ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการบ้านกับตะกวดตัวผู้ค่ะ  (อ่าน 2082 ครั้ง)

punnpimpisut

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
มาส่งการบ้านกับตะกวดตัวผู้ค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 09:50:31 PM »
สวัสดีคะ วันนี้เราเจอตะกวดหลอกนัด ทักมาปุ้บ นัดปั้บ เราก็เชื่อ เพราะไว้ใจ มองโลกในแง่ดี ไม่เคยคิดร้ายกับใคร
รีบกลับจากฟิตเนสเพื่อมาอาบน้ำแต่งหน้าแต่งตัว พอแต่งตัวเสร็จ นางเล่นแง่จ้า บอกขอคุยรายละเอียดเพิ่มเติม
เราก็งง ว่ามีอะไร มาถามเรื่องเรทนัว พอบอกไม่รับ หาว่าเราเอารูปคนอื่นมาอีก จ้าาาาา มีตาหามีสมองไม่ ไลน์ก็ใช้ไลน์จริง ไลนส่วนตัว รูปก็มีเยอะแยะหน้าทามไลน์นางก็ไม่แล เราก็งงว่าตาบอดหรือเปล่า มาให้เรา่เปิดกล้อง จะเปิดทำไม ทั้งๆที่จะต้องเจอกันอยู่แล้ว  พอไม่ทำตามใจนาง ก็ว่าเราอีก หาเรื่องหาทางมาว่า มาทำให้เราผิดให้ได้ เอ๊ะ ที่บ้านสอนมายังไงไม่ทราบเนอะถึงได้เลวโดยสันดานแบบนี้ ช่วงนี้เราเดือดร้อนมารับงานเที่ยว อยากได้คนที่ช่วยได้จริงๆ ถ้ายังมีความเป็นคนหลงเหลืออยู่บ้างก็อย่ามาหลอกกันเลยนะคะ อย่ามาสร้างความรำคาญ ความไม่สบายใจให้เราเลยคะ ลูกค้าที่เคยเจอก็ชอบเราโอเคกับเราทุกคนจ้างซ้ำตลอด เครดิตดีตลอด อย่ามาหาเรื่องมาว่าเราเลย ช่วยไม่ได้ก็ไม่ต้องแอดมา ไม่ชอบไม่โอเคก็ไม่ต้องนัด เราไม่ได้ทำไรให้เนอะ ตอนนี้มันใช้ชือไลน์ ภูวเดช ค่ะ ใครสงสัยอะไร แอดมาเลยคะ ละก็ไม่ต้องมาดราม่าเข้าข้างกันเองเนอะ เราเครดิตดี ไม่เคยมีเรื่องเสื่อมเสีย อย่ามาเปรียบเทียบเรากับผู้หญิงไม่ดีที่คุณเคยเจอ เพราะมันคนละคนกัน ขอบคุณที่อ่านจบคะ

สำหรับคนที่สงสัยข้องใจ pimpisutpun

punnpimpisut

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: มาส่งการบ้านกับตะกวดตัวผู้ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 09:53:45 PM »
ตอนนี้รู้สึกเสียดายเครื่องสำอาง ครีม ลิป ฯลฯ มากค่ะ เพราะเรทแค่ค่าเครื่องสำอาง ค่าครีมก็ยังไม่พอ เพลียจริงๆ เจอคนแบบนี้ ไปผุดไปเกิดเถิด อย่าได้มีเวรมีกรรมต่อกันและกันเลย ไม่รู้คอนนี้เปลี่ยนชื่อไลน์รึยังนะคะ เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนรูป ละไปหลอกคนอื่นต่อ สันดานอะเนอะแก้ไม่ได้

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
Re: มาส่งการบ้านกับตะกวดตัวผู้ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 12:13:43 AM »
ใจเยนค่ะ ถือว่าฟาดเคราะห์ คนสวยๆ สัมพะเวสีมันชอบค่ะ
ดีกว่าต้องไปเจอมันแล้วเจอพฤติกรรมแย่ๆ
ที่ไม่รู้ว่าคนพรรค์นั้นจะมีลูกเล่นอะไรมาทำให้เราหัวเสียเพิ่มรึป่าว

พรุ่งนี้ตื่นมา ขอให้เจอพี่ดีๆพาไปเที่ยวนะคะ **36** **38**

destinaja

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 39
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 03:41:19 PM »
... เจอคนแบบนี้ ไปผุดไปเกิดเถิด อย่าได้มีเวรมีกรรมต่อกันและกันเลย ... ละไปหลอกคนอื่นต่อ สันดานอะเนอะแก้ไม่ได้

กัมมุนา วัตตะตี โลโก...ไว้ไปกะลุงนะ  ลุงชอบกินหญ้าอ่ะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 05:53:21 PM »
... เจอคนแบบนี้ ไปผุดไปเกิดเถิด อย่าได้มีเวรมีกรรมต่อกันและกันเลย ... ละไปหลอกคนอื่นต่อ สันดานอะเนอะแก้ไม่ได้

กัมมุนา วัตตะตี โลโก...ไว้ไปกะลุงนะ  ลุงชอบกินหญ้าอ่ะ

**08** **08** **08** **08** **08**

**07**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

destinaja

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 39
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 08:15:34 PM »

**08** **08** **08** **08** **08**

**07**
   อย่าคิดลึก ผมด่าตัวเอง แง่ดีก็เป็นโค แง่ร้ายหน่อยก็กระบือ ไม่อยากประจานตัวเอง งงอีกอ่ะดิ หลังไมค์ละกัน