ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญตั้งวงเมาท์ "คิดว่าพี่คนไหนน่ารักใจดีไม่มีตะกวดผสม" ขอพื้นที่จดค่ะ  (อ่าน 3193 ครั้ง)

meimeiz

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนเลยนะคะ ว่ายังไม่เคยรับงานมาก่อนเลยค่ะ
มีความแอบอยากรับงานหาพี่เลี้ยงดูอยู่บ้าง แต่ติดที่ว่า...

ประสบการณ์การพบเจอตะกวด = 0
ประสบการณ์การนัดเที่ยวกับพี่ๆ = 0
ประสบการณ์การมีคนดูแล = 0

...เศร้าเลย
 **21**

แอบเข้าบอร์ดบ้างบางครั้ง พบเจอกระทู้แฉตะกวดบ้าง เจอกระทู้แปลกๆ ลองเสิร์ชไลน์ดูก็ทะแม่งๆ  **20**
ครั้นจะเลื่อนหาน้องตั้งกระทู้ในบอร์ดห้องนั่งเล่นก็ตาลาย  **08**

มาค่ะสาวๆ มาตั้งวงเมาท์พี่ๆ ที่ใจดี แลกเปลี่ยนความน่ารัก ความดีของพวกพี่ๆ เค้ากันน ของดีต้องแชร์ค่ะ

/เตรียมปากกาจด **14**

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ยินดีต้อนรับนะคะ

ที่เคยทราบ

ด้านการจ้างเที่ยว แนะนำพี่ๆ
Kaptan tawans slow
เป็นพี่ชายสาธารณะประจำเว็บ  จ้างเที่ยวจริง จ่ายจริง มีอะไรก็ขอคำแนะนำเบื้องต้นพี่ๆเค้าได้ค่ะ

ใจดีให้คำปรึกษาได้  ไม่หลอกลวง ไม่ตะกวดค่ะ ( พี่ๆ เค้าน่าจะเจอน้องๆ จ้างเที่ยวมาเป็นร้อยแล้วค่ะ)

แล้วก็ยังมีพี่ๆ ที่น่ารักอีกหลายท่านเลยค่ะ แต่เห็นๆพี่ข้างบนจะออนไลน์บ่อย

อันนี้ที่ถั่วแนะนำกว้างๆเป็นพี่ๆ ด้านจ้างเที่ยวนะ

ด้านอื่นๆ พี่ท่านอื่นที่ใจดี นิสัยดี เลี้ยงข้าวเลี้ยงขนม เลี้ยงดูหนัง ก็มีค่ะ ลองสืบๆ เอานะ
แต่ว่าส่วนใหญ่แล้วจริงๆเรื่องพี่ดูแลสาวๆ เค้าจะไม่บอกกันค่ะว่าคนไหนดีอะไรยังไง อุบไว้ เพราะเด๋วจะมีแย่งชิงกันค่ะ 5555

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
ไม่ได้รับจ้างเที่ยวอ่ะ แต่เท่าที่เจอพี่ๆใจดี จะรู้มารยาทมีค่ารถ ค่าขนม หรือซื้อของให้ติดไม้ติดมือกลับบ้าน คิดว่าเดี๋ยวนี้ก็ยังมีอยู่แหละ แต่ต้องตกลงกันให้เรียบร้อยก่อน แบบชัดเจนว่ายังไง ได้แค่ไหน เพราะแนวหนวดปลาหมึกก็เยอะ คิดเรื่องความคุ้มค่าก็มีไม่ใช่น้อย

สำหรับการตัดสินใจนัดเจอ อันนี้บอกเลยเซ้นต์ตัวเองล้วนๆ เรื่องที่ว่าใครจะตะกวดหรือไม่นั้น อาศัยจากการคุย บางคนมีประสบการณ์ก็โชคดีหน่อย หลบเลี่ยงลดความเสี่ยงไปได้ส่วนนึง การคุยดีไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดีมีมารยาท หรือ ไม่ใช่ตะกวดนะ คุยดีมารยาททรามมือเป็นหนวดปลาหมึกก็มีเยอะแยะ หลอกนัดเจอก็เยอะแยะ ความเสี่ยงก็มีในการนัดจ้างเที่ยว เป็นงานเสริมที่หาเงินง่ายแต่ก็ต้องทนให้ได้ในช่วง 3-4 ชั่วโมง (ถ้าเจอคนไม่มีมารยาท)

สำหรับตัวเอง ความชอบโดยส่วนตัว ชอบความท้าทาย ชอบ user no name / ไม่ค่อยเข้ามาเล่นบ่อยๆ / ไม่ได้เป็นสมาชิก  หายากดี ....
ถ้าคุยแล้วเคมีน่าจะคุยต่อได้ ไม่ซีเรียสเรื่องต้องมีค่าขนม ค่าจ้าง ในการนัดเจอ ก็เจอนะถือว่าได้มิตรภาพ บางคนก็อย่างที่บอกได้เป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกัน มีค่าขนมติดไม้ติดมือกลับบ้าน หรือได้ของขวัญเป็นสินน้ำใจกลับบ้านก็มี แต่ที่สำคัญได้รู้จัก ได้คบกันแนวมิตรภาพเพื่อน-พี่น้องกันไปนานๆนี่แหละ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ยินดีต้อนรับนะคะ

ที่เคยทราบ

ด้านการจ้างเที่ยว แนะนำพี่ๆ
Kaptan tawans slow
เป็นพี่ชายสาธารณะประจำเว็บ  จ้างเที่ยวจริง จ่ายจริง มีอะไรก็ขอคำแนะนำเบื้องต้นพี่ๆเค้าได้ค่ะ

ใจดีให้คำปรึกษาได้  ไม่หลอกลวง ไม่ตะกวดค่ะ ( พี่ๆ เค้าน่าจะเจอน้องๆ จ้างเที่ยวมาเป็นร้อยแล้วค่ะ)

แล้วก็ยังมีพี่ๆ ที่น่ารักอีกหลายท่านเลยค่ะ แต่เห็นๆพี่ข้างบนจะออนไลน์บ่อย

อันนี้ที่ถั่วแนะนำกว้างๆเป็นพี่ๆ ด้านจ้างเที่ยวนะ

ด้านอื่นๆ พี่ท่านอื่นที่ใจดี นิสัยดี เลี้ยงข้าวเลี้ยงขนม เลี้ยงดูหนัง ก็มีค่ะ ลองสืบๆ เอานะ
แต่ว่าส่วนใหญ่แล้วจริงๆเรื่องพี่ดูแลสาวๆ เค้าจะไม่บอกกันค่ะว่าคนไหนดีอะไรยังไง อุบไว้ เพราะเด๋วจะมีแย่งชิงกันค่ะ 5555

เย้....หนนี้ไม่เหนื่อย...ไม่ต้องยกหางตัวเองน้องถั่วมายกให้.......
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
ไม่ได้รับจ้างเที่ยวอ่ะ แต่เท่าที่เจอพี่ๆใจดี จะรู้มารยาทมีค่ารถ ค่าขนม หรือซื้อของให้ติดไม้ติดมือกลับบ้าน คิดว่าเดี๋ยวนี้ก็ยังมีอยู่แหละ แต่ต้องตกลงกันให้เรียบร้อยก่อน แบบชัดเจนว่ายังไง ได้แค่ไหน เพราะแนวหนวดปลาหมึกก็เยอะ คิดเรื่องความคุ้มค่าก็มีไม่ใช่น้อย

สำหรับการตัดสินใจนัดเจอ อันนี้บอกเลยเซ้นต์ตัวเองล้วนๆ เรื่องที่ว่าใครจะตะกวดหรือไม่นั้น อาศัยจากการคุย บางคนมีประสบการณ์ก็โชคดีหน่อย หลบเลี่ยงลดความเสี่ยงไปได้ส่วนนึง การคุยดีไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดีมีมารยาท หรือ ไม่ใช่ตะกวดนะ คุยดีมารยาททรามมือเป็นหนวดปลาหมึกก็มีเยอะแยะ หลอกนัดเจอก็เยอะแยะ ความเสี่ยงก็มีในการนัดจ้างเที่ยว เป็นงานเสริมที่หาเงินง่ายแต่ก็ต้องทนให้ได้ในช่วง 3-4 ชั่วโมง (ถ้าเจอคนไม่มีมารยาท)

สำหรับตัวเอง ความชอบโดยส่วนตัว ชอบความท้าทาย ชอบ user no name / ไม่ค่อยเข้ามาเล่นบ่อยๆ / ไม่ได้เป็นสมาชิก  หายากดี ....
ถ้าคุยแล้วเคมีน่าจะคุยต่อได้ ไม่ซีเรียสเรื่องต้องมีค่าขนม ค่าจ้าง ในการนัดเจอ ก็เจอนะถือว่าได้มิตรภาพ บางคนก็อย่างที่บอกได้เป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกัน มีค่าขนมติดไม้ติดมือกลับบ้าน หรือได้ของขวัญเป็นสินน้ำใจกลับบ้านก็มี แต่ที่สำคัญได้รู้จัก ได้คบกันแนวมิตรภาพเพื่อน-พี่น้องกันไปนานๆนี่แหละ

ช่ายยยย คุยดีไม่ใช่จะดี มีมารยาท
ช่ายยยยยยย เคมีเข้ากันได้นี่คือดีมากกก เป็นเพื่อนพี่น้องกันดีจิงงๆๆ <3

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
สวัสดีครับ จริงๆแล้วในสังคมนี้ยังมีพี่ๆน้าๆที่ใจดีใจถึงที่จะเป็นมิตรกับน้องครับเพียงแต่ปริมาณน้อยมาก ขึ้นอยู่กับจังหวะและโชคชะตาด้วยครับ บางคนเลือกคนแรกก็เจอโครตเฮ้..เลยครับ บางคนเลือกครั้งแรกก็ได้เจ้าชายเลยก็เคยมีครับ ต้องค่อยๆเรียนรู้และหมั่นอ่านกระทู้บ่อยๆครับ ถ้าจะหาคนดูแลจริงๆ ก็คิดถึงความสมเหตุสมผลครับ อะไรก็ตามที่ได้ยินได้ฟังคิดให้รอบคอบว่ามัน  "ดีเกินจะเป็นจริง?"  ให้น้องจำคำ5คำนี้ใว้แล้วจะไม่หลงกลใครครับ
ขอให้โชคดีในเส้นทางที่เลือกเดินครับ  **04**
As soon be sure your sin find you out !!!

Aunny.aun

• People Like This 277
สวัสดีครับ จริงๆแล้วในสังคมนี้ยังมีพี่ๆน้าๆที่ใจดีใจถึงที่จะเป็นมิตรกับน้องครับเพียงแต่ปริมาณน้อยมาก ขึ้นอยู่กับจังหวะและโชคชะตาด้วยครับ บางคนเลือกคนแรกก็เจอโครตเฮ้..เลยครับ บางคนเลือกครั้งแรกก็ได้เจ้าชายเลยก็เคยมีครับ ต้องค่อยๆเรียนรู้และหมั่นอ่านกระทู้บ่อยๆครับ ถ้าจะหาคนดูแลจริงๆ ก็คิดถึงความสมเหตุสมผลครับ อะไรก็ตามที่ได้ยินได้ฟังคิดให้รอบคอบว่ามัน  "ดีเกินจะเป็นจริง?"  ให้น้องจำคำ5คำนี้ใว้แล้วจะไม่หลงกลใครครับ
ขอให้โชคดีในเส้นทางที่เลือกเดินครับ  **04**

ช่ายอันก็เคยเลือกเจอพี่คนนึงในนี้คนแรกไม่รู้จิงๆแล้วพี่แกจะดีหรือปล่าวว555555555555555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Ya.yayee9678

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • 25,000/m 1 only
pm. Only

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
มีพี่ๆหลายคนในเวปนะคะที่ดีกับแจน
แต่จะบอกว่าบางคนนี่แจนยังไม่ทราบยูสแกเลยด้วยซ้ำ
เพราะเราไม่เคยพีเอ็มคุยกันเลย
ส่วนพี่ๆคนอื่นๆ ก็คุยกันในไลน์กลุ่มของห้องนี้ จนลืมชื่อยูสแกไปเลยค่ะ
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

Melody-of-Love

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
พี่ tawans น่ารัก ใครๆ ก็หลงรักพี่ tawans  **39** **39**