ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail  (อ่าน 3810 ครั้ง)

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
Re: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 09:02:00 PM »
เสียใจด้วยนะครับ แต่เข้าใจเรื่องแอฟกล้องสมัยนี้  **25** แล้วเข้าใจด้วยว่าพี่ๆก็อยากได้น้องที่หน้าตา รูปร่าง ควงแล้วมีคนมองว่าคนที่เราเดินด้วยน่ะี (แนวมีความสุขเวลามีคนมองน้องๆที่เราเดินด้วย) แต่ขณะเดียวกันก็เข้าใจว่าน้องบางคนเขาก็อยากส่งรูปที่ีพวกพี่ๆจะได้ตัดสินใจเร็วขึ้น (หรือป่าว)^^ อาจจะโชคดีตรงที่เจอน้องคนที่นัดเขาถ่ายรูปไม่ขึ้น (สงสัยฟลุค) แต่ยังไงก็ต้องมีครับที่ซักวัน จขกท จะเจอน้องน่ารักๆกว่าในรูป เอาใจช่วยครับ  **26**

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
Re: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 09:51:51 PM »
การได้ลุ้นก็เป็นเสน่ห์อย่างหนึ่งของการนัดเจอน้องๆครับ
ก่อนเจอตื่นเต้นตื่นเต้น พอพบเจอก็ตื่นตาตื่นใจเข็ดไปหลายวัน
 **30**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 10:16:19 PM »
มองในมุมน้อง... น้องเขาก็ คง ทำเต็มที่ แล้วอ่านะคะ ..

มองในมุมพี่ .. คือ ดีมากๆ ไม่ชิ่ง ไม่หนี ยอดเยี่ยม คร่าาา  55555+

**34**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 10:29:53 PM »
จ้างเที่ยวเรทนี้ยังเจอ fail ได้อีก...น่าปวดใจแทนเลย
น้องมาอ่านคงรู้อยู่แล้วว่าเป็นตัวเค้า รายละเอียดเรื่องราวได้ขนาดนี้

ไม่รู้จะเม้นอะไรต่อเลย ไม่เคยจ้างเที่ยวเรทนี้เลยไม่ทราบว่าต้องเจอน้องประมาณไหน

ครั้งหน้าขอให้เจอน้องถูกใจนะครับ...

**38**

ตอนตกลงกันในไลน์ น้องเค้ามีออฟชั่นเสริมให้นิดหน่อยคับ

ถ้าพี่จัดออฟชั่นเสริมครบ โทนการบ้านอาจเปลี่ยนสีก็ได้นะครับ
เสียดายแทน....

เอ...หรือจัดตามออฟชั่นครบแล้ว

**40**

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 12:38:57 AM »
อยากรุ้จุงเบยยย  ว่าครายยย

**37**

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Mayme

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 03:25:59 AM »
ก็นึกว่าหายไปไหนมา ได้น้องไปเที่ยวด้วยนี่เอง
คราวหน้าขอให้เจอแบบนางฟ้านะคะ^^

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:18:45 AM »
       ถือว่าเป็นวันสะเดาะห์เคราะห์นะครับ เรามีวันเฮงๆ ก็คงเจอวันซวยๆ บ้าง
มาเล่นเวปพี่ๆ ก็มีความเสี่ยงตรงนี้แหละ แต่ถ้าเทียบกับน้องๆ แล้ว เค้าเสี่ยงกว่าเราเยอะ...
น้องคนนี้กล้าเรียกค่าจ้างเที่ยว 3 พันซึ่งถือว่าสูงกว่าเรทมาตรฐานไปเท่านึง..และท่านกล้าจ่าย
จะเพราะโดยออปชั่น หรือเพราะท่านใจดีก็สุดแล้วแต่ น้องก็เลยคิดว่าท่านสปอร์ต ใจดี กทม.
       ผมเคยเจอน้องที่ไม่ตรงปกค่อนข้างมากอยู่เหมือนกัน แต่ผมอาจจะไม่อดทน หรือใจดีเท่าท่าน
ผมคงหาวิธี "ชิ่ง" แน่นอน ....ปกติก้ไม่ได้คิดอะไรเรื่องต้องเสียเงินนัก แต่ถ้าเจอแบบนี้
คงคิดทุกอย่าง เงินก็ เสีย เวลาก็เสีย ความรู้สึกก็เสีย....ผมคงไม่อยู่นานๆ แบบท่านแน่ๆ ครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:47:30 AM »
เคยแบบคุยกันเป็นปีๆแล้ว เพิ่งเจอพี่ ไม่ได้จ้าง พาไปกินข้าว พาไปโฮมโปร ไม่ยอมกลับ มาจับมือเองไม่ได้ขอ ขอหอมแก้มอีก (ไม่ให้) หลังจากนั้นหลอนน ไม่กล้าเจอใครเลย 55555 จริงๆเค้าน่าจะเข้าใจนะ ว่าเจอกันแบบไหน ต้องวางตัวแบบไหน

mro2560

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 01:20:34 AM »
อ่านไปก็แอบขำ ขอโทษ คุณ bestcom ด้วยค่ะ แต่อธิบายแบบหยิกแกมหยอกได้น่ารักดี  **30**
และเข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลย เคยเจอสถาณการณ์แบบเดียวกัน เพราะเคยไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ความรู้สึกแบบเมื่อไหร่จะกลับซักทีนี่มันทรมาณเนอะ ขนาดไม่ใช่เรื่องหน้าตาแต่เป็นนิสัยพี่ เค้าเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว

แต่ขอตำหนิน้องเรื่องสั่งของกินแล้วกินไม่หมดนี่เปิ้ลว่าเสียมารยาทและเสียดายของ
ส่วนเรื่องอ้อนให้ซื้อของให้ก็ไม่สมควรทำเลยถ้าพี่อยากให้เดี๋ยวเค้าเสนอเอง

จริงที่สุดค่ะะะ **07** "ไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ความรู้สึกแบบเมื่อไหร่จะกลับซักทีนี่มันทรมาณเนอะ ขนาดไม่ใช่เรื่องหน้าตาแต่เป็นนิสัยพี่ เค้าเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว"

ปล.พี่bestcomสนใจจ้างหนูได้ค่ะ รูปหนูไม่หลอกนะคะ ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปพี่ๆส่วนมากว่าอย่างนั้น5555(หรือเค้าจะชมตามมารยาทนะ **25**) **30**

ยืนยันให้ 100%ล้านเปอร์เซนต. คนนี้น่ารักจริงๆ ขาว น่ารัก ไฮไซ ลุคคุณหนู

นิสัยดี ตัวจริงสวยกว่าในรูปจริงๆ เชียร์เลยจ้า

nk911

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 01:26:06 AM »
อ่านไปก็แอบขำ ขอโทษ คุณ bestcom ด้วยค่ะ แต่อธิบายแบบหยิกแกมหยอกได้น่ารักดี  **30**
และเข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลย เคยเจอสถาณการณ์แบบเดียวกัน เพราะเคยไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว

แต่ขอตำหนิน้องเรื่องสั่งของกินแล้วกินไม่หมดนี่เปิ้ลว่าเสียมารยาทและเสียดายของ
ส่วนเรื่องอ้อนให้ซื้อของให้ก็ไม่สมควรทำเลยถ้าพี่อยากให้เดี๋ยวเค้าเสนอเอง

จริงที่สุดค่ะะะ **07** "ไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว"

ปล.พี่bestcomสนใจจ้างหนูได้ค่ะ รูปหนูไม่หลอกนะคะ ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปพี่ๆส่วนมากว่าอย่างนั้น5555(หรือเค้าจะชมตามมารยาทนะ **25**) **30**

ยืนยันให้ 100%ล้านเปอร์เซนต. คนนี้น่ารักจริงๆ ขาว น่ารัก ไฮไซ ลุคคุณหนู

นิสัยดี ตัวจริงสวยกว่าในรูปจริงๆ เชียร์เลยจ้า
พี่ก็เว่อไปค่ะ5555 เอาค่าโฆษณาเท่าไหร่ดี5555 ปล.ขอโทษเรื่องไลน์นะคะ ขออนุญาติไปตามหาคนถูกใจต่อค่ะ **26** **07**