ผู้เขียน หัวข้อ: จาก ขาว กลาย เป้น ดำ แค่ เพราะ คน คน เดียว  (อ่าน 1056 ครั้ง)

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
เคยเป้นไหมคะ?????
โลกที่กำลังสดใส แต่กลับมืดเป้นสีดำ
ในชั่วพริบตา มันไม่ใช่แค่สีเทานะคะ
แค่เพียงเพราะ เราไปเจอคนไม่ดี
แค่เพราะความดี ไม่อาจชนะคนไม่ดีได้
บางทีก้อเหนื่อย ก้อท้อนะคะ
....แต่ก้อผ่านพ้นมาได้ราวกับปาฏิหาริย์.....

ปอ ลอ ลิง ...บ่น บ่น แร้วก้อ บ่น
......แต่เราก้อจะผ่านมันไปให้ได้.....

**01** **01**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: จาก ขาว กลาย เป้น ดำ แค่ เพราะ คน คน เดียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:48:27 PM »
เคยเป็นแต่จากโลกสีชมพู กลายเป็นดำ เพราะ อกหัก5555555

และจากขาวกลายเป็นดำ คือผิวขาวกลายมาเป็นผิวดำ เพราะอยู่ชายหาดมาเป็นปี

**07**

Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
Re: จาก ขาว กลาย เป้น ดำ แค่ เพราะ คน คน เดียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:50:33 PM »
เป็นค่ะ นั่งเรียนบ่อยๆ มองชีทมองอาจารย์สลับไปสลับมา พอเจอข้อสอบล่ะ มืดแปดด้านเลย >,<

Trucker1976

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 11:03:33 PM »
อ๋อ เคยเป็นครับเคยส่งรูป18+ผิดไปให้ผู้หญิง
หลังจากนั้นโลกสีชมพูของเรา ก็กลายเป็นสีดำ
ทันที จนวันนี้ก็ยังผ่านมันไปไม่ได้ แบบว่าอาย
รัก10ล้อต้องรอ10โมง
แม่คิ้วโก่ง ขวัญใจ10ล้อ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 01:12:01 AM »
ขออนุญาต นอก มู้ หน่อยนะก้ะ

อิอิ : )

**24**

**11**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~