ผู้เขียน หัวข้อ: fail fail fail อีกแหละ ฮือ ๆ ๆ  (อ่าน 6002 ครั้ง)

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
fail fail fail อีกแหละ ฮือ ๆ ๆ
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 12:59:17 PM »
fail fail fail อีกแหละ ฮือ ๆ ๆ  วันนี้ว่างอีกแหละ แต่จริง ๆ ก็ว่างทุกวันแหละ เลยเข้าเวป
มาหาน้อง ๆ แล้วเห็นมีข้อความ pm เข้ามา จากที่เราส่งไปขอไลน์ น้องไว้เมื่อวาน
พอได้มา ก็รีบแอด  ก็สอบถามรายละเอียด ส่วนตัว ตามปกติ เช่น ชื่อ อายุ และอยู่ที่ไหน
น้องก็บอกว่า รับงานแรง เรท 8000 บาท และหาคนเดียว ซึ่งน้องเค้าอายุ 32 แล้ว ก็เลย
ขอรูปไป น้องส่งมาให้ 1 รูป เป็นรูปหันข้าง เอียงหน้า เห็นหน้าประมาณนึง ซึ่งผม ก็โอเค
ในระดับนึงแล้ว แต่ก็ความทะลึ่ง อยากเห็นในมุมอื่น ๆ อีก ก็เลยถามว่ามีรูปอีกไหม ขอดูหน่อย

น้อง ก็ตอบกลับมาว่า >>> ขอทำอะไรค่ะ นี่ไม่เห็นเหรอ ผมก็สะอึก นิดหน่อย  ซักพัก น้องพิมพ์มาว่า
"ไม่คุยก็ได้นะค่ะ"  คงไม่ต้องถามนะ ว่ายังไง ผมก็เงียบ ไม่พิมพ์อะไรต่ออีกเลย แล้วก็มานั่งนอยด์ เอ๊ะ
นี่เราเหือนคนหลอกดูรูปเล่น ๆ เหรอ เราเหมือนคนไม่น่าไว้ใจเหรอ บลา ๆ ๆ ๆ ฯลฯ

ผมก็ไม่รู้นะ คนอื่น อาจจะไม่ขี้น้อยใจ ไม่รู้สึกนอยด์ หรือ ใจเสาะแบบผม แบบว่า เราอยากช่วย เรท 8000
ผมว่า มันก็หาไม่ง่ายนะ อายุ 32 ด้วย แต่สำหรับน้องเค้าอาจจะหาง่ายก็ได้มั้ง คิดว่า  จะให้ตัดสินใจจากรูป 1 รูป
ในเรท 8000 ก็รู้สึกนอยด์นิด ๆ fail หน่อย ๆ ก็เลยประชดชีวิตเอา 8000 ที่จะช่วยน้องบริจาคให้มูลนิธิ ศิริราช
ซะเลย เผื่อคราวผลบุญครั้งนี้ จะทำให้ผมได้เจอน้องดี ๆ แจ่ม ๆ กับเค้าบ้าง สาธุ เพี้ยง

ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

IwzAce

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: fail fail fail อีกแหละ ฮือ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:07:11 PM »
มันเป็นการบ้านตรงไหนครับ

อันนี้สงสัย

Mtzmp

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: fail fail fail อีกแหละ ฮือ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:17:19 PM »
 **30** **30** **30**
เขาคงโดนคนอื่นหลอกมาเยอะมั้งคะ  อาจจะกำลังเครียดๆอยู่ด้วย  ยังไงก็แล้วแต่ขอให้พี่เจอน้องที่แซ่บถูกใจไวๆๆนะค **25** **25**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:18:29 PM »
เกือบๆ ได้เปน
 **11**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:29:51 PM »
     เป็นการบ้านที่ไม่สำเร็จ.... แต่ก็ชื่นชมนะครับ ประชดแบบนี้ได้กุศลผลบุญ....
pm มาครับ เดี๋ยวแนะนำให้ สุดติ่งกระดิ่งแมว คุ้มค่าแน่นอนครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:32:41 PM »
ลืมไปปีที่แล้ว เค้าก้อบริจาคให้ รพ.นึงไป
2++,+++

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:43:33 PM »
รับงานอาไร ส่งแค่รูปเดียว

เพราะน้องๆเป้นแบบนี้

เลยหาพี่ช่วยยาก

อายุก็ปาไป30ละ

น่าเห็นใจ  จขกท

**34**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 01:51:14 PM »

**34**

ขอรูปน้องด่วนๆน้าาาา..
ท่าไหนก็ได้...แต่ขอแบบที่เห็นตรงที่ผมอยากดูนะคราบบบบบบ... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nampunn

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 02:12:09 PM »

**34**

รับงานแรงค่ะ
เป็นรูปหน้าชัดมากๆ หน้าสดมากๆค่ะ
หาคนดีๆยากจริงๆค่ะ
อายุ33ค่ะ แต่ก็สวยปกตินะคะ
คนอายุ33 น่าจะรู้กันดี ว่ามันไม่ได้ปาไปขนาดนั้น
น่าเห็นใจ จขกท จริงๆค่ะ 8,000 อดกินน้ำปั่นอร่อยๆ
แต่ก็ดีค่ะ ทำบุญเลยค่ะ ได้บุญ กุศลผลบุญจะได้นำพาให้กินของดีๆ

**พอดีปั่นมีกลุ่ม รวบรวม เก็บเงิน ไปบริจาค แบบนี้เหมือนกันค่ะ
ถ้าพี่ จขกท มีมูลนิธิไหนเพิ่มเติม ทักมาแนะนำได้นะคะ

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 02:59:32 PM »

**34**

ขอรูปน้องด่วนๆน้าาาา..
ท่าไหนก็ได้...แต่ขอแบบที่เห็นตรงที่ผมอยากดูนะคราบบบบบบ... **11**

พี่ตาวานหื่นนนนนนนนนนนนนนน

**13**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.