ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ๆที่คิดจะดูแลน้องๆนะคะ(แค่สงสัยว่าต้องขนาดนี้เลยหรอ!)  (อ่าน 3151 ครั้ง)

ลูกหมู

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ถ้าพี่จะดูแลน้องๆส่วนมาก พี่ๆมีเงื่อนไขยังไงบ้างคะก่อนเจอกัน แต่วันนี้ มู๋ได้มีโอกาสคุยกับพี่ท่านนึง เงื่อนไขของพี่คือ
1. ถ่ายรูปบัตรประชาชน + หน้า bookbank
2. ไปตรวจเลือด ( เพราะพี่จะไม่ใส่ถุง ให้เราป้องกันตัวเอง)
แล้วมู๋ถามพี่กลับไปว่า แล้วพี่จะตรวจที่ไหนคะไปตรวจพร้อมกันไหม พี่บอกว่าพี่ไม่ตรวจ พี่มีประกันชีวิตหลายใบเค้าบังคับตรวจทุก 6 เดือน ( อันหลังมู๋ว่ามันไม่น่าจะใช่และ)
3.ถ่ายรูหน้าตรง ไม่ใส่เสื้อผ้า 1 รูป + ใส่เสื้อผ้า 1 รูป ในท่าเดียวกัน 
4. ส่งทั้งหมดไปให้พี่แล้วพี่จะโอนเงินให้ 2,000 ไปตรวจเลือด
*** แค่อยากถามว่าส่วนมากต้องเจอหน้ากันก่อนรึเปล่าคะ แล้วถ้าสมมุติว่าส่งให้ไปแล้วพี่จะโอนมาจริงหรอ แล้วต้องถ่ายรูปโป๊ไปให้เพื่ออะไร

พี่ๆท่านอื่นก็มาช่วยแสดงความคิดเห็นได้นะคะ อยากรู้จริงๆว่าต้องถึงขนาดนี้เลยหรอ **19**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ความเห็นส่วนตัว....มั่นใจ99.9999999%ว่าที่น้องเจอคือตะกวด
ถ้าน้องส่งให้ตามนั้น มันเอารูปโป้และบัตรประชาชนน้องไปแบล็คเมย์ได้สบาย

1 จะดูแลระยะยาวถ้าไม่เจอกันก่อน อย่างน้อยสุดก็จ้างเที่ยว ถึงจะพอรู้จักและพอใจกันจึงจะรับปากได้
ถ้ายังไม่เจอตัวแล้วรับปากอันนี้เชื่อยากมาก

2.....

.....พี่ๆท่านอื่นช่วยเขียนต่อที ร้อนมากวันนี้ผมคิดไม่ค่อยออก.....

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
น้องค่ะ

คนที่คิดจะดูเรา เค้าจะไม่บังคับหรือทำอะไรให้ลำบากใจ แบบที่เราไม่สมัครใจ

คนคนนี้ เค้าอยากได้จากน้อง ก่อนที่จะให้น้อง น้องคิดว่าคนแบบนี้จะดูแลจริงเหรอ

เงื่อนไขทุกอย่างที่บอกมา น้องเป็นฝ่ายเสียเปรียบทั้งหมด คนแบบนี้เหรอค่ะ ที่จะคิดดูแลเรา

พี่ว่าเลิกคุยกับเค้าเถอะ เสียเวลาป่าวๆ แบบนี้แหละค่ะที่เค้าให้นิยามคำว่า "ตะกวด"
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
ขอโทษครับ
รับดูแล นัดเจอกัน ครับ อย่างอื่นคุยกันตอนเจอ
จะตรวจ ตัวเองต้องตรวจด้วย เอาผลให้้วย ไม่จำเป้นหรอกว่าจะมีประกันหรือไม่มี
จ่ายเงินให้ไปตรวจถูกแล้ว
จะใส่ถุงหรือไม่ ตกลงกันเอาเอง จะคุมพี่ให้ค่ายาด้วยไหม เดี๋ยวนี้มียาแบบปะ ใช้อาทิตย์ละแผ่น สามอาทิตย์ติดหยุดหนึ่งอาทิตย์ เขาบอกว่ารับรองผล 99% ให้ข้อมูลครับ
จะดูบัตรก็ตอนเจอให้ดูได้ จะให้ถ่ายไหม แล้วแต่น้องครับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
วั้ย...ตั่ย...ล้าววววว  **08**
พี่ที่เค้าอยากดูแลจิงๆ เค้าจะ"ไม่เยอะ" ค่ะ
จะรีบนัดเจอเรา เพื่อดูตัวจิงแบบเป็นๆ
เพราะการพิม การคุย มันไม่
ทำให้รู้จักกันได้ดีเท่าการ"เจอ"
พูดคุยกันต่อหน้าหรอกค่ะ

พอนัดแล้ว ไม่ถูกใจ ก็อาจมีค่าขนม
ให้เพื่อเป็นค่าเสียเวลา ใครที่มาแนว
เยอะๆ ตัดทิ้งไปเลยค่ะ

คนอยากดูแล มีแต่จะอยากรีบนัดเจอ
อยากเห็นตัวจิง อยากสัมผัส
อยากปิดจ้อบ นาจา  **38**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
พี่ที่น่านับถือ คนแถวบ้านผมเขาจะเรียกว่า อาเฮีย หรือ เฮีย
ส่วนพี่ของน้องจขกท. แถวบ้านผมเขายกย่องมากเขามักเรียกว่า อ้ายเฮี่ย เครือตะกวด
ฮาๆๆๆๆ
อยากรุ้ว่ายูสไหน ท่านเฮี่ยได้สวดยวดจิงๆ
**22**

ลูกหมู

• Newbie
  • *
ความเห็นส่วนตัว....มั่นใจ99.9999999%ว่าที่น้องเจอคือตะกวด
ถ้าน้องส่งให้ตามนั้น มันเอารูปโป้และบัตรประชาชนน้องไปแบล็คเมย์ได้สบาย

1 จะดูแลระยะยาวถ้าไม่เจอกันก่อน อย่างน้อยสุดก็จ้างเที่ยว ถึงจะพอรู้จักและพอใจกันจึงจะรับปากได้
ถ้ายังไม่เจอตัวแล้วรับปากอันนี้เชื่อยากมาก

2.....

.....พี่ๆท่านอื่นช่วยเขียนต่อที ร้อนมากวันนี้ผมคิดไม่ค่อยออก.....

มู๋ก็คิดว่าต้องเป็นตะกวดคะ เลยบอกพี่เค้าไปว่าไม่สะดวกที่จะทำตามเงื่อนไขที่พี่บอกมา แล้วพี่เค้าก็บอกมาว่าพี่ให้โอกาสน้องแล้วนะแต่น้องไม่รับมันเอง 5555
มู๋บล๊อคและลบไปแล้วเรียบร้อยคะ

ลูกหมู

• Newbie
  • *
น้องค่ะ

คนที่คิดจะดูเรา เค้าจะไม่บังคับหรือทำอะไรให้ลำบากใจ แบบที่เราไม่สมัครใจ

คนคนนี้ เค้าอยากได้จากน้อง ก่อนที่จะให้น้อง น้องคิดว่าคนแบบนี้จะดูแลจริงเหรอ

เงื่อนไขทุกอย่างที่บอกมา น้องเป็นฝ่ายเสียเปรียบทั้งหมด คนแบบนี้เหรอค่ะ ที่จะคิดดูแลเรา

พี่ว่าเลิกคุยกับเค้าเถอะ เสียเวลาป่าวๆ แบบนี้แหละค่ะที่เค้าให้นิยามคำว่า "ตะกวด"

บล๊อคและลบไปเรียบร้อยแล้วคะ
ขอบคุณคร้า

ลูกหมู

• Newbie
  • *
ขอโทษครับ
รับดูแล นัดเจอกัน ครับ อย่างอื่นคุยกันตอนเจอ
จะตรวจ ตัวเองต้องตรวจด้วย เอาผลให้้วย ไม่จำเป้นหรอกว่าจะมีประกันหรือไม่มี
จ่ายเงินให้ไปตรวจถูกแล้ว
จะใส่ถุงหรือไม่ ตกลงกันเอาเอง จะคุมพี่ให้ค่ายาด้วยไหม เดี๋ยวนี้มียาแบบปะ ใช้อาทิตย์ละแผ่น สามอาทิตย์ติดหยุดหนึ่งอาทิตย์ เขาบอกว่ารับรองผล 99% ให้ข้อมูลครับ
จะดูบัตรก็ตอนเจอให้ดูได้ จะให้ถ่ายไหม แล้วแต่น้องครับ

แค่เห็นเงื่อนไขก็รับไม่ลงแล้วคะ   **25**

ลูกหมู

• Newbie
  • *
วั้ย...ตั่ย...ล้าววววว  **08**
พี่ที่เค้าอยากดูแลจิงๆ เค้าจะ"ไม่เยอะ" ค่ะ
จะรีบนัดเจอเรา เพื่อดูตัวจิงแบบเป็นๆ
เพราะการพิม การคุย มันไม่
ทำให้รู้จักกันได้ดีเท่าการ"เจอ"
พูดคุยกันต่อหน้าหรอกค่ะ

พอนัดแล้ว ไม่ถูกใจ ก็อาจมีค่าขนม
ให้เพื่อเป็นค่าเสียเวลา ใครที่มาแนว
เยอะๆ ตัดทิ้งไปเลยค่ะ

คนอยากดูแล มีแต่จะอยากรีบนัดเจอ
อยากเห็นตัวจิง อยากสัมผัส
อยากปิดจ้อบ นาจา  **38**
เยอะจนน่ากลัวคะคนนี้  **25**

ลูกหมู

• Newbie
  • *
พี่ที่น่านับถือ คนแถวบ้านผมเขาจะเรียกว่า อาเฮีย หรือ เฮีย
ส่วนพี่ของน้องจขกท. แถวบ้านผมเขายกย่องมากเขามักเรียกว่า อ้ายเฮี่ย เครือตะกวด
ฮาๆๆๆๆ
อยากรุ้ว่ายูสไหน ท่านเฮี่ยได้สวดยวดจิงๆ
**22**
ลบไปแล้วอะคะ แต่ใช้ไลน์ชื่อ mutt  สงสัยพี่เค้าจะเหงาเลยมาหาเพื่อนคุย **25**

BunnyR

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
จากที่เจอมา พี่กวดส่วนมากมักจะมีเวลาคุยทั้งวัน และมักจะส่งข้อความมากดดัน และถี่มาก บังคับให้เราตอบทันทีทันใด ขอดูรูปเยอะๆ ไม่ให้ช่องทางติดต่อกลับก่อนนัดเจอ  แต่พอถึงวันนัดพี่แกจะติดต่อยากมากกก
ส่วนพี่ดีๆ ส่วนมากจะไม่เยอะ คุยง่าย ไม่บังคับหรือกดดันเราให้ไม่สบายใจ ไม่เร้าหรือ ปิดจ๊อบไว ถ้าคุณสมบัติเราผ่าน ชัดเจนไม่โมเมตอนจ่ายตัง มีแต่จะให้เพิ่ม และให้เกียรติเรามากๆ เท่าที่บันนี่นึกออกก็อะไรประมาณนี้แหละค่ะ
อ้อ อีกอย่างคนที่เค้าตั้งใจเข้ามาหาจริงๆเค้าจะไม่โพสซ้ำๆถี่ๆเท่าไหร่ คิดเล่นๆนะคะ เรทก็สู๊งสูง คำพูดก็ดู ดี๊ดี แต่ทำไมหาเป็นปีเป็นชาติไม่ได้หว่า อิ้อิ้ บันนี่ขี้แซวเนอะ ไปดีกว่ากลัวโดนหิ้วหู  **30**
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
บอกพี่เขาไป.   นู๋กินข้าวคะ ใม่ได้แดกหญ้า

กติกาที่พี่บอก ให้โอนก่อน 50000 ยังใม่แน่ใจเลยว่าจะทำ

kaptan

• People Like This 1734
      เจอแนวพิสดารแบบนี้ เลิกคุยดีที่สุดครับ มันคงเป็นเพราะทีบ้านพี่เค้า เวลาใครจะมาติดต่อผู้หญิงที่บ้านเค้านั้น
อาจจะต้องทำตามกติกาที่พี่เค้าบอกน้องมาก็ได้ครับ.....เค้าเลยติดมาเป็นนิสัย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Monin_II

• People Like This 115
ถึงให้มากกว่า 2000 ให้เป็นหมื่นก็อย่าคิดเสี่ยง
รักตัวเอง เซฟตัวเองไว้ก่อนดีกว่าคะ

แต่ล่ะข้อที่ขอมา
เห็นแก่ตัว เห็นแก่ได้ ตามแบบตะกวดจริงๆ **37**

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • 25,000/m 1 only
ดีนะคะ ที่เค้าไม่ขอ ทะเบียนด้วยคะ
pm. Only

ENCELADUS

• People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
ขออภัยครับขออนุญาตใช้ถ้อยคำแรง   **26**
น้าคนคนนั้นทำเป็นตั้งกฎกติกาให้ดูเป็นเรื่องเป็นราวต้องตรวจเลือดนี่โน่นนั่น ให้ดูว่าตัวเองสูงส่งไม่มั่วนะ ดูเบาผู้หญิงแต่ตัวเองไม่ตรวจ!!  ครับสูงกว่าเพราะตะกวดอยู่สูงกว่าใส้เดือนในดินครับ
ถ้าพี่ๆที่หาจริงเขาจะคุยไม่เยอะมากครับไม่ได้มาคุยจีบกันทำมารดาของบุตรแค่พอให้รู้เรื่องเข้าใจกติกาของกันและกันให้ชัดเจน รีบนัดน้องพบตัวจริงถ้าไม่โอเคจะได้ไปหาคนอื่นต่อไป  ถ้าถูกใจกันก็จะยัดเงินใส่มือน้องจะได้รีบพาไปดูแลเร็วๆครับ แต่จะไม่มีแบบคุยโม้โอ้อวดขอลองก่อนจ่ายทีหลังหรือลืมเอาย่ามเศษใส่ตังมา " เดี๋ยวโอนมาให้    "ของจริงมักไม่พูด ของพูดได้มักไม่จริง"  ขอให้น้องโชคดีในเส้นทางที่เลือกเดินครับ **38**
As soon be sure your sin find you out !!!