ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail  (อ่าน 3787 ครั้ง)

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 03:10:26 PM »
ไม่ได้เอ่ยชื่อใคร ไม่ได้บอกว่าเป็นใคร ไม่ต้องร้อนตัวนะคับ ขออภัยมา ณ ที่นี่ แค่เป็นความ
คิดส่วนตัวในใจ ๆ ๆ ของพี่

ส่งการบ้านซะหน่อย หลังจากเปลี่ยนแนวมาลองหาเพื่อนเที่ยว ก็ยังไม่เจอที่เวิร์ค ๆ เท่าไหร่
แต่พอมาเจอคนล่าสุดนี้ รู้สึกไม่โอเค และไม่มีอารมณ์ร่วม อย่างแรง อาจจะเป็นเพราะน้องดร็อป
จากรูปเยอะเหลือเกิน ก็โพส ๆ กระทู้ไป ก็มีน้องทักมาหลายคน แต่ไม่มีใครว่างตรงกัน พอวันเสาร์
ว่าง แล้วน้องเค้าก็ทักมาพอดี  ว่ายังสนใจอยู่มั้ย  เราก็คุยรายละเอียด และขอรูป รายละเอียดที่คุย
แล้วก็โอเคสำหรับเรท 3000 ตามรูปที่ส่งมาให้ น้องก็นัดให้ไปรับช่วงเที่ยงที่คอนโด พอไปถึง ก็
จอดรอ ซักพัก ก็เหลียวมองกระจกหลังเห็นผู้หญิงหอบของมาพอสมควร  ถุง 2 ใบ กระเป๋า 1 ใบ
แล้วก็เดินมาเปิดประตูขึ้นรถ แว๊ปแรกที่เห็นหน้า "อ้าวเฮ้ยไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่หนา" ใช่เหรอว่ะ
ขึ้นคันผิดหรือเปล่า แต่พอี ๆ ก็มีเค้าคล้าย ๆ (แค่คล้าย) ในใจคิดว่าแอฟกล้องสมัยนี้น่ากลัวเหลือเกิน
ดูมีอายุ กว่าในรูปมาก ตัวใหญ่กว่าในรูปประมาณนึง หน้าตาก็ดร็อปน่าจะเกิน 50-70 % ถ้าเทียบจาก
รูป ทั้ง ๆ ก็รู้นะ ว่าตัวจริงส่วนใหญ่ ต้องดร็อปอยุ่แล้ว แต่ก็ไม่คิดว่ามันจะขนาดนี้
ตอนนั้น ก็ตกใจ จะทำไงหละ น้องขึ้นมาบนรถแล้ว จะไล่ลงเหรอ 5555 ไม่กล้า ก็เลยคิดว่า จะหา
ข้าวกิน แล้วกลับ น้องบอกให้พาไปห้างที่นึง ซึ่งไกลประมาณนึง ไปกลับน่าจะเกือบ 2-3 ชั่วโมง ยังไม่รวม
เวลากินข้าว ในใจคิดว่า ต้องทนอยู่กับน้องคนนี้นาน ก็เลยบอกว่า ไปห้างใกล้ ๆ พอไปถึงในใจคิดว่า
จะแอบหนีกลับด้วยซ้ำ เพราะยังไงก็จ่ายเงินให้น้องไปแล้ว แอบกลับ คงไม่เป็นไร แต่น้องเหมือนจะรู้ทัน ขอ
ฝากกระเป๋า กับ ของที่ขนมาไว้บนรถ 5555 เสร็จเลย หนีไม่ได้ ดังนั้น ก็ต้องทำใจเดินห้างนั้นต่อ
น้องก็เกาะแขน ออเซาะ กระหนุงกระหนิงตลอด แต่แบบว่าผม ไม่มีอารมณ์ร่วมแล้ว ก็มันเลย Fail Fail
พอดีเดินผ่านร้านเสื้อผ้าแบรนด์ประจำ ก็เลยแวะซื้อ น้องเค้า ก็ทำหน้าที มาจัดแจง เลือกให้ เทียบตัว
เทียบไซต์ให้ แต่ก็อย่างที่บอก พอมัน Fail มันก็มีอารมณ์ร่วม ได้แต่ยิ้มเจือน ๆ ทำตัวตามไป ก็เลยหยิบ ๆ
มาแบบรีบ ๆ 3-4 ชุด จ่ายเงินแล้วรีบไปหาอะไรทาน หลังจากที่เดินหาในสิ่งที่น้องอยากทานได้แล้ว ก็เข้าไปสั่ง
ผมสั่งแบบง่าย ๆ กินง่าย ว่าจะกินเร็ว ๆ จะได้กลับ ๆ แต่น้องจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ หม้อไฟ หม้อดิน เซตใหญ่
4 อย่าง ขอบอกว่าแต่ละจาน อลังการงานสร้าง นึกว่ากินกัน 10 คน สุดท้ายเหลือ ระเบิดระเบ้อ บางอย่างกิน
ไปคำเดียว ด้วยซ้ำ น้องบอกไม่อร่อย ไม่ทานต่อ น้ำตาจะไหล ไม่เสียดายเงิน แต่เสียดายของ เอื่ยเฉื่อย ผ่านไป
เกือบ ชั่วโมง ก็เลยบอกน้องเช็คบิลกลับเถอะ ระหว่างเดินไปรถ น้องเกาะแขน ลากพาไปร้านเสื้อผ้า แล้วทำตา
ปริบ ๆ บอกว่าอยากได้ ทำไงหละทีนี้ เกาะแขนออเซาะ หน้าพนักงานขายขนาดนี้  ก็เลยต้องจำใจ จัดให้นางไป
แล้วรีบลากนาง กลับลานจอดรถ พอขึ้นรถ ก็ถามน้องว่าจะให้ไปส่งที่ไหน  ที่เดิมใช่ไหม  น้องสวนมาเลยไหนว่า
จะกลับแล้วเหรอ ยังไม่ได้คุย ยังไม่ได้เที่ยวเลย ก็เลยต้องอ้างว่า มีงานด่วนเข้ากระทันหัน พอถึงคอนโด น้องเอื้อม
เข้ามาหอมแก้ม 1 ที แล้วบอกว่า ไว้ว่าง ๆ มาจ้างหนูอีกนะ แหมมมมมมมมมมม ดูเฟรนลี่ ดีจัง แต่ดูหน้าพี่มั้ย เฟรนลี่
ด้วยหรือเปล่า ฮื่อ ๆ ๆ ๆ

ปล.น้องทำหน้าที่ดีแล้ว ที่ไม่ดี คือพี่เอง ที่ไม่เข้าใจน้อง ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

destinaja

• **
  • People Like This 39
Re: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 04:06:27 PM »
เป็นประสบการณ์ครับ ผมตัดปัญหาไม่ขอรูป คราวหน้าให้เจอสวย หุ่นดี น่ารัก ถูกและดี แบบเคยถามน้องทำไมตั้งเรทต่ำจัง(งานแรง)
ขอให้โชคดีครับ ผมอ่ะโชกเลือดมาแยอะ

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 04:19:07 PM »
อ่านไปก็แอบขำ ขอโทษ คุณ bestcom ด้วยค่ะ แต่อธิบายแบบหยิกแกมหยอกได้น่ารักดี  **30**
และเข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลย เคยเจอสถาณการณ์แบบเดียวกัน เพราะเคยไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ความรู้สึกแบบเมื่อไหร่จะกลับซักทีนี่มันทรมาณเนอะ ขนาดไม่ใช่เรื่องหน้าตาแต่เป็นนิสัยพี่ เค้าเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว

แต่ขอตำหนิน้องเรื่องสั่งของกินแล้วกินไม่หมดนี่เปิ้ลว่าเสียมารยาทและเสียดายของ
ส่วนเรื่องอ้อนให้ซื้อของให้ก็ไม่สมควรทำเลยถ้าพี่อยากให้เดี๋ยวเค้าเสนอเอง
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 04:42:51 PM »
จ้างเที่ยวเรทนี้ยังเจอ fail ได้อีก...น่าปวดใจแทนเลย
น้องมาอ่านคงรู้อยู่แล้วว่าเป็นตัวเค้า รายละเอียดเรื่องราวได้ขนาดนี้

ไม่รู้จะเม้นอะไรต่อเลย ไม่เคยจ้างเที่ยวเรทนี้เลยไม่ทราบว่าต้องเจอน้องประมาณไหน

ครั้งหน้าขอให้เจอน้องถูกใจนะครับ...

**38**

Man_bkk+

• **
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 04:49:09 PM »
จ้างเที่ยวเรทนี้ยังเจอ fail ได้อีก...น่าปวดใจแทนเลย
น้องมาอ่านคงรู้อยู่แล้วว่าเป็นตัวเค้า รายละเอียดเรื่องราวได้ขนาดนี้

ไม่รู้จะเม้นอะไรต่อเลย ไม่เคยจ้างเที่ยวเรทนี้เลยไม่ทราบว่าต้องเจอน้องประมาณไหน

ครั้งหน้าขอให้เจอน้องถูกใจนะครับ...

**38**

ตอนตกลงกันในไลน์ น้องเค้ามีออฟชั่นเสริมให้นิดหน่อยคับ
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • 25,000/m 1 only
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:01:42 PM »
มาๆมาจ้างหนูมา อิอิ
อ่านแล้วครายเครียดดีคะ
pm. Only

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:51:29 PM »
เรท สามพัน ยังได้ขาดนี้ ที่หลังระบุเลยค่ะว่าขอตัวเล็กๆ

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

nk911

• **
  • People Like This 26
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 06:01:50 PM »
อ่านไปก็แอบขำ ขอโทษ คุณ bestcom ด้วยค่ะ แต่อธิบายแบบหยิกแกมหยอกได้น่ารักดี  **30**
และเข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลย เคยเจอสถาณการณ์แบบเดียวกัน เพราะเคยไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ความรู้สึกแบบเมื่อไหร่จะกลับซักทีนี่มันทรมาณเนอะ ขนาดไม่ใช่เรื่องหน้าตาแต่เป็นนิสัยพี่ เค้าเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว

แต่ขอตำหนิน้องเรื่องสั่งของกินแล้วกินไม่หมดนี่เปิ้ลว่าเสียมารยาทและเสียดายของ
ส่วนเรื่องอ้อนให้ซื้อของให้ก็ไม่สมควรทำเลยถ้าพี่อยากให้เดี๋ยวเค้าเสนอเอง

จริงที่สุดค่ะะะ **07** "ไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว"

ปล.พี่bestcomสนใจจ้างหนูได้ค่ะ รูปหนูไม่หลอกนะคะ ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปพี่ๆส่วนมากว่าอย่างนั้น5555(หรือเค้าจะชมตามมารยาทนะ **25**) **30**

Alice88

• **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 08:28:20 PM »
อ่านกระทู้พี่แล้ว นึกถึงอารมณ์พี่ตอนนั้น น้องเค้าคงไม่ได้สังเกตสีหน้าพี่เนอะ
แอบคิดในใจว่ามีพี่ๆ fail กับเราบ้างมั้ยนะ น่าจะไม่มี คิดเข้าข้างตัวเอง คริคริ **30** **30**
ขอให้ครั้งต่อไปเจอน้องที่ถูกใจ ทำให้พี่ยิ้ม และมีความสุขนะคะ
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

BunnyR

• **
  • People Like This 64
  • Now I see, if I wear a mask, I can fool the world.
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 08:51:03 PM »
สงสารก็สงสาร ขำก็ขำ ตอนนี้บันนี่กลั้นขำไม่อยู่จริงๆ555555555
เคยเจอแบบผงะเหมือนกัน อย่างที่รู้ๆบันนี่ค่อนข้างคัดหน้าตานิดนึงงงงงง ตัวบันนี่เองสเปคไม่ได้สูงเลยนะคะ แค่พอดูได้ สะอาดสะอ้าน ดูรวมๆแล้วโอเคไรงี้ แต่พอเจอปุ๊บ แทบอยากโดดออกนอกรถให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเสียเลย ฮือออ ค่าจ้างก็ไม่ได้เรียก แถมมาเจออะไรก็ไม่รู้ เฟลนะแต่ไม่แสดงออก55555 อย่าวิตกไปค่ะ พี่ไม่ใช่คนเดียวในเวปนี้ที่เฟล555
กระต่ายหน้าตาดีที่มีแฟนแล้ว