ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่สมบูรณ์ ไม่ใช่โม้อยู่คนเดียว  (อ่าน 1732 ครั้ง)

nampunn

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ชื่อน้ำปั่นค่ะ อายุ32-33 แล้วค่ะ
เดือดร้อนค่ะ เพื่อนที่ทำ MC ด้วยกัน เลยแนะนำมาหาพี่ๆในเวปนี้ช่วยเหลือ
เพราะเพื่อนก้อได้พี่จากในนี้ช่วยอยู่ตลอดค่ะ พี่ใจดีเยอะค่ะเพื่อนบอก
แต่ของน้ำปั่น ไม่ได้รับการช่วยเหลือจากพี่ๆที่เห็นล้อคอินโพสๆกันประจำนะคะ
ก้อแอบส่องมาระยะนึงน่ะค่ะ เลยลองสมัครเข้ามาโพสกะเค้าบ้าง
พี่ที่เห็นโพสนู่นนี่ประจำ บางคนอยากช่วยน้องๆในเวป แต่ไม่ได้ทักมาขอช่วยค่ะ

พี่บางคนทักหลังไมค์มา แต่ลักษณะการคุยมันไปอยู่ในข่ายของตะกวด
ขอดูรูปๆๆๆ ส่งให้แล้วให้อีก ทั้งที่ก้อพอใจไปตั้งแต่รูปแรกแล้ว
ซึ่งไม่มีการตกลงอะไรเพิ่มเติมเลยค่ะ นอกจาก อยากจะดูรูปเยอะๆๆๆ

พี่บางคน รวมถึงพี่ที่ช่วยน้ำปั่นมาแล้ว ไม่ขอรูป คุยนานเข้า ปั่นเลยส่งให้เอง
เพราะคุยรายละเอียดกันเข้าใจแล้ว และยังคุยต่ออีก ก้อเลยอยากให้เห็น
ว่าเราก้อปกตินะ ไม่ได้ตาเหล่ หรือ มีรอยบากโดนฟันสะพายแล่งมาบนหน้า
ทีนี้ก้อส่งไปเรื่อยๆ ตามความพอใจของตัวเองล้วนๆเลยค่ะ ^^

ขอบคุณพี่มิ้นนะคะ ชื่อไม่ค่อยแมน แต่แมนมากๆ ^3^
ขอบคุณพี่ ที่ไม่ทำให้ปั่นรู้สึกอึดอัด
ขอบคุณพี่ ที่ไม่ขี้โม้ ไม่ได้ดีแต่พูด
ขอบคุณพี่ ที่ไม่ได้เห็นเงิน สำคัญไปกว่ามิตรภาพในอนาคตของเรา

ปั่นรู้ ถ้าพี่จะเอาเงินก้อนนี้ฟาดหน้าปั่นแรงๆเลยก้อยังได้
เพราะมันก้อนใหญ่กว่าที่ปั่นจะรบกวนพี่ตอนแรกซะอีก
แต่พี่ก้อยังให้เกียรติและสุภาพมากๆๆ พี่น่ารักจริงๆ
แต่ก้อไม่น่าใส่ซองมาเลยค่ะ โดนทุบกระจกรถจิงๆ อิอิ

ขอบคุณพี่ทุกท่านที่เคยทักมาให้ความช่วยเหลือก่อนหน้านี้ด้วยนะคะ
ขอบคุณพื้นที่เวปวีเลิฟกิ้กด้วยค่ะ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: การบ้านที่สมบูรณ์ ไม่ใช่โม้อยู่คนเดียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:27:19 PM »
มันก็คงหาพี่ที่รับเงื่อนไขตามข้อจำกัดของน้องๆแต่ละคนไม่ง่ายนัก

เจอพี่ดีๆ ก็รักษาไว้นานๆ...

**38**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: การบ้านที่สมบูรณ์ ไม่ใช่โม้อยู่คนเดียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 05:48:13 PM »
บางคน อาจ ไม่ได้  โม้

แต่ อาจจะ  เมค  เอา ก็ได้นะก้ะะะ   **34**

สมัยนี้อะไรๆ ก็ ไว้ใจ ยาก

แต่คุณ nampunn โชคดีจัง  อิอิ  :3

**38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 06:46:42 PM »
  **21** **24**

**38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

nampunn

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 12:50:39 AM »
มันก็คงหาพี่ที่รับเงื่อนไขตามข้อจำกัดของน้องๆแต่ละคนไม่ง่ายนัก

เจอพี่ดีๆ ก็รักษาไว้นานๆ...

**38**

เราไม่มีเงื่อนไขอะไรค่ะ อยู่ที่ตัวพี่ช่วยได้จริงหรือไม่ แค่นั้นค่ะ
จะทำตัวดีๆค่ะ พี่จะได้เอ็นดูปั่นนานๆๆ ^^

nampunn

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 01:02:39 AM »
บางคน อาจ ไม่ได้  โม้

แต่ อาจจะ  เมค  เอา ก็ได้นะก้ะะะ   **34**

สมัยนี้อะไรๆ ก็ ไว้ใจ ยาก

แต่คุณ nampunn โชคดีจัง  อิอิ  :3

**38**

บางคนไม่รู้นะคะ แต่พี่ที่ปั่นได้คุยคนนึง ทั้งโม้ ทั้งเมค
ค่ะ ผู้ชายสมัยนี้ไว้ใจยากจริงๆค่ะ เห็นหน้าวอลล์อย่าง ลับหลังอย่าง
งอแงกว่าผู้หญิงก้อมี อกหักจากผู้หญิงมั้งคะ หญิงไม่เอาเลยงอแง
เม้าส์ผู้หญิงอะไรแบบนี้ หันดูอีกที อ๋อ เก้ง กวาง นี่เอง อิอิ
ไม่ถือสาเพื่อนสาวค่ะ ^^

โชคดีจริงๆแหละค่ะ ที่เลือกถูกคน

nampunn

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 01:05:47 AM »
  **21** **24**

**38**

ชอบมากค่ะ เห็นด้วยที่สุดค่ะ ขอบคุณนะคะ ^^

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 10:35:08 AM »
     จริงอยู่ครับว่าสาวๆ บางคนแม้จะขึ้นหลัก 3 แล้วแต่ยังีมากๆ อยู่เลย
แต่อย่างไรก็ตาม สิ่งที่หมดไปแล้ว คือความไร้เดียงสา เพิ่มขึ้นมาคือความเขี้ยว....

บอกแบบนี้ไม่ใช่ว่าเพราะพี่ๆ จะหลอกยากขึ้น ไม่เหมือนน้องๆ วัย 20 บวกลบ
ที่ยังไร้เดียงสาอยู่... แต่เพราะน้องๆ 20 บวกลบ มีเสน่ห์ของความเป็นเด็กสาว
ที่พี่ๆ ..น่าจะส่วนมากนะ หลงความเด็ก ความสดใส ที่น้องๆ เหล่านี้ยังมี

ขออภัยที่ขึ้นต้นเหมือนจะชม จบลงแบบตรงกันข้ามนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

nampunn

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 11:23:19 AM »
     จริงอยู่ครับว่าสาวๆ บางคนแม้จะขึ้นหลัก 3 แล้วแต่ยังีมากๆ อยู่เลย
แต่อย่างไรก็ตาม สิ่งที่หมดไปแล้ว คือความไร้เดียงสา เพิ่มขึ้นมาคือความเขี้ยว....

บอกแบบนี้ไม่ใช่ว่าเพราะพี่ๆ จะหลอกยากขึ้น ไม่เหมือนน้องๆ วัย 20 บวกลบ
ที่ยังไร้เดียงสาอยู่... แต่เพราะน้องๆ 20 บวกลบ มีเสน่ห์ของความเป็นเด็กสาว
ที่พี่ๆ ..น่าจะส่วนมากนะ หลงความเด็ก ความสดใส ที่น้องๆ เหล่านี้ยังมี

ขออภัยที่ขึ้นต้นเหมือนจะชม จบลงแบบตรงกันข้ามนะครับ

เด็กสาวๆก้อต้องสดใสเป็นธรรมดาค่ะพี่ พี่พูดมาละทำให้นึกถึงช่วงอายุ20 เลยค่ะ
ช่วงเวลานั้นไม่ต้องคิดอะไรเยอะค่ะ ปวดหัวมากสุดก้อตอนพรีเทส กับเทส
พี่ก้อน่าจะผ่านอายุ 20 มาเหมือนกันนี่คะ แต่ ผ่านมานานกว่าปั่นมั้ยล่ะคะ

ไม่ต้องขออภัยค่ะ ไม่ได้รู้สึกว่าขึ้นต้นชม จบลงจะว่าตรงไหน
เพราะอายุมันก้อเพิ่มขึ้นทุกปี เปนวัฎจักรอยู่แล้วค่ะ
20วันนี้ ก้อ30 ในวันหน้าทั้งนั้นแหละค่ะ ปั่นเปนผู้หญิงอายุ30ที่ยังมีคนมาจีบ
จะหาเงินจากผู้ชายบ้าง จนผู้ชายมองว่าเขี้ยวก้อเฉยๆค่ะ เพราะชีวิตต้องใช้เงินค่ะ^^