ผู้เขียน หัวข้อ: พี่หมอในความทรงจำ  (อ่าน 3411 ครั้ง)

nk911

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
พี่หมอในความทรงจำ
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:05:18 PM »
 การบ้านที่มุ้งมิ้งสุดดดด เขินสุดดดดด เก็บไว้ตั้งนานเรื่องนี้ แต่จบไม่สวยนักค่ะ เป็นเรื่องที่เกิดแบบชั่วข้ามคืนมากๆ(แหนะ อย่าพึ่งคิดไปไกลค่ะ) **30**
ได้คุยกะพี่คนนึงค่ะพี่เค้าเป็นหมอ คืนแรกพี่เค้าชวนคุยยาวเลยค่ะ คุยไปคุยมาปรากฎว่าคอนโดพี่เค้าอยู่ใกล้บ้านเรามากๆค่ะ เค้าเลยเอ่ยปากชวนnkไปนั่งเล่นห้องเค้าค่ะ
แหมมมมพี่หมอมุกเนี้ยเค้าเล่นกันโหลแล้ว 'มานั่งเล่นห้องพี่มั้ย' เนี่ย55555 แต่วันต่อมาไปออกกำลังกายเสร็จก็ไลน์หาพี่หมอค่ะ คิดว่าพี่หมอจะยังอยู่รพ.ซะอีกว่าจะชวนออกมาทานข้าวแต่พี่หมอบอกว่ากลับแล้ว แงๆ พี่หมอบอกมาหาที่ห้องสิ นี่ก็สองจิตสองใจค่ะอยากเจอก็อยากเจอแต่ก็กลัวพี่จะทำอะไรง่ะ **19** เลยถามว่าพี่จะไม่ทำอะไรเราใช่มั้ยพี่เค้าบอกไม่ทำหรอกก็เลยอ่ะไปก็ไปวะT^T พอไปถึงค่ะคุณหมอในชุดสบายๆขาวตี๋ดูแล้วเป็นคุณชายขี้สำอางสุดๆก้ลงมารับที่ลอบบี้ค่ะ ตัวก็หอมอีก งื้อเขินละลายยย **02**
เข้าไปถึงก็เก้ๆกังๆค่ะทำตัวไม่ถูก พี่หมอก็จัดแจงหาน้ำให้ดื่มค่ะ มีการแซวเราว่าไปวิ่งเหงื่อท่วมเหม็นหมดแล้วอาบน้ำมั้ย nkยังคงกลัวค่ะ บอกไม่อาบ555 พี่ก็ชวนคุยค่ะ เปิดหนังไว้บนmacค่ะ เรานี่นั่งมองแทบหลบมุมห้องค่ะ พี่หมอบอกมานั่งนี่สิ เราก็หื้ออ คือโต๊ะทำงานมีเก้าอี้โยกอยู่ตัวเดียวค่ะ เราก็เดินไปหาถามว่าจะลุกให้เรานั่งหรอคะ พี่หมอส่ายหน้าค่ะทำมือแบบว่ามานั่งตักสิ #โอ๊ยเขินอีกรอบ>///< nkก็ว่าง่ายค่ะนั่งก็นั่งค่ะก็นั่งเกร็งกลัวพี่เค้าหนักค่ะแหะๆ **25** ชวนคุยไปอีกค่ะ nkเลยถามว่าพี่หมอหนักมั้ยคะ พี่หมอบอกไม่หนักจะหนักเพราะเราเกร็งนี่แหละ nkเลยทิ้งตัวพิงเต็มที่ค่ะพี่หมอก็โยกเก้าอี้เบาๆค่ะงื้อพี่หมอเนี่ยทั้งตัวนุ่มทั้งอบอุ่น พานั่งเก้าอี้โยกทำให้nkรู้สึกเป็นเด็กน้อยไปเลย **02** พอเริ่มจะเย็นค่ะพี่หมอพาเปลี่ยนมุมค่ะ ไปนั่งเล่นเปียโนริมหน้าต่าง โรแมนติกไปอีกค่ะ ละลายแล้วละลายอีกคนอะไรอ่อนโยนขนาด!! ร้องเพลงไปเล่นเปียโนไปมองวิวพระอาทิตย์ตกลงแม่น้ำที่ทอดยาวจากคอนโดชั้น30กว่า  **06** พอพระอาทิตย์ตกnkก็ขอตัวกลับก่อนค่ะนัดเพื่อนทานข้าวไว้ค่ะ ทานเสร็จฝนก็เทเลยค่ะ เรากำลังจะกลับบ้าน ก็ไลน์หาพี่หมออีกครั้งค่ะ บอกพี่หมอเปียกฝนค่ะแต่อยากแวะไปหา พี่หมอก็บอกมาสิ เข้าห้องมามีแต่เราและพี่หมอค่ะ เขินค่ะยืนเป็นลูกหมาตกน้ำ น้ำหยดจากหัวติ๋งๆเลยค่ะ **07** พี่หมอบอกไปอาบน้ำมั้ยเดี๋ยวจะไม่สบายโอเคค่ะยอมอาบแล้วค่ะคราวนี้ อาบเสร็จแต่งตัวออกมาเรียบร้อยค่ะพี่หมอนั่งเล่นเปียโนรอ(ทำไมเขินอีกแล้วTT) ออกมานั่งปลายเตียงหัวแฉะไปอีกค่ะผมยังไม่เป่า คิ้วไม่มีแล้วด้วยTT บ่นอีกค่ะ "พี่หมอคะnkเจ็บสิวค่ะ สิวขึ้นค่ะ มดกัดขาด้วยค่ะ" ชี้ๆไปที่สิวเม็ดใหญ่2เม็ดที่อยู่บนหน้า พี่หมอก็เอายามาทาให้ค่ะ ถ้าทาเองเราก็จะบีบยาลงนิ้วแตะๆใช่ไหมคะ นี่สไตล์คุณหมอค่ะ บีบลงก้านสำลีแต้มอย่างเบามือ คนถูกทายานี่มองตาค้างค่ะ **36** ทาเสร็จไปเอายาอีกตัวมาค่ะ "ไหนมดกัดตรงไหน" ชี้ๆ "ตรงขาค่ะ" พี่หมอนั่งลงปลายเตียงเตรียมยาพร้อมทาค่ะ "ยื่นขามาสิ"  **02** **19** ตายค่ะชอตนี้ทั้งเขิลทั้งมองตาค้างค่อยๆยื่นขาไปอย่างเกรงใจพี่หมอก็ทายาอย่างเบามือค่ะ "อย่าเกานะเดี๋ยวขาลาย" nk"ขอบคุณค่ะ"พูดแบบใจลอยหลุดไปไกลแล้วโอ๊ยอยากจะเป็นคนไข้ของหมอไปทุกวันนTT ไม่พอค่ะยังเป่าผมให้อีก ผมแห้งแล้วทำไรดี พี่หมอบอกเมื่อยแล้วนอนแล้วนะ นี่ก็นั่งค้างอยู่ริมเตียงค่ะ5555 พี่หมอบอกมานอนข้างๆสิไม่ทำอะไรหรอก ก็นอนลงข้างๆค่ะ พี่หมอเอื้อมมือมาบอกขอกอดหน่อยนะ แล้วก็ก้มมาดมๆ "หอมแล้วไม่เหม็นๆเหมือนตอนกลางวันแล้ว" จนพี่หมอหลับตาค่ะแอบมองแกหลับสักพัก..เลยเอาคางเกยไหล่ขอกอดคืนบ้างละกันนะ **35** ตัวอุ่นๆหอมๆ สักพักพี่หมอถามไปออกกำลังกายมาปวดตัวไหม นวดให้นะ พี่หมอก็นวดคอนวดไหล่ให้แบบเบามือค่ะ เคลิ้มจนต้องบอกพี่หมอว่าพอแล้วค่ะ **25** กอดๆต่อเนอะนอนมองฝนที่ตกลงมาค่ะอากาศก็เย็นนะคะแต่อบอุ่นหัวใจแปลกๆ^^ จนพี่แกเอาหน้ามาใกล้ค่ะ เอาจมูกมาชนค่ะ!! nkตกใจหลบเลยง่ะ "โอเคไม่ก็ไม่"พี่หมอบอก นอนดูฝนต่อซักพักนาฬิกาก็บอกเวลาว่าดึกแล้วพี่หมอท่าจะง่วงแล้วจริงๆถามnkว่าคืนนี้นอนนี่ไหมตื่นมาค่อยกลับ ใจก็อยากอยู่ต่อนะคะTT แต่ต้องกลับค่ะ พี่หมอก็กอดลาค่ะ **07**  วันต่อมาก็คุยกันนิดหน่อยค่ะคุยไปคุยมาก็มีหลายๆอย่างค่ะ คิดว่าไม่น่าเข้ากันได้ พี่หมอเลยบอก 'พี่ว่าnkคุยกะคนอื่นน่าจะดีกว่า' จากนั้นก็ไม่ได้คุยกันอีกเลยยย **07** แต่ไม่เป็นไรค่ะขอบคุณที่มาสร้างความทรงจำดีๆให้แม้จะแค่เวลาไม่กี่ชั่วโมงค่ะ จบแล้ววขอบคุณคนที่เข้ามาอ่านจนจบค่ะ
มีอีกไหมพี่หมอละมุนแบบนี้ **21**

Man_bkk+

• **
  • People Like This 61
Re: พี่หมอในความทรงจำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:08:11 PM »
ใช่หมอ คนเดียวกับพี่ที่รู้จักหรือเปล่าน้าาาาาา
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

nk911

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:15:13 PM »
ใช่หมอ คนเดียวกับพี่ที่รู้จักหรือเปล่าน้าาาาาา
อ้าว งานเข้า555 คงไม่ใช่น้าา555

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:21:51 PM »
อุ้ยยยยย  โดยส่วนตัวชอบคุณหมอมากๆๆ

หมอไหนน้า อยากโดนคุณหมอฉีดยาจังเลยค่ะ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย55555555555555555555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

nk911

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:35:56 PM »
อุ้ยยยยย  โดยส่วนตัวชอบคุณหมอมากๆๆ

หมอไหนน้า อยากโดนคุณหมอฉีดยาจังเลยค่ะ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย55555555555555555555
คุณหมอเนี่ยมีความละมุนสุดๆค่าคอนเฟิร์ม5555

siri60

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:41:38 PM »
อยากเจอคุณหมอบ้างจังอิอิ

Man_bkk+

• **
  • People Like This 61
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 04:46:21 PM »

คุณหมอเนี่ยมีความละมุนสุดๆค่าคอนเฟิร์ม5555

ละมุนสุด ๆ นี่คือ เบาจนไม่รู้สึก หรือเปล่าครับ 5555
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 05:53:42 PM »

ใครคือคนนั้นมาแสดงตัวด่วนๆ5555555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

nk911

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 12:29:25 AM »

ละมุนสุด ๆ นี่คือ เบาจนไม่รู้สึก หรือเปล่าครับ 5555
มือเบาค่าาาตอนทายา^^

nk911

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 12:30:31 AM »
อยากเจอคุณหมอบ้างจังอิอิ
อยากเจอคุณหมอคนใหม่มาดามใจคิคิ **36**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 10:29:06 AM »
    พี่เป็นหมอดูครับ พอใช้แทนได้ไหม มือเบากว่าหมอทั่วไป รับประกัน
แต่ถ้าเป็นน้อง siri60 จะโดนมือหนักพิเศษ เพราะคนนี้ดื้อมาก ซนมาก อยู่ไม่สุขเป็นที่สุด
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

nk911

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 03:14:01 PM »
    พี่เป็นหมอดูครับ พอใช้แทนได้ไหม มือเบากว่าหมอทั่วไป รับประกัน
แต่ถ้าเป็นน้อง siri60 จะโดนมือหนักพิเศษ เพราะคนนี้ดื้อมาก ซนมาก อยู่ไม่สุขเป็นที่สุด
หมอดูแหะๆ **25** **25** ถ้าเพื่อนๆพี่กัปตันเป็นหมอก็แนะนำมาบ้างนะคะ **30**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 03:58:46 PM »
อ้าว งานเข้า555 คงไม่ใช่น้าา555

น่าน หนะ ซี ผมก็รู้จัก พี่หมอ คนดังของเวป ขาว ตี๋ ใส่แว่น สุภาพ น่ารัก ใจดี ไม่รู้ว่า คนเดียวกันหรือเปล่า

ถ้าใช่ ผมว่า น้อง NK โชคดีมากนะครับ ที่ได้ไปบุกถึงห้องพัก คุณพี่หมอ ที่สาวๆ หลายๆคน ไฝ่ฝันอยากจะไปนอนเล่นมั่ง

ว่าแล้วก็รีบเผ่น เด๋ว คุณหมอเตะเอา

**10** **10**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 05:44:56 PM »
ผม"คนอื่น"เข้ามาอ่านการบ้านคราบบบบบ.....
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nk911

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 06:53:01 PM »

น่าน หนะ ซี ผมก็รู้จัก พี่หมอ คนดังของเวป ขาว ตี๋ ใส่แว่น สุภาพ น่ารัก ใจดี ไม่รู้ว่า คนเดียวกันหรือเปล่า

ถ้าใช่ ผมว่า น้อง NK โชคดีมากนะครับ ที่ได้ไปบุกถึงห้องพัก คุณพี่หมอ ที่สาวๆ หลายๆคน ไฝ่ฝันอยากจะไปนอนเล่นมั่ง

ว่าแล้วก็รีบเผ่น เด๋ว คุณหมอเตะเอา

**10** **10**
สงสัยจะไม่ใช่น่ะสิคะ **25** แหมม เห็นคนพูดพี่หมอคนดังของเว็บเยอะถึงเยอะชักอยากรู้จักซะแล้ว **02**

Be true

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2017, 06:44:42 AM »
คลั่งไคล้. แนวนี้เหลือเกิน 555

พี่หมออยู่หน่ายย **39**
แค่เหงา แล้วเข้ามาเปิดโลกกว้าง หา Friend   ก่อน Sex   
ยังอยากรู้อยากลอง แต่ลังเลอยู่บ้าง
ทำใครเสียเวลา ขอโทษล่วงหน้าเลยนะคะ