ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้หาย!!!!!!!!!! Admin ห้ามโพสชวนน้องดุหนังเหรอ !!!!!!! หรือ เราคือตะกวด !!!  (อ่าน 3950 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: กระทู้หาย!!!!!!!!!! Admin ห้ามโพสชว
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 09:47:12 AM »
      ผมเล่นหลายเวป บางเวปเค้าก็ลบแบบไม่ชี้แจงเหตุผล
บางทีแบนยูสนั้นไปเลยก็มี ผมว่าที่นี่คนดูแลก็มาทำหน้าที่ได้ดีนะครับ
ถ้าไม่ดูแลให้ละเอียดๆ มันก็สุ่มเสี่ยงต่อเวปได้...คนติดเวปแบบผมคงเหงาแย่

อย่างตอนนี้ เห็นมีการลบกระทู้ที่น้องๆ อายุต่ำกว่าเกณฑ์ที่เหมาะสมเข้ามา
ก็เห็นด้วยครับ ยามนี้คลื่นลมแรง เรือใหญ่ควรชะลอการออกจากฝั่งครับ

ช่วยๆ กันครับ อย่าผิดข้องหมองใจกันเลย สร้างมิตร ดีกว่าผลิตศัตรู
แต่การกำจัดตะกวด และความไม่ถูกต้องเหมาะสม ควรทำอย่างเข้มงวดต่อไปครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
ตบ กันเลย ค่ะ  **22**

คุยกันก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง มีแต่จะต่อความยาวสาวความยืด

ตบกันเลย จะได้ จบๆ 555555

ล้อเล่น นะ   ฮี่ๆ **34**

**37**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Sea Beach

• Full Member
  • People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย
Re: กระทู้หาย!!!!!!!!!! Admin เป็นสิทธิ ของ ADMIN ครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 09:19:41 AM »
กรณีมีความเห็นไม่สอดคล้องกับ admin นั้น ก็มีตลอดมา เป็นธรรมดาของเวปที่เปิดให้เขียนความเห็นกันฟรีๆ
แต่  เวป มีคนดูแล ยังดีกว่า ไม่มีใครมาเก็บกวาด นะครับ (คหสต ยสตน)

ยังจำสภาพเวปเมื่อ 2 ปี ก่อน ที่ไม่มีพ่อบ้านได้ดี มันทั้งเละเทะ และเหม็นเน่า ไม่อยากให้เกิดขึ้นอีก

คนทำงาน ย่อมมีความผิด ติดมาด้วยเสมอ ไม่ว่า จะตั้งใจ หรือ ไม่ตั้งใจ ถ้าไม่ทำอะไร ก้อไม่ผิด จริงไม๊
อย่าให้คนที่ทำงาน คิดว่า กรุ ไม่ทำแระ ขี้เกียจจะผิด ขี้เกียจเป็น ขี้ปากคน แล้วเลิกทำไปเอง

เวปนี้ เป็นเวป มีเจ้าของ พวกเรามาเล่นกัน ฟรีๆ

ไม่ว่าจะอย่างไร เจ้าของเวป และทีมงาน ย่อมถูกเสมอ

เราคนเล่น จะถูก ลบทู้ ถูกย้ายทู้ บ้าง ก็ไม่เห็นจะแปลกอะไร
ลบได้ ก็ เขียนใหม่ได้ ตราบใดที่ เค้ายังยอมให้เขียนอยู ไม่เห็นจะเดือดร้อนอะไร

ดราม่าได้ นะครับ ไม่ว่า

**11** **11** **11**
 **11** **11** **11**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ถ้าไม่เข้าใจ ก็ลองอ่านที่แอดมินโพสไว้ เมื่อ 13 ธันวาคม 2555 (เกือบ 5 ปี มาแล้ว)

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=47940.0;all

เมื่อมีคนดูแลเว็บ ก็ย่อมเกิดประเด็นหวงกระทู้ของตัวเอง ว่าหายไปไหน

แอดมินบอกว่า ไม่พอใจก็บอก จะเผายูสเซอร์ให้ แต่ปัจจุบันอาจรอแอดมินนานหน่อยนะ ถ้ารอไม่ไหว ให้ pm หา fredom ให้เค้าเผาให้แทน