ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญตั้งวงเมาท์ "คิดว่าพี่คนไหนน่ารักใจดีไม่มีตะกวดผสม" ขอพื้นที่จดค่ะ  (อ่าน 3188 ครั้ง)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
สวัสดีครับ จริงๆแล้วในสังคมนี้ยังมีพี่ๆน้าๆที่ใจดีใจถึงที่จะเป็นมิตรกับน้องครับเพียงแต่ปริมาณน้อยมาก ขึ้นอยู่กับจังหวะและโชคชะตาด้วยครับ บางคนเลือกคนแรกก็เจอโครตเฮ้..เลยครับ บางคนเลือกครั้งแรกก็ได้เจ้าชายเลยก็เคยมีครับ ต้องค่อยๆเรียนรู้และหมั่นอ่านกระทู้บ่อยๆครับ ถ้าจะหาคนดูแลจริงๆ ก็คิดถึงความสมเหตุสมผลครับ อะไรก็ตามที่ได้ยินได้ฟังคิดให้รอบคอบว่ามัน  "ดีเกินจะเป็นจริง?"  ให้น้องจำคำ5คำนี้ใว้แล้วจะไม่หลงกลใครครับ
ขอให้โชคดีในเส้นทางที่เลือกเดินครับ  **04**

พี่คนนี้ก็เป็นอีกคนค่ะ ที่ใจดี ไม่ตะกวดแน่นอน  **04**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
ที่เจอมา มีเยอะเลยคะ
พี่จ้างเที่ยวที่ใจดีและน่ารัก
และไม่ได้ตะกวด มียุพอสมควรนะคะ
แต่ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยรู้ยูส อะสิคะ
มันแย่ตรงนั้นนะแหละคะ แต่พี่ๆ ที่ยูสไม่ดัง
เป้นเสือซุ่มนี่ก้อมีเยอะนะคะ ใจดี้ใจดี
ทั้งค่าขนม ทั้งของฝาก ทั้งเลี้ยงข้าว
สายกิน สายเมาท์ แบบนี้ ฟินนนเลยคะ
 **39** **39**
หวังว่า จขกท จะเจอพี่ๆใจดี น่ารักๆ เช่นกันนะค้า
 41 41

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
มาแอบฟังสาวๆ เขาเม้าท์กัน

ดูแล้วพี่กัปตัน กับพี่ตะวัน พี่สโนว์ สามท่านที่น้องๆ มาการันตี
ส่วนเสือซุ่มเยอะแยะเลย น้องีๆแล้วกันครับ

ปล  พี่เองก็ไม่ค่อยโพสนะ ตามอ่านเมื่อมีเวลาครับ

kaptan

• People Like This 1734

ดูแล้วพี่กัปตัน กับพี่ตะวัน พี่สโนว์ สามท่านที่น้องๆ มาการันตี
ส่วนเสือซุ่มเยอะแยะเลย น้องีๆแล้วกันครับ

ปล  พี่เองก็ไม่ค่อยโพสนะ ตามอ่านเมื่อมีเวลาครับ

ผมก็พอได้ยินมาว่า ท่านพี่คนนี้ ใจดี สุภาพ เป็นกันเอง....น้องๆ เค้าบอกมาตามนี้
หรือน้องๆ คนไหนอยากลองเจอตัวดูก็ดีนะครับ ....จะได้ยืนยันให้แน่นอนด้วยตัวน้องๆ เอง
แล้วอย่าเก็บพี่เค้าไว้คนเดียวล่ะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111

ผมก็พอได้ยินมาว่า ท่านพี่คนนี้ ใจดี สุภาพ เป็นกันเอง....น้องๆ เค้าบอกมาตามนี้
หรือน้องๆ คนไหนอยากลองเจอตัวดูก็ดีนะครับ ....จะได้ยืนยันให้แน่นอนด้วยตัวน้องๆ เอง
แล้วอย่าเก็บพี่เค้าไว้คนเดียวล่ะครับ

เคยได้ยินมาจากน้องรับเที่ยว เหมือนกันครับว่าพี่ยูส gary ใจดี

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
โชคดีที่ไม่โดนเม้ามอยท์
 **11**