ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำตาจะแชร์ ขอไหล "ประทับใจมากกก)  (อ่าน 1529 ครั้ง)

FENNIK

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
น้ำตาจะแชร์ ขอไหล "ประทับใจมากกก)
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 02:32:38 PM »
พี่ใจดีคนนี้ช่วยเหลือน้องคนนี้อีกแล้ว

เวลาเดือดร้อนช่วยตลอด ล่าสุดพี่โอนเงินมาให้หนูก่อนนัดเจอกัน
ซึ่งการทำแบบนี้ถ้าไม่ใจดีมากกกก ก็ต้องไว้ใจให้ใจมากกกก
ขอบคุณพี่มากเลยที่คอยช่วยหนู เชื่อใจหนู ถามไถ่ตลอด และนี่ไม่ใช่ครั้งแรก
เวลาหนูเครียด เศร้า ทุกข์ เดือดร้อน จะมีพี่คอยอยู่ช่วย เป็นกำลังใจให้ตลอด
หลายครั้งที่พี่พยายามจะหาทางช่วยหนู หนูรู้สึกถึงมันได้ มันอบอุ่นใจและช่วยบรรเทาได้มาก

อยากแบ่งปันเรื่องราวดีๆ แต่ไม่ใช่ว่าจะให้แห่กันไปขอเงินที่เค้าฟรีๆนะะะ
รวมถึงพี่ๆใจดีคนอื่นๆในเว็บด้วย พี่เค้าให้เงินมา=เท่ากับเค้าเชื่อใจเราและอยากช่วยเรา
อย่าทำร้ายความรู้สึกพี่เขาด้วยการได้เงินแล้วหนีหายไปนะ

**02** **38**
[       ...มันจะนิ่มๆหน่อย     ]]

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: น้ำตาจะแชร์ ขอไหล "ประทับใจมากกก)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 02:52:46 PM »
เก็บพี่เขาเอากลับบ้านน้องเลยครับ
นึกว่าช่วยพวกพี่ๆที่เอาแต่โม้ไปวันๆแบบพวกผมพวกท่านเข้หน่อยนะ
มีพี่ๆพวกนี้อยู่ผมหลอกสาวยากขึ้นเยอะเลย.....
ช่วยหน่อยนะคราบบบบ....
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

FENNIK

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: น้ำตาจะแชร์ ขอไหล "ประทับใจมากกก)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 08:31:38 PM »
เก็บพี่เขาเอากลับบ้านน้องเลยครับ
นึกว่าช่วยพวกพี่ๆที่เอาแต่โม้ไปวันๆแบบพวกผมพวกท่านเข้หน่อยนะ
มีพี่ๆพวกนี้อยู่ผมหลอกสาวยากขึ้นเยอะเลย.....
 **38**

Did I do something wrong?   **21**
[       ...มันจะนิ่มๆหน่อย     ]]

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:10:07 PM »
 **38**

Did I do something wrong?   **21**

แซวเล่นนะครับ
ยินดีด้วยนะครับที่น้องได้เจอคนดีๆ
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ