ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail  (อ่าน 3824 ครั้ง)

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
Re: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 08:29:23 AM »
อ่านไปก็แอบขำ ขอโทษ คุณ bestcom ด้วยค่ะ แต่อธิบายแบบหยิกแกมหยอกได้น่ารักดี  **30**
และเข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลย เคยเจอสถาณการณ์แบบเดียวกัน เพราะเคยไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ความรู้สึกแบบเมื่อไหร่จะกลับซักทีนี่มันทรมาณเนอะ ขนาดไม่ใช่เรื่องหน้าตาแต่เป็นนิสัยพี่ เค้าเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว

แต่ขอตำหนิน้องเรื่องสั่งของกินแล้วกินไม่หมดนี่เปิ้ลว่าเสียมารยาทและเสียดายของ
ส่วนเรื่องอ้อนให้ซื้อของให้ก็ไม่สมควรทำเลยถ้าพี่อยากให้เดี๋ยวเค้าเสนอเอง

จริงที่สุดค่ะะะ **07** "ไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ความรู้สึกแบบเมื่อไหร่จะกลับซักทีนี่มันทรมาณเนอะ ขนาดไม่ใช่เรื่องหน้าตาแต่เป็นนิสัยพี่ เค้าเลี้ยงข้าวอีกต่างหาก
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว"

ปล.พี่bestcomสนใจจ้างหนูได้ค่ะ รูปหนูไม่หลอกนะคะ ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปพี่ๆส่วนมากว่าอย่างนั้น5555(หรือเค้าจะชมตามมารยาทนะ **25**) **30**

ยืนยันให้ 100%ล้านเปอร์เซนต. คนนี้น่ารักจริงๆ ขาว น่ารัก ไฮไซ ลุคคุณหนู

นิสัยดี ตัวจริงสวยกว่าในรูปจริงๆ เชียร์เลยจ้า
พี่ก็เว่อไปค่ะ5555 เอาค่าโฆษณาเท่าไหร่ดี5555 ปล.ขอโทษเรื่องไลน์นะคะ ขออนุญาติไปตามหาคนถูกใจต่อค่ะ **26** **07**

แหมมมมมมมมม เห็นคำโฆษณา แล้วน่าสนใจ นัดเลยมั้ย 5555 แต่พี่ไม่ใช่สายหวานนะ สายอินดี้
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
Re: ส่งการบ้าน แบบ fail fail fail
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 09:01:19 AM »
อ่านกระทู้แล้วเห็นใจน้องเค้านะ เค้าพยายามเต็มที่ในแบบของเค้า เข้าใจว่าคนเราเสียเงินแล้วย่อมมีความคาดหวังว่าจะได้รับสิ่งที่เหมาะสมกะจำนวนเงินที่เสียไป ไม่ได้เสียเงิน แต่ แค่เสียความรู้สึก  เรื่องแบบนี้มันพูดยากเป็นเรื่องความชอบส่วนบุคคล เราคิดว่าสวยแล้ว อีกฝ่ายอาจจะคิดว่าไม่สวยเลยก็เป็นได้  (อันนี้เลยทำให้ไม่กล้าส่งรูปให้ใคร้วยก็ส่วนนึง) ถือว่าเป็นประสบการณ์ละกันค่ะ อย่างน้อยๆถือว่าได้ช่วยคน บางคนเค้าก็ลำบากจริง คิดแบบนี้จะได้สบายใจ

สำหรับน้องจ้างเที่ยว การพยายาม present ตัวเองให้ี ดูน่ารักนั่นเรื่องปกติ แต่การออดอ้อนมาเพื่อให้ได้ของแบบนั้น มันก็ไม่สมควรนะ เท่าที่เคยเจอมา เมื่อ ผช อยากจะให้เค้าจะเสนอเอง Offer ให้โดยไม่ต้องเอ่ยปาก ได้มาแบบนี้มันน่าภูมิใจกว่าเยอะค่ะ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

nk911

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 10:48:56 PM »
อ่านไปก็แอบขำ ขอโทษ คุณ bestcom ด้วยค่ะ แต่อธิบายแบบหยิกแกมหยอกได้น่ารักดี  **30**
และเข้าใจอารมณ์ตอนนั้นเลย เคยเจอสถาณการณ์แบบเดียวกัน เพราะเคยไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว

แต่ขอตำหนิน้องเรื่องสั่งของกินแล้วกินไม่หมดนี่เปิ้ลว่าเสียมารยาทและเสียดายของ
ส่วนเรื่องอ้อนให้ซื้อของให้ก็ไม่สมควรทำเลยถ้าพี่อยากให้เดี๋ยวเค้าเสนอเอง

จริงที่สุดค่ะะะ **07** "ไปเที่ยวกับพี่ในเวปแบบฟรีๆ
ยังรู้สึกอยากกลับนะบัดนาว"

ปล.พี่bestcomสนใจจ้างหนูได้ค่ะ รูปหนูไม่หลอกนะคะ ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปพี่ๆส่วนมากว่าอย่างนั้น5555(หรือเค้าจะชมตามมารยาทนะ **25**) **30**

ยืนยันให้ 100%ล้านเปอร์เซนต. คนนี้น่ารักจริงๆ ขาว น่ารัก ไฮไซ ลุคคุณหนู

นิสัยดี ตัวจริงสวยกว่าในรูปจริงๆ เชียร์เลยจ้า
พี่ก็เว่อไปค่ะ5555 เอาค่าโฆษณาเท่าไหร่ดี5555 ปล.ขอโทษเรื่องไลน์นะคะ ขออนุญาติไปตามหาคนถูกใจต่อค่ะ **26** **07**

แหมมมมมมมมม เห็นคำโฆษณา แล้วน่าสนใจ นัดเลยมั้ย 5555 แต่พี่ไม่ใช่สายหวานนะ สายอินดี้
อินดี้ขนาดไหนน้า5555