ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อลองแกล้งแอดไลน์ตามที่ลงในเว็บ  (อ่าน 2227 ครั้ง)

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
เมื่อลองแกล้งแอดไลน์ตามที่ลงในเว็บ
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 11:33:05 PM »
สวัสดีค่ะ มาอีกแล้ววววววว
ตามอ่านมาสักระยะแล้วเวลาที่ว่าง ด้วยความอยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไร ก็ลองซุ่มแอดไป
ปรากฎว่า ทำไมกันนะ ขอรูปๆ รายละเอียดๆ มีไหม ไม่มีก็บายยยยยย~~
เห้ออออ...พี่จะรีบไปไหนค่ะ แต่ก็ดีใจนะคะ จะได้บล็อกไวๆ
จากสถิติการทิ้งไลน์ในนี้ ของฝ่ายชาย ไม่ค่อยโอเคสำหรับเราเท่าไร
บางคนมีเรียนค่ะ บางทีก็ขับรถ ไม่ได้มานั่งเฝ้ามือถือตลอด
ฮาๆ อ่านแล้วมีใครสะดุ้งไหมเนี่ย

Konba501

• Sr. Member
  • People Like This 78
Re: เมื่อลองแกล้งแอดไลน์ตามที่ลงในเว็บ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 11:49:37 PM »
มาปกป้อง ผู้ชายด้วยกัน. ก็เพราะทุกอย่างเริ่มจากคำว่า จ้าง ใง

ลองเปลี่ยนกลุ่มเป้าหมายเป็น หาเพื่อนเที่ยวใม่ต้องจ้าง หรือ หารเฉลี่ย

คราวนี้อาจเจอคนที่คุยดีขึ้น แต่อย่างว่า โลกสีเทา อิอิ

• โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
Re: เมื่อลองแกล้งแอดไลน์ตามที่ลงในเว็บ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 11:50:32 PM »
มาปกป้อง ผู้ชายด้วยกัน. ก็เพราะทุกอย่างเริ่มจากคำว่า จ้าง ใง

ลองเปลี่ยนกลุ่มเป้าหมายเป็น หาเพื่อนเที่ยวใม่ต้องจ้าง หรือ หารเฉลี่ย

คราวนี้อาจเจอคนที่คุยดีขึ้น แต่อย่างว่า โลกสีเทา อิอิ

จ้างก็จริงนะคะ รีบร้อนไปหน่อย ไม่ต้องเจอพอดี ฮ่าๆ

_Poon_

• People Like This 681
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 11:58:44 PM »
สถิติดั้งเดิมตะกวดชอบขอรูปก่อน อ้าง ไม่ถูกใจจะได้ไม่คุยต่อ  **38** **37**

ไม่อยากรู้เรทก่อนเหรอ ว่ามีปัญญาจ้างมั้ย!?
ไม่อยากรู้โลเคชั่นเหรอ ว่ามีปัญญาไปหามั้ย!?

ดูแต่รูป ใช่ว่าถูกใจ ละจะจ้าง
บอกกันหน้าด้านๆว่าพี่ช่วยไม่ไหว แต่อยากรู้จัก

คนเค้าเดือดร้อนมาหาเงิน ไม่ได้มาหาสามีตีตรา
ดีแต่หรอย ชวนกินข้าว ดูหนัง ไม่ให้ค่าจ้าง
เพราะจ่ายค่าหนัง ค่าข้าวให้ก้อบุญแล้ว 
ใครอยากไปกับพี่หรือคะะ กรุณาเช็คหนังหน้าตัวเองก่อนเช็คหนังโรงค่ะ
ละอย่าลืมเก็บตังทอน เปนค่ารถเมล์กลับบ้านด้วยค่ะคุณขาาา
 **04** **04** **04** **04** **04** **04**

พี่ดีก้อดีแสนดี ตะกวดก้อตะก้วดดดตะกวด
หลายร้อยเล่มเกวียนงัดมาเถอะกวด มุขเดิมๆ
ฝังตัวอยู่ ไม่ยอมไปผุดไปเกิดกันสักที น่ามมคานนนน
เค้ารู้ทันกันหมดแล้ว พูดมากไป ก้อจะเปนการไกด์ไลน์กวดไปอี้กกก

_Poon_

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 12:06:07 AM »
โทดทีค่ะ ลืมเขย่าขวดยา ใส่ฟีลลิ่งเยอะไปโหน่ยยย **25**

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 12:08:26 AM »
สถิติดั้งเดิมตะกวดชอบขอรูปก่อน อ้าง ไม่ถูกใจจะได้ไม่คุยต่อ  **38** **37**

ไม่อยากรู้เรทก่อนเหรอ ว่ามีปัญญาจ้างมั้ย!?
ไม่อยากรู้โลเคชั่นเหรอ ว่ามีปัญญาไปหามั้ย!?

ดูแต่รูป ใช่ว่าถูกใจ ละจะจ้าง
บอกกันหน้าด้านๆว่าพี่ช่วยไม่ไหว แต่อยากรู้จัก

คนเค้าเดือดร้อนมาหาเงิน ไม่ได้มาหาสามีตีตรา
ดีแต่หรอย ชวนกินข้าว ดูหนัง ไม่ให้ค่าจ้าง
เพราะจ่ายค่าหนัง ค่าข้าวให้ก้อบุญแล้ว 
ใครอยากไปกับพี่หรือคะะ กรุณาเช็คหนังหน้าตัวเองก่อนเช็คหนังโรงค่ะ
ละอย่าลืมเก็บตังทอน เปนค่ารถเมล์กลับบ้านด้วยค่ะคุณขาาา
 **04** **04** **04** **04** **04** **04**

พี่ดีก้อดีแสนดี ตะกวดก้อตะก้วดดดตะกวด
หลายร้อยเล่มเกวียนงัดมาเถอะกวด มุขเดิมๆ
ฝังตัวอยู่ ไม่ยอมไปผุดไปเกิดกันสักที น่ามมคานนนน
เค้ารู้ทันกันหมดแล้ว พูดมากไป ก้อจะเปนการไกด์ไลน์กวดไปอี้กกก

ที่พูดมาก็ถูกหมด ผู้หญิงดีๆก็มีการวิเคราะห์มาแล้วส่วนนึงที่จะไป นั่นคือความสบายใจใช่ไหมคะ

_Poon_

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 12:36:24 AM »
ผู้หญิงกับความสบายใจเปนของคู่กันอยู่ละค่ะคุณน้อง
กับพี่ที่รู้สึกปลอดภัย สบายใจ เวลาอยู่ด้วยเราจะไม่คิดเรื่องผลประโยชน์หรอกค่ะ
 **06** **06** **06** **06** **06** **06**

ส่วนตะกวดมีรูปแบบฝากร้าน(ฝากไอดี) กับตะกวดนักโพส

ตะกวดฝากร้านนี่บางทีก้อตลก เคยไปโปะฝากไอดีมั่วซั่ว
ในกระทู้ตะกวดชายนายหนึ่ง หาน้องรับงานจับมือ10,000บาทครับ
แต่ได้รับความสนใจจากตะกวดนักฝากร้าน

สนใจครับ ไอดี กวด1234
 **30** **30** **30** **30** **30** **30**
หรือ กวดนักฝากร้าน อยากเปนยอดชาย **40**

กวดพวกนี้ ไม่รู้ทำไปเพื่ออะไร แต่ก้อทำ..

ส่วนกวดล่อลวง กินฟรี ฉกฉวยโอกาส เอาเปรียบ รู้มากฯลฯ
อันนี้ พฤติกรรมก้อจะเปนดั่งกระทู้ที่ร้องเรียนกันทั่วไป

นอกจากสติ เซ้น ความระมัดระวังตัว ทฤษฎีก้อสำคัญ
พวกพูดดี แต่หวังร้ายก้อเยอะ พูดอ้างนู่นนี่ พูดจาข่ม รวยล้นฟ้าาา
พี่ที่ช่วยเราได้จิงๆเค้ามักจะสุภาพ ให้เกียรติ เข้าใจ รู้หน้าที่

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 02:40:36 AM »
อันนี้มันก็แล้วแต่คน น้า

บางคนขอรูปถูกใจ นัดวันเจอเลย...ก็ได้เจอ

บางคนไม่ขอรูปเลยก็มี

บางคนสุภาพก็สุภาพเหลือเกินใจจะละลาย เช็คประวิติกับสาวๆแล้วก็ดีมากๆ อยากได้เหลือเกิน5555555

คนมีตังค์จ้าง+จ่ายก็มิได้มีเวลาทุกคน ไหนจะหนีงาน แถมหนีภรรยาหรือแฟนมาอีก 

อันนี้ก็แล้วแต่ดุลพินิจสาวๆว่าจะเจอมั้ย ทุกอย่างมีความเสี่ยงเสมอ

ต้องรู้จักป้องกันตัวเอง จาก จรวด  เอ้ยยย ตะกวด

บางคนก็ปะหลาดเกินคนปกติแนะนำให้บล็อกแหละดี เด่วเจอมันด่า555555 ไม่รู้จิตปกติรึปล่าว

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 09:26:35 AM »
    ถ้าน้องเข้าใจว่าที่นี่คือการจ้างและรับจ้าง ก็จะเข้าใจครับว่าพี่ๆ เค้าคงต้องการน้องๆ ที่คุ้มค่าต่อการจ้าง
และในเมื่อยังไม่รู้จักนิสัยใจคอกัน ก็เอารูปร่างหน้าตานี่แหละมาประเมินเป็นเบื้องต้นก่อน

ส่วนในมุมของเรา ถ้าพี่ๆ คนไหนไม่โอเค จะด้วยคำพูด การจ้างในแบบที่เราไม่รับ ก็เลิกคุยครับ
งานแบบนี้ น้องๆ เองก็มีสิทธิ์เลือกที่จะรับใคร แบบไหน เท่าไหร่....เช่นกันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ลูกปลาน้อย

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 28
  • คนใจดีกับคนโง่ ก็เหมือนๆกันละ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 08:05:09 PM »

ไม่มี ไม่มีอะไรเลยสักอย่าง  **19**
 **07**

ทุกสิ่งทุกอย่างมี ลิมิต ของมันเสมอ
ของอะไรที่ได้ฟรีๆย่อมได้น้อยเป็นธรรมดา
ของอะไรที่อยากได้มากๆ ก็ต้องมีอะไรมาแลกที่เท่าเทียมกัน