ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องราวดีๆ จากการมีพี่ในwlgดูแล ค่ะ.  (อ่าน 3771 ครั้ง)

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เรื่องราวดีๆ จากการมีพี่ในwlgดูแล ค่ะ.
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 12:50:43 AM »
เหมือนเจ้าของกระทู้แหละค่ะ555555

เราไม่ได้เปนsaleนะ  **25**
คุณยิ้มเป็นที่ปรึกษา แต่เค้า เป็นเซลล์ เกี่ยวกับธุรกิจออนไลน์นี้แหละค่า แหะๆ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: เรื่องราวดีๆ จากการมีพี่ในwlgดูแล ค่ะ.
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 01:43:50 AM »
สูง 160 หนัก 49

หน้าอก 38

โอ้โหววววววววววววววว  **11**

อ่านแล้ว ทำให้รู้สึก อิจฉ์ คุณ จขกท. จังเลย ได้พี่ดี ได้พี่เปย์ดี ...
อิอิ  **11**

โชคดีนะคร้าาาาา ^*^
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Babymika

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 03:22:03 AM »
สูง 160 หนัก 49

หน้าอก 38

โอ้โหววววววววววววววว  **11**

อ่านแล้ว ทำให้รู้สึก อิจฉ์ คุณ จขกท. จังเลย ได้พี่ดี ได้พี่เปย์ดี ...
อิอิ  **11**

โชคดีนะคร้าาาาา ^*^

สวัสดีค่ะ ยิ้มเหมือนเคยเห็นloginชื่อนี้ มานานมากแล้ววว อิอิ

ยิ้มโชคดีมากๆค่ะ พี่เค้าดูแลยิ้มคนแรกเลย ก็เจอส้มหล่นหลงจ่ายหนักซะแล้ววว

((มีแค่ก่อนหน้ายิ้ม พี่เค้ามีนัดน้องคนนึงเพื่อเจอกัน แต่โดนหลอกไป500฿))

ขอให้โชคดีเช่นกันนะค่ะะะ

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • 25,000/m 1 only
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 06:59:11 PM »
อิจฉาจังเลยคะ หวังว่าเราคงเจอพี่ดีๆแบบคุณยิ้มบ้างนะคะ
pm. Only

Babymika

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2017, 11:26:06 PM »
อิจฉาจังเลยคะ หวังว่าเราคงเจอพี่ดีๆแบบคุณยิ้มบ้างนะคะ

ถ้าจะหาให้หาแต่เนิ่นๆค่ะ อย่าเรทสูง เค้ารักแล้วค่อยว่ากันค่ะ

อย่าเผลอรักไปก่อนด้วยนะค่ะ แล้วก็เลือกที่นิสัย บุคลิกก่อนเลยค่ะ รุปร่างหน้าตาแค่ไม่น่ากลัวเินไป ก็คุยกันกาอนได้ค่ะ

ขอให้โชคดีนะค่ะ :)))

tomoii

• Full Member
  • People Like This 45
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:43:00 AM »
เป็นเรื่องที่ดีจัง. อ่านเเล้วมุ้งมิ้งมากมาย. พี่ลีดีจังไม่ปล่อยให้คนที่ตนเองดูเเลลำบาก. จอให้ยิ้มมีความสุขมากขึ้นๆน้ะคะ.  **06** **39**
เป็นคนโลกสวย รวยรอยยิ้ม