผมเองแท้ๆจะมีใครจะมาล้วงได้ จิงปะ?
เมื่อเราจ่ายเงินนี้ออกไปก็ถือว่าไม่ใช่ของตนแล้วล่ะคับ

มีโอกาสไหนบ้างที่ชมรมนี้จะรับผมคับ อยากรู้อะ
  **12**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 10:04:54 AM »
    ถ้ายังเล่นเวปนี้อยู่.....
ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน....เชื่อเถอะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
Re: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 10:38:06 AM »
เพิ่ม "ไฟเบอร์" ให้ร่างกายไม่ได้ตรงหนายยยยอ่ะ

เคี้ยวๆเพลินๆ เสริมสร้างความแข็งแรงของเหงือกและฟัน (ทำยังกะหมากฝรั่งเลยวุ้ย)

**34** **34** **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 11:42:16 AM »
เดินท่ามกลางทุง่หญ้าอันงดงามขนาดนี้  ว่างๆเล็มขึ้นมาเคี้ยวเอื้องบ้างพอเป็นกระสายก็ดีนะครับ  เพิ่มพูนประสบกาม  **25**

kt2013

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:32:53 PM »
    ถ้ายังเล่นเวปนี้อยู่.....
ต้องมีสักวัน....ต้องมีสักวัน....เชื่อเถอะครับ
กำลังจะลองทักดูแลน้องคนดังเลยครับ
 **09**

เพิ่ม "ไฟเบอร์" ให้ร่างกายไม่ได้ตรงหนายยยยอ่ะ

เคี้ยวๆเพลินๆ เสริมสร้างความแข็งแรงของเหงือกและฟัน (ทำยังกะหมากฝรั่งเลยวุ้ย)

**34** **34** **34**
ใช่ครับก็เลยอยากเข้าชมรมคนรับประทานหญ้าอ๊อนอ่อนงัย
**06**

เดินท่ามกลางทุง่หญ้าอันงดงามขนาดนี้  ว่างๆเล็มขึ้นมาเคี้ยวเอื้องบ้างพอเป็นกระสายก็ดีนะครับ  เพิ่มพูนประสบกาม  **25**
นี่ไงอีกท่านแล้ว อยากจังอยากเข้าชมรม
 **19**

ขอบคุณทุกคห.ครับ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:36:26 PM »
ลองครับพี่ kt2013 จะได้ทราบว่าเป็นงัย...

กะน้องคนดังก็ดีครับ
แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

รอ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:38:48 PM »
แร้วสมาคมนิยม หญ้าอ่อน
สนใจมิคะ หญ้าเหมือนกัล
แต่อันนี้กรุบกริบ เคี้ยวเพลิน
เกินห้ามใจ  41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:39:22 PM »
ว่าแต่ "น้องคนดัง" ...นี่ใครอ่ะ... ต้องถามว่าดังทางไหนดีกว่า..

**11** **11** **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:40:59 PM »
ว้า.... เค้าอยู่ชมรม สมาคมนิยมหญ้าแก่อ่ะ...เหนียวดี..

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:41:36 PM »
มีตัวอย่างให้ชิมไหมครับ... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kt2013

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:42:26 PM »
ลองครับพี่ kt2013 จะได้ทราบว่าเป็นงัย...

รอ
ไม่ลองหรอกครับกลัวน้องเค้าจะหลงรักผมอะจิเด่วผมจะผิดหวังอีกอดเข้าชมรม
 **34**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:43:23 PM »
มีตัวอย่างให้ชิมไหมครับ... **25**
เดวแนตตี้ ทาบทามน้องข้างบ้านให้ค่ะ
สามขวบพอดี  **02**

Monin_II

• People Like This 115
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:50:32 PM »
ถึงหญ้าอ่อนจะดูอร่อย
ก็ต้องระวังหญ้ามันบาดปากนะคะ
ถึงให้ระวังแค่ไหน
ของมันใกล้ตัวใกล้ปาก ก็ยิ่งตายใจ **34**

kt2013

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:51:23 PM »
เดวแนตตี้ ทาบทามน้องข้างบ้านให้ค่ะ
สามขวบพอดี  **02**
อิอิ กดไลค์ให้ครับ
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:54:59 PM »
สนใจมากมายเลยครับ สมาคมนิยม หญ้าอ่อน แต่ว่าผมคงอดเข้าชมรมคนกินหญ้าตลอดชีวิตแน่ๆ
 41

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 03:01:35 PM »
สนใจมากมายเลยครับ สมาคมนิยม หญ้าอ่อน แต่ว่าผมคงอดเข้าชมรมคนกินหญ้าตลอดชีวิตแน่ๆ
 41

ถ้าสนใจ สมาคม นิยมแม่เสือสาว
แนะนำ อาจาร Mumo นะคะ แซ่บค่ะ
#จารค่ะ โอนค่าโปรโมต มาด้วยค่ะ
 41

kt2013

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 03:08:00 PM »
ถึงหญ้าอ่อนจะดูอร่อย
ก็ต้องระวังหญ้ามันบาดปากนะคะ
ถึงให้ระวังแค่ไหน
ของมันใกล้ตัวใกล้ปาก ก็ยิ่งตายใจ **34**
บาดปากยังพอไหวแต่บาดใจนี่สิ ตาลุกเป็นไฟแบบนี้เลย **39**

ว่าแต่ "น้องคนดัง" ...นี่ใครอ่ะ... ต้องถามว่าดังทางไหนดีกว่า..

**11** **11** **11**
น้อง Alexander007มั๊ง
 **30**

ว้า.... เค้าอยู่ชมรม สมาคมนิยมหญ้าแก่อ่ะ...เหนียวดี..
แต่หญ้าอ่อนบาดปาก หญ้าแก่แม้กลืนยากแต่เด่วนี้ทันสมัยมีสูตรหญ้าปั่นผสมนุ่นนั่นนี่แค่นี้หวานนุ่มอร่อย
 41

ชิมด้วยแต่ไม่เอาเด็กสามขวดนะ เมาแอ๋ อยากชิมคนทาบทามเด็กมากกว่าอะ
 **30**

nimitl

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 07:08:31 PM »

บาดแผลคู่กับขุึกฉันใด
หญ้ากับกระบือก็คู่กันฉันนั้น

อันขุึก มีบาดแผลบ้าง เป็นของธรรมดา

ไม่เข้าถ้ำเสืิอ ก็ยากที่จะได้ลูกเสือ

**06**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 09:54:06 AM »

รอ
ไม่ลองหรอกครับกลัวน้องเค้าจะหลงรักผมอะจิเด่วผมจะผิดหวังอีกอดเข้าชมรม
 **34**

ผมก็ไม่ทราบว่าน้องคนดังคนไหน....แต่ถ้าผมเดาถูก...
ท่านได้เข้าชมรมระดับรองประธานกิตติมศักดิ์ตลอดชีพแน่นอนครับ...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • 25,000/m 1 only
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 11:00:18 AM »
อ่านเจอพี่ๆมาบ่น มาเตือน มาชี้ ว่าโอนแล้วหายจ้อย ยืมแล้วไม่คืน
อ่านเจอครั้งหนึ่งนานมาแล้วแต่จำไม่ได้ว่าพี่ท่านไหนแซวว่าชมรมคนกินหญ้ายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่
อ่านเจอบ่อยครั้งที่ใจอ่อนอยากโอนช่วย(อดีตช่วยมามากจนลองช่วยด้วยการส่งเสริมอาชีพแต่แป้ก)แต่สุดท้ายต้องใจแข็งข้ามไปจนกว่าจะมั่นใจว่าเรื่องจิง
อ่านเจอเมื่อวานซืนตอนกลับถึงบ้านเกิดเจตแล่กนอนไม่หลับแล้วเข้ามาอ่านพบว่ามีน้องคนหนึ่งมาโพสหาคนรับเด็กไปอุปถัมภ์(อยากรับมากแต่กลัวเรื่องอื่นๆที่มองไม่ถึงจะตามมา)เลยตัดใจล้อกเอ้าท์แล้วออกไปเดินเที่ยวจนเช้า
เรื่องเหล่านี้สอนเราให้ใจแข็งขึ้นแม้อยากจะเข้าชมรมใจจะขาดแต่ชมรมเองคงไม่รับพิจารณา ฮาๆๆ

ย้อนกลับมาว่าเรื่องชมรมคนกินหญ้าไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
รู้ไหมว่าสาเหตุที่ชมรมนี้ไม่มีวันรับผมเป็นสมาชิกเพราะอะไร?
เพราะว่าไม่ว่าผมจะโอนให้ใครจะกี่คนก็ตาม เงินที่ถูกรัดด้วยหนังสตื๊กอยู่ในกระเป๋ากางเกงในของผมเองแท้ๆจะมีใครจะมาล้วงได้ จิงปะ?
เมื่อเราจ่ายเงินนี้ออกไปก็ถือว่าไม่ใช่ของตนแล้วล่ะคับ

มีโอกาสไหนบ้างที่ชมรมนี้จะรับผมคับ อยากรู้อะ
  **12**

แบบนี้อ่ะพี่ คนที่เค้าหาจริงเดือดร้อนตามๆกัน เพราะพวกขี้โกหก
pm. Only

kt2013

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 02:06:08 PM »

บาดแผลคู่กับขุึกฉันใด
หญ้ากับกระบือก็คู่กันฉันนั้น

อันขุึก มีบาดแผลบ้าง เป็นของธรรมดา

ไม่เข้าถ้ำเสืิอ ก็ยากที่จะได้ลูกเสือ

**06**
คห.ข้างบนมีพาดพิงถึงสมาคมแม่เสือนะ ลองมะลองมะ
 **34**

kt2013

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 02:34:11 PM »
แบบนี้อ่ะพี่ คนที่เค้าหาจริงเดือดร้อนตามๆกัน เพราะพวกขี้โกหก
อย่าเสียกำลังใจคับ
การที่เป็นแบบนี้ถ้าเรารุ้ทัน ปรับตัว ปรับทัศนคติเราได้ รับรองมีพี่ๆจ้างเพียบ
1. หลอกโอน หลอกยืม หลอกนัด จะเป็นการสร้างสถานการณ์รึป่าวไม่รุ้ คือได้ทั้งเงินและสถานการณ์ ที่ว่าสถานการณ์คือสาวๆหางานยากขึ้นเมื่อหายากขึ้นก็จะมีอำนาจต่อรองน้อยลงหรือต้องง้องานหรืออยากได้งานมากขึ้น
ความระมัดระวัง ความเกรงที่จะพลาดงาน ฯลฯ ก็จะตามมา
สุดท้ายเป็นเหยื่อ
2.สถานการณ์แบบนี้ทำให้ยากก็จริงงั้นก็ต้องแข่งขันมากขึ้นในเรื่องบริการจิ ทายว่าพี่ๆจ้างเพื่ออะไร
เพื่อหวังฟันฟรี
เพื่อรุ่มร่าม ฉกฉวย หื่น ล่วงเกิน
เพื่อหาความสุขใจ
เพื่อแก้เหงา
เพื่อสนองตอบความต้องการสักครั้ง
เพื่อความเห็นใจ
เพื่อแสวงหาสิ่งแปลกใหม่ ท้าทาย
เพื่อ....
เราประเมินปุ๊บก็ปรับตัวเราให้เข้ากับเหตุการณ์ ระมัดระวังตัว อย่าใช้อารมณ์นำ
ใช้ความอ่อนหวาน อ้อน เอาใจ สุภาพ ฯลฯ
ย้ำเลยว่า น้ำขุ่นอยู่ใน น้ำใสอยู่นอก
อารมณ์เสียอะไรๆก็อย่าเขียนอะไรๆที่ออกในแนวแข็งกระด้าง เช่น เครียด กลุ้ม รำคาญ พวกตะกวดไปไกลๆ เบื่อวุ๊ย เซ็ง อย่ามาคุยเล่น ไรๆงี้
ผมคนหนึ่งล่ะถ้าพบแบบนี้จะข้ามไม่อ่านเลยเมื่อไม่อ่านแล้วจะเจอจุดขายของน้องคนนั้นได้อย่างไร
ผมเลยเชื่อว่า ไม่ได้ขึ้นกับใครๆหรอก  นอกจากตัวเราเองคับ
 **06**

kt2013

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 02:36:34 PM »

รอ
 **34**

ผมก็ไม่ทราบว่าน้องคนดังคนไหน....แต่ถ้าผมเดาถูก...
ท่านได้เข้าชมรมระดับรองประธานกิตติมศักดิ์ตลอดชีพแน่นอนครับ...
เดาไปแล้วครับ Alexander007
 **30**
ขอบคุณคับ

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 10:33:44 PM »
ครั้งหนึ่งในชีวิต

ลองครับ

kt2013

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 01:47:19 PM »
ครั้งหนึ่งในชีวิต

ลองครับ
ลองหลายครั้งแล้ว โอนให้น้องๆก่อน สุดท้ายน้องๆมาเจอเพื่อตอบแทนน้ำใจเลยต้องจ่ายเพิ่มอีก แหะๆๆๆๆ
ทำให้ ยากจน จนต้องรีบๆทำตัวเป็นเกลียวหาเงินมาตุน
 **07**

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 08:38:28 PM »
ชมรมนี้ น่าสนใจครับ ไม่ทราบว่า ยืนใบสมัครที่ไหนได้บ้าง **02**

เชื่อว่า ทางชมรมเห็นข้อมูลในใบสมัคร ต้องรีบรับตัวเข้า แน่ๆ  **30**

เพราะเป็นคนมีประสบการณ์ ผ่านการชิมหญ้ามา ไม่ต่ำกว่า 7 ปี  **07**

ถ้าทราบสถานที่ยื่นใบสมัคร pm มาบอกด้วยนะครับ  **21**

ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน