ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้หาย!!!!!!!!!! Admin ห้ามโพสชวนน้องดุหนังเหรอ !!!!!!! หรือ เราคือตะกวด !!!  (อ่าน 3944 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
ปิดกระทู้ไปแล้วไม่ใช่หรือค่ะ

อาจจะเป็นเพราะว่าแอดมินเห็นว่าได้คนไปดู ด้วยแล้ว กระทู้คงไม่มีการอัพเดทอีกแล้ว อีกอย่างไม่ใช่กระทู้ประเภทคุยเรื่องทั่วไป คงไม่มีใครมาอ่านย้อน เพราะห้องนั่งเล่นกระทู้จะไม่หายไปเหมือนห้องจ้างเที่ยวเลยเข้ามาลบออกไป

หรือ จขกท มีเหตุผลอะไรที่ไม่อยากให้ลบหรือป่าว ลงแจ้งแอดมิน หรือ หัวหน้าห้องดูค่ะ

**40**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Milo93

อาจจะเป็นเพราะว่าแอดมินเห็นว่าได้คนไปดู ด้วยแล้ว กระทู้คงไม่มีการอัพเดทอีกแล้ว อีกอย่างไม่ใช่กระทู้ประเภทคุยเรื่องทั่วไป คงไม่มีใครมาอ่านย้อน เพราะห้องนั่งเล่นกระทู้จะไม่หายไปเหมือนห้องจ้างเที่ยวเลยเข้ามาลบออกไป

หรือ จขกท มีเหตุผลอะไรที่ไม่อยากให้ลบหรือป่าว ลงแจ้งแอดมิน หรือ หัวหน้าห้องดูค่ะ

**40**

โพสคืนเดวหาย คงไม่กล้ามีเหตุผลละคร้าบบบ **30** ใครจะกล้ารบกวนท่านหัวหน้าห้อง มีอำนาจในมือก็จัดครับ  **30**

ปล อย่าลืมลบกระทุ้นี้ด้วยนะครับ
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

_ple_

• คุยกันมะ

**40**

โพสคืนเดวหาย คงไม่กล้ามีเหตุผลละคร้าบบบ **30** ใครจะกล้ารบกวนท่านหัวหน้าห้อง มีอำนาจในมือก็จัดครับ  **30**

ปล อย่าลืมลบกระทุ้นี้ด้วยนะครับ

ถ้าอยากลบกระทู้นี้ลอง pm ไปแจ้งหัวหน้าห้องดูค่ะ จะเร็วหรือช้ามันคงอยู่ที่จังหวะที่เค้าเข้ามาเห็นด้วยค่ะ

**38**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Milo93

ขอบคุณคุณ ple คร้าบ  **26**

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
อย่าไปคิดมาก กระทู้หายกันออกจะบ่อย....กระทู้ที่น่าจะลบยังไม่ลบก็มี (อาจจะเห็นไม่ทั่วถึงก็เป็นได้ กระทู้ที่โดนลบกันมักจะมา สะกัดดาวรุ่งกันซะก่อน)
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
อย่าไปคิดมาก กระทู้หายกันออกจะบ่อย....กระทู้ที่น่าจะลบยังไม่ลบก็มี (อาจจะเห็นไม่ทั่วถึงก็เป็นได้ กระทู้ที่โดนลบกันมักจะมา สะกัดดาวรุ่งกันซะก่อน)

ไม่น่าเชื่อว่า User Mumo จะคิดได้แบบนี้
ไม่น่าเชื่อว่า จะมีอคติกับการจัดการความเรียบร้อยของกระทู้บนเวบ wlg
ไม่น่าเชื่อว่า จะคิดในด้านลบกับการลบกระทู้ เป็นการสะกัดดาวรุ่ง
ก็ลองดู ซัก 2 อาทิตย์ ถ้าไม่มีคนมาดูแลกระทู้ในเวบ จะเป็นอย่างไรบ้าง
ทำเพื่อ Mumo เลยนะเนี่ย ........  เผื่อสิ่งที่คิดไว้อาจจะได้มองต่างออกไปในด้านดีของการลบกระทู้

แจ้งกระทู้ที่เร้ดอีวิลถูกลบไป เหตุผลเพราะ
1. หาคนไปดูหนัง ไปเที่ยวด้วย แต่มาเปิดกระทู้บนห้องนั่งเล่น ก็ไม่ได้คิดอะไรและไม่ได้ลบ
2. เมื่อเห็นมีการปิดกระทู้แล้ว ไม่รู้เหตุผลอะไร ก็ถือว่ากระทู้สิ้นสุด ก็ลบไป มันจะไม่ได้เป็นขยะบนห้องนั่งเล่น
    ไม่งั้นก็จะมีคนมาเปิดกระทู้ หาเพื่อน หาคนพาไปกินข้าว หาคนไปดูหนัง ฯลฯ ในห้องนั่งเล่นเยอะแยะไปหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2017, 02:40:49 AM โดย fredom »
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Mumo

• nukate.c

ไม่น่าเชื่อว่า Mumo จะคิดได้แบบนี้

มันต้องมีคนที่เห็นด้วย หรือ ไม่เห็นด้วย กันอยู่แล้วในการลบกระทู้ ซึ่งตรงนี้มันก็อยู่ที่วิจารณญาณของคนมอง ไม่ใช่ว่าไม่เห็นเลยที่หลายๆคน comments เรื่องแบบนี้ อ่าน - รับรู้ ที่หลายๆคนสงสัยด้วยซ้ำ ว่าทำไมกระทู้ที่ตัวเองตั้งถึงหายไป ทั้งๆที่มันก็ไม่ได้มีอะไรแตกต่างจากกระทู้อื่นๆในบอร์ดด้วยซ้ำ อาจจะ soft กว่าบางคนที่ลงๆกันอีกต่างหาก ...อันนี้ที่เห็นๆมาก็มีบ่นทั้งชายและหญิง ...ก็ ..ทำใจกันไป ...กระทู้หาย ...
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Emtry

• People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=257757.0  .. แบบนี้โอเคไหม--

ย้ายแล้ว: การบ้าน "น้องน่ารัก" โดย fredom (ห้องนั่งเล่น )ย้ายแล้ว: น้องจ้างเที่ยว ก็มีความรู้สึกนะ ใหม่ เริ่มโดย fredom
ตอนลบ -- น่าจะ --  ลบแล้ว : (ใส่เหตุผล: xxxxxx) หัวข้อกระทู้ **********

แล้วใน24ชม ก็ค่อยหายไป (จะได้ไหม ลำบากยุ่งยากไปไหมนี่)

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
เดี๋ยวกระทู้นี้จะตอบให้ แล้วเดี๋ยวอีก 2 อาทิตย์ค่อยว่ากัน

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=257757.0  .. แบบนี้โอเคไหม--

กระทู้ด้านบน ผิดกฏ เพราะเปิดกระทู้รับงานแรง แต่ที่ไม่ได้ลบออกไปเพราะไม่เห็น ถ้าเห็นก็จะลบ
ส่วนใหญ่ จะดูจากหน้าแรกเป็นหลัก ไม่เคยไปไล่ดูกระทู้ในห้องจ้างเที่ยวเพราะมันเยอะมากและ run ทั้งวัน

ย้ายแล้ว: การบ้าน "น้องน่ารัก" โดย fredom (ห้องนั่งเล่น )ย้ายแล้ว: น้องจ้างเที่ยว ก็มีความรู้สึกนะ ใหม่ เริ่มโดย fredom
ตอนลบ -- น่าจะ --  ลบแล้ว : (ใส่เหตุผล: xxxxxx) หัวข้อกระทู้ **********

แล้วใน24ชม ก็ค่อยหายไป (จะได้ไหม ลำบากยุ่งยากไปไหมนี่)

ส่วน 2 กระทู้ด้านล่าง ไม่ได้ลบกระทู้ แค่ย้ายกระทู้ จากการเปิดกระทู้ผิดห้องของสมาชิกไปห้องที่ถูกห้องของกระทู้นั้น ๆ

ส่วนจริง ๆ ไม่จำเป็นต้องมานั่งอธิบายเพราะว่าลบไปทำไมเพราะอะไร
ถ้าเข้ามาดูจริง ๆ แล้ว วัน ๆ นึงลบไม่ต่ำกว่า 50 กระทู้ และอีกหลายสิบคอมเม้นท์ ของ user ที่ไม่น่าไว้วางใจ
เชื่อเหอะกระทู้ที่ผมลบไป ทั้งหมดมีไม่ถึง 1% ที่ลบผิดพลาด
แต่ที่ต้องมานั่งตอบเพราะ เผอิญได้อ่านคอมเม้นท์ของ mumo ซึ่งเป็น user เก่าที่คุ้นเคยและรู้จักกันดี
เห็นความคิดผิดแผกไปและอคติกับการลบกระทู้ ก็พยายามมาอธิบายให้เข้าใจ เท่านั้นเองครับ
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Milo93

เห็นภาพเลย...มิน่าาา รับทราบและขอบคุณ Mumo ครับ  **06**

Milo93

ไม่น่าเชื่อว่า User Mumo จะคิดได้แบบนี้
ไม่น่าเชื่อว่า จะมีอคติกับการจัดการความเรียบร้อยของกระทู้บนเวบ wlg
ไม่น่าเชื่อว่า จะคิดในด้านลบกับการลบกระทู้ เป็นการสะกัดดาวรุ่ง
ก็ลองดู ซัก 2 อาทิตย์ ถ้าไม่มีคนมาดูแลกระทู้ในเวบ จะเป็นอย่างไรบ้าง
ทำเพื่อ Mumo เลยนะเนี่ย ........  เผื่อสิ่งที่คิดไว้อาจจะได้มองต่างออกไปในด้านดีของการลบกระทู้

แจ้งกระทู้ที่เร้ดอีวิลถูกลบไป เหตุผลเพราะ
1. หาคนไปดูหนัง ไปเที่ยวด้วย แต่มาเปิดกระทู้บนห้องนั่งเล่น ก็ไม่ได้คิดอะไรและไม่ได้ลบ
2. เมื่อเห็นมีการปิดกระทู้แล้ว ไม่รู้เหตุผลอะไร ก็ถือว่ากระทู้สิ้นสุด ก็ลบไป มันจะไม่ได้เป็นขยะบนห้องนั่งเล่น
    ไม่งั้นก็จะมีคนมาเปิดกระทู้ หาเพื่อน หาคนพาไปกินข้าว หาคนไปดูหนัง ฯลฯ ในห้องนั่งเล่นเยอะแยะไปหมด

ขอบคุณท่านผู้ตอบครับ
ปล 1 ที่บอกปิดกะทุ้เพราะมีคนไปด้วยแล้ว แต่มีน้อง ทักมาหลายคน จึงเม้มต่อว่าปิดกะทู้ ใจจริงอยากชวนไปทุกคนแต่มันต่างทิศกัน เลยไห้คนทักก่อนได้สิทก่อน แค่นั้นครับ
ปล 2 ชวนดุหนังครับ ไม่ได้ชวนเที่ยว หนังจบแยกครับ
ปล 3 ขออนุญาตอ้างอิง mumo ขอบคุณที่มาเม้มไม่วั้นคงไม่รุ้ว่า ปิดกะทุ้  คือลบ แต่งงว่าทำไมถึงมองว่า mumoมีอคติ คนโพสอ่านแล้วก็ เออใช่! จริง! ก็  **30** ไปก็แค่นั้น

ปล ท้ายต่างคน ต่างความเห็น การเปิดกว้าง เป็นกันเองมันก้เป็นสิ่วทีดีอยุ่คุ่เว้บนี้มาไม่ใช่เหรอ อคติ ใว้ใช้กับคนที่แหกกฎดีกว่านะครับ  **38**

พุดผิดขออภัยล่วงหน้นะครัช....อิสระ และ ไม่มีอคติท่านใดครับ

Mumo

• nukate.c
จริงๆไม่ได้มีอคติกะการลบ หรือ ย้ายกระทู้นะ เพราะถือว่าคนที่มาทำหน้าที่ตรงนี้ "เสียสละ" ตัวเองเยอะ ต้องมาคอยนั่งอ่านนั่งลบ ช่วยจัดการบอร์ดให้เป็นระเบียบ เรียบร้อยมากขึ้น โดยไม่ได้รับอะไรตอบแทน อันนี้ต้องขอบคุณในความเสียสละด้วยซ้ำ ซึ่ง เจ้าของกระทู้ลง post ผิดบอร์ดก็ถูกต้องตามหลักที่จะต้องลบ กระทู้ใน "ห้องนั่งเล่น" แต่ถ้าเป็นกระทู้ใน "ห้องจ้างเที่ยว" ก็ควรจะปล่อยกระทู้ตกลงไปดีกว่าจะลบออก เพราะหลายๆคนไม่ว่าจะเป็นเรื่องเกี่ยวกะงานใดๆทั้งสิ้นก็ควรลง "ห้องจ้างเที่ยว"

สำหรับเหตุผลในการลบ ในการย้ายคงไม่ต้องมาอธิบายกันทุกกรณีเพราะเข้าใจว่าเหตุผลหลักๆในการลบหรือย้าย ได้แจ้งเอาไว้แล้วว่ากระทู้ไหนเข้าข่ายบ้าง เว้นแต่บางกรณี เจ้าของกระทู้ต้องการคำชี้แจง ก็ต้องแจ้งกันไปให้เข้าใจในความผิดของกระทู้นั้น

สำหรับตัวเองในการเข้ามา comments เรื่องลบกระทู้ ...เอาเป็นว่าได้ติดตามกระทู้บางกระทู้ด้วยเอง แล้วมันก็หายไปจริงๆ ซึ่งในมุมมองของหลายๆคนอย่างที่บอก ...บางคนดูว่าไม่มีอะไร บางคนดูว่าอาจจะเป็น user น่าสงสัย บางคนอาจจะมองว่าเนื้อหาดูหลอกลวงหรือ ด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ในการลบกระทู้นั้นๆ นั่นก็เป็นวิจารณญาณส่วนบุคคล ...ซึ่งหลายๆครั้งกระทู้ที่อ่านผ่านตาเป็นกระทู้ที่เจ้าของออกมา post ถามหน้าบอร์ดมั่ง หรือ แค่บ่นๆ (ให้ฟัง) ว่า "กระทู้หนูโดนลบ" (ทำไมถึงโดนลบอันนี้ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ...เพราะเนื้อหามันก็ทั่วๆแบบในบอร์ดนี่แหละ...อีกอย่างไม่ได้รับฟังมาแค่คนเดียวด้วยนะ) ถ้าไม่ใช่เรื่องจริงหรือได้สัมผัส ได้เห็น ได้รับรู้จริง คงไม่กล้า comments  ....

แต่ก็อย่างที่บอกไปแล้วนะ ว่าไม่ได้ "อคติ" ใครที่คิดว่า "อคติ" กะเรื่องแบบนี้บอกเลยว่ามันไม่ใช่ อะไรที่ควรแสดงความคิดเห็นก็แสดงความคิดเห็นตรงๆ ถือว่าเป็นการ comments เพื่อแสดงความคิดเห็น ซึ่งตรงนี้หลายๆคนก็มีข้อสงสัย จริงๆต้องขอบคุณด้วยซ้ำกะคนที่เสียสละเวลาตัวเองมานั่งไล่อ่าน ไล่ลบ ไล่ย้าย และก็ไม่ต้องการให้มามีดราม่า เพิ่มรสชาติของบอร์ด ในเรื่องการแสดงความคิดเห็นแนวๆนี้ด้วย
.

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
แต่ก็แอบ งง อยู่บ้าง
กระทู้ที่พอให้เผือกก็หาย
ตกลงเลยไม่รู้ว่าน้องเค้าเดือดร้อนจริง
หรือน้องเค้าแค่มาขอยืมตัง
แค่ความสวยน้องเค้ากระแทกตา จ๋า เลย **34**
"ฝนจะตกอีกแล้ว" ไปรอเผือกกระทู้ต่อไปก็ได้

NooJa

• People Like This 158
  • Alone
ตกลงเลยไม่รู้ว่าน้องเค้าเดือดร้อนจริง
แค่ความสวยน้องเค้ากระแทกตา จ๋า เลย **34**
"ฝนจะตกอีกแล้ว" ไปรอเผือกกระทู้ต่อไปก็ได้
ขอโทษด้วยนะคะ กระทู้ที่จ๋าตั้งมันเป็นกระทู้หาคนดูแล แล้วมันเกี่ยวอะไรกับยืมตังค์ ถ้าอยากรู้อะไรให้มาถามได้เลยนะคะ เพิ่งรู้ว่าโพสของจ๋ามีอิทธิพลกับชีวิตพี่ขนาดนั้น
ไอดีไลน์ noojazuza ค่ะ
หัวเราะไม่ไหว ยิ้มได้ก็ยังดี

Monin_II

• People Like This 115
ขอโทษด้วยนะคะ กระทู้ที่จ๋าตั้งมันเป็นกระทู้หาคนดูแล แล้วมันเกี่ยวอะไรกับยืมตังค์ ถ้าอยากรู้อะไรให้มาถามได้เลยนะคะ เพิ่งรู้ว่าโพสของจ๋ามีอิทธิพลกับชีวิตพี่ขนาดนั้น

แค่สอบถามมาตรฐานการลบกระทู้คะ
หลงประเด็นรึเปล่า
เพราะไม่ได้หาเรื่องใคร
เห็นว่าสอบถามแอดมินกัน
เรามีข้อสงสัยก็ถามถึงดุลพินิจ
ในการเลือกลบกระทู้แค่นั้นคะ
ไม่เกี่ยวกับการยืมเงินหรอกคะ
เพราะหลายคนเค้าคงเต็มใจให้แบบมีความหวัง

NooJa

• Alone

เพราะหลายคนเค้าคงเต็มใจให้แบบมีความหวัง

ก็ไม่อยากหลงประเด็นหรอกนะคะ และไม่เคยยุ่งเรื่องของใครด้วย แต่พี่เจาะจงชื่อ เจาะจงกระทู้ขนาดนั้น มันก็ชัดเจน พี่สงสัยอะไรถามจ๋านะคะ และจ๋าก็ไม่ได้จะหาเรื่องใคร แค่มาตอบค่ะ
พี่มีอะไรถามจ๋าโดยตรงได้นะคะ

NooJa

• Alone

และที่บอกไม่เกี่ยวกับการยืม พี่ก็เขียนตัวเบ้อเร่ออยู่ที่เม้นนะคะ กระทู้เป็นร้อยเป็นพัน แต่เอ่ยชื่อ เอ่ยกระทู้
พี่จะบอกว่าจ๋าหลงประเด็นก็คงไม่ถูก ใช่มั้ยคะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
งื้อออ...

เมนต์เค้า ใน มู้ นี้ ก็ หายยยยยยย   **40**

ช่วงก่อน ตั้งมู้ หาคนมาดุ๊กดิ๊กด้วย  ก็หายยยยยยยย ... คือ มู้ไม่ได้ตกไปนะ   **15**

งอแงและงอนแย้ว เช้ออออออ  **21**

**10**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

_ple_

• คุยกันมะ

Milo93

kaptan

• People Like This 1734
Re: กระทู้หาย!!!!!!!!!! Admin ห้ามโพสชว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 09:47:12 AM »
      ผมเล่นหลายเวป บางเวปเค้าก็ลบแบบไม่ชี้แจงเหตุผล
บางทีแบนยูสนั้นไปเลยก็มี ผมว่าที่นี่คนดูแลก็มาทำหน้าที่ได้ดีนะครับ
ถ้าไม่ดูแลให้ละเอียดๆ มันก็สุ่มเสี่ยงต่อเวปได้...คนติดเวปแบบผมคงเหงาแย่

อย่างตอนนี้ เห็นมีการลบกระทู้ที่น้องๆ อายุต่ำกว่าเกณฑ์ที่เหมาะสมเข้ามา
ก็เห็นด้วยครับ ยามนี้คลื่นลมแรง เรือใหญ่ควรชะลอการออกจากฝั่งครับ

ช่วยๆ กันครับ อย่าผิดข้องหมองใจกันเลย สร้างมิตร ดีกว่าผลิตศัตรู
แต่การกำจัดตะกวด และความไม่ถูกต้องเหมาะสม ควรทำอย่างเข้มงวดต่อไปครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
ตบ กันเลย ค่ะ  **22**

คุยกันก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง มีแต่จะต่อความยาวสาวความยืด

ตบกันเลย จะได้ จบๆ 555555

ล้อเล่น นะ   ฮี่ๆ **34**

**37**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Sea Beach

• People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย
Re: กระทู้หาย!!!!!!!!!! Admin เป็นสิทธิ ของ ADMIN ครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 09:19:41 AM »
กรณีมีความเห็นไม่สอดคล้องกับ admin นั้น ก็มีตลอดมา เป็นธรรมดาของเวปที่เปิดให้เขียนความเห็นกันฟรีๆ
แต่  เวป มีคนดูแล ยังดีกว่า ไม่มีใครมาเก็บกวาด นะครับ (คหสต ยสตน)

ยังจำสภาพเวปเมื่อ 2 ปี ก่อน ที่ไม่มีพ่อบ้านได้ดี มันทั้งเละเทะ และเหม็นเน่า ไม่อยากให้เกิดขึ้นอีก

คนทำงาน ย่อมมีความผิด ติดมาด้วยเสมอ ไม่ว่า จะตั้งใจ หรือ ไม่ตั้งใจ ถ้าไม่ทำอะไร ก้อไม่ผิด จริงไม๊
อย่าให้คนที่ทำงาน คิดว่า กรุ ไม่ทำแระ ขี้เกียจจะผิด ขี้เกียจเป็น ขี้ปากคน แล้วเลิกทำไปเอง

เวปนี้ เป็นเวป มีเจ้าของ พวกเรามาเล่นกัน ฟรีๆ

ไม่ว่าจะอย่างไร เจ้าของเวป และทีมงาน ย่อมถูกเสมอ

เราคนเล่น จะถูก ลบทู้ ถูกย้ายทู้ บ้าง ก็ไม่เห็นจะแปลกอะไร
ลบได้ ก็ เขียนใหม่ได้ ตราบใดที่ เค้ายังยอมให้เขียนอยู ไม่เห็นจะเดือดร้อนอะไร

ดราม่าได้ นะครับ ไม่ว่า

**11** **11** **11**
 **11** **11** **11**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ถ้าไม่เข้าใจ ก็ลองอ่านที่แอดมินโพสไว้ เมื่อ 13 ธันวาคม 2555 (เกือบ 5 ปี มาแล้ว)

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=47940.0;all

เมื่อมีคนดูแลเว็บ ก็ย่อมเกิดประเด็นหวงกระทู้ของตัวเอง ว่าหายไปไหน

แอดมินบอกว่า ไม่พอใจก็บอก จะเผายูสเซอร์ให้ แต่ปัจจุบันอาจรอแอดมินนานหน่อยนะ ถ้ารอไม่ไหว ให้ pm หา fredom ให้เค้าเผาให้แทน