ผู้เขียน หัวข้อ: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก  (อ่าน 4465 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
Re: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:42:26 PM »
ลองครับพี่ kt2013 จะได้ทราบว่าเป็นงัย...

กะน้องคนดังก็ดีครับ
แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

รอ
ไม่ลองหรอกครับกลัวน้องเค้าจะหลงรักผมอะจิเด่วผมจะผิดหวังอีกอดเข้าชมรม
 **34**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: เสียจุยจังที่ชมรมคนกินหญ้า ไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:43:23 PM »
แร้วสมาคมนิยม หญ้าอ่อน
สนใจมิคะ หญ้าเหมือนกัล
แต่อันนี้กรุบกริบ เคี้ยวเพลิน
เกินห้ามใจ  41
มีตัวอย่างให้ชิมไหมครับ... **25**
เดวแนตตี้ ทาบทามน้องข้างบ้านให้ค่ะ
สามขวบพอดี  **02**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

Monin_II

• People Like This 115
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:50:32 PM »
ถึงหญ้าอ่อนจะดูอร่อย
ก็ต้องระวังหญ้ามันบาดปากนะคะ
ถึงให้ระวังแค่ไหน
ของมันใกล้ตัวใกล้ปาก ก็ยิ่งตายใจ **34**

kt2013

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:51:23 PM »
มีตัวอย่างให้ชิมไหมครับ... **25**
เดวแนตตี้ ทาบทามน้องข้างบ้านให้ค่ะ
สามขวบพอดี  **02**
อิอิ กดไลค์ให้ครับ
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 02:54:59 PM »
สนใจมากมายเลยครับ สมาคมนิยม หญ้าอ่อน แต่ว่าผมคงอดเข้าชมรมคนกินหญ้าตลอดชีวิตแน่ๆ
 41

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 03:01:35 PM »
สนใจมากมายเลยครับ สมาคมนิยม หญ้าอ่อน แต่ว่าผมคงอดเข้าชมรมคนกินหญ้าตลอดชีวิตแน่ๆ
 41

ถ้าสนใจ สมาคม นิยมแม่เสือสาว
แนะนำ อาจาร Mumo นะคะ แซ่บค่ะ
#จารค่ะ โอนค่าโปรโมต มาด้วยค่ะ
 41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kt2013

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 03:08:00 PM »
ถึงหญ้าอ่อนจะดูอร่อย
ก็ต้องระวังหญ้ามันบาดปากนะคะ
ถึงให้ระวังแค่ไหน
ของมันใกล้ตัวใกล้ปาก ก็ยิ่งตายใจ **34**
บาดปากยังพอไหวแต่บาดใจนี่สิ ตาลุกเป็นไฟแบบนี้เลย **39**

ว่าแต่ "น้องคนดัง" ...นี่ใครอ่ะ... ต้องถามว่าดังทางไหนดีกว่า..

**11** **11** **11**
น้อง Alexander007มั๊ง
 **30**

ว้า.... เค้าอยู่ชมรม สมาคมนิยมหญ้าแก่อ่ะ...เหนียวดี..
แต่หญ้าอ่อนบาดปาก หญ้าแก่แม้กลืนยากแต่เด่วนี้ทันสมัยมีสูตรหญ้าปั่นผสมนุ่นนั่นนี่แค่นี้หวานนุ่มอร่อย
 41

ชิมด้วยแต่ไม่เอาเด็กสามขวดนะ เมาแอ๋ อยากชิมคนทาบทามเด็กมากกว่าอะ
 **30**

nimitl

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2017, 07:08:31 PM »

บาดแผลคู่กับขุึกฉันใด
หญ้ากับกระบือก็คู่กันฉันนั้น

อันขุึก มีบาดแผลบ้าง เป็นของธรรมดา

ไม่เข้าถ้ำเสืิอ ก็ยากที่จะได้ลูกเสือ

**06**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 09:54:06 AM »
ลองครับพี่ kt2013 จะได้ทราบว่าเป็นงัย...

กะน้องคนดังก็ดีครับ
แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

รอ
ไม่ลองหรอกครับกลัวน้องเค้าจะหลงรักผมอะจิเด่วผมจะผิดหวังอีกอดเข้าชมรม
 **34**

ผมก็ไม่ทราบว่าน้องคนดังคนไหน....แต่ถ้าผมเดาถูก...
ท่านได้เข้าชมรมระดับรองประธานกิตติมศักดิ์ตลอดชีพแน่นอนครับ...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • 25,000/m 1 only
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 11:00:18 AM »
อ่านเจอพี่ๆมาบ่น มาเตือน มาชี้ ว่าโอนแล้วหายจ้อย ยืมแล้วไม่คืน
อ่านเจอครั้งหนึ่งนานมาแล้วแต่จำไม่ได้ว่าพี่ท่านไหนแซวว่าชมรมคนกินหญ้ายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่
อ่านเจอบ่อยครั้งที่ใจอ่อนอยากโอนช่วย(อดีตช่วยมามากจนลองช่วยด้วยการส่งเสริมอาชีพแต่แป้ก)แต่สุดท้ายต้องใจแข็งข้ามไปจนกว่าจะมั่นใจว่าเรื่องจิง
อ่านเจอเมื่อวานซืนตอนกลับถึงบ้านเกิดเจตแล่กนอนไม่หลับแล้วเข้ามาอ่านพบว่ามีน้องคนหนึ่งมาโพสหาคนรับเด็กไปอุปถัมภ์(อยากรับมากแต่กลัวเรื่องอื่นๆที่มองไม่ถึงจะตามมา)เลยตัดใจล้อกเอ้าท์แล้วออกไปเดินเที่ยวจนเช้า
เรื่องเหล่านี้สอนเราให้ใจแข็งขึ้นแม้อยากจะเข้าชมรมใจจะขาดแต่ชมรมเองคงไม่รับพิจารณา ฮาๆๆ

ย้อนกลับมาว่าเรื่องชมรมคนกินหญ้าไม่ยอมรับเป็นสมาชิก
รู้ไหมว่าสาเหตุที่ชมรมนี้ไม่มีวันรับผมเป็นสมาชิกเพราะอะไร?
เพราะว่าไม่ว่าผมจะโอนให้ใครจะกี่คนก็ตาม เงินที่ถูกรัดด้วยหนังสตื๊กอยู่ในกระเป๋ากางเกงในของผมเองแท้ๆจะมีใครจะมาล้วงได้ จิงปะ?
เมื่อเราจ่ายเงินนี้ออกไปก็ถือว่าไม่ใช่ของตนแล้วล่ะคับ

มีโอกาสไหนบ้างที่ชมรมนี้จะรับผมคับ อยากรู้อะ
  **12**

แบบนี้อ่ะพี่ คนที่เค้าหาจริงเดือดร้อนตามๆกัน เพราะพวกขี้โกหก
pm. Only