ผู้เขียน หัวข้อ: อยากกอด หรืออยากด่า  (อ่าน 4084 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: อยากกอด หรืออยากด่า
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 02:47:35 PM »
กว่าจะตัวหอมได้ น้ำหอมนี่หลายพันเลยนะก๊ะ

**07**

ใช้ครีมอาบน้ำ หรือสบู่หอมๆ ทาโลชั่นกลิ่นเบาๆ
ถ้าน้ำหอม ขอแนวๆ ADDICT , ไม่ใช่แนว NO.5 ก็ OK
ลงทุนนิด ผลตอบแทนสูงน้า

ควร สร้าง มูลค่าตัวเองเพิ่ม  จากการใช้น้ำหอมเหรอคะ พี่กัปตัน

^^

ถ้าเชื่อว่าเรามีกลิ่นหอมดีพอแล้วก้ไม่ต้องครับ น้องๆ บางคนไม่ฉีดน้ำหอมเลย แต่รู้สึกว่าตัวน้องหชื่นมาก
แต่บางคนอาจจำเป็นต้องใช้น้ำหอม....ซึ่งพี่คงชอบกลิ่นอ่อนๆ ครับ ใจลอยไปพร้อมกับเงินในกระเป๋า....บ่อยๆ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 06:07:24 PM »
กว่าจะตัวหอมได้ น้ำหอมนี่หลายพันเลยนะก๊ะ

**07**

ใช้ครีมอาบน้ำ หรือสบู่หอมๆ ทาโลชั่นกลิ่นเบาๆ
ถ้าน้ำหอม ขอแนวๆ ADDICT , ไม่ใช่แนว NO.5 ก็ OK

ควร สร้าง มูลค่าตัวเองเพิ่ม  จากการใช้น้ำหอมเหรอคะ พี่กัปตัน

^^

แต่ อันก็เป็นคนนึงนะที่ชอบผชตัวหอมอ่ะ

แถบอยากจะสูดพี่เค้าไปทั้งตัว ถ้าเป็นคนที่ชอบด้วยนะ

มันเป็นความรู้สึกที่ดึงเพศตงข้ามจิงๆ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 09:12:37 PM »
เจ้าของกะทู้ เปนอะไร
ไม่สบายใจเรื่องใด
มาเราจะกอดเอง
**36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 08:40:41 AM »

**07**

ขอต่อ จากเม้นท์นี้หน่อยครับ (ไม่ค่อยเกี่ยวกับหัวข้อกระทู้)

บางที การใส่น้ำหอม อาจเป็นอันตรายกับพี่ๆที่จ้างน้องเที่ยว ในบางกรณีได้ ถ้า มีกลิ่นแปลกปลอมติดตัวกลับบ้าน

อยากให้ถามพี่ๆเค้าหน่อยนึงก็ดีนะครับ เรื่องการใส่น้ำหอม

เตือนมาด้วยความหวังดี

**11** **11** **11**

Sandsea

• People Like This 53
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 11:24:30 AM »
**36** พี่ไม่ด่าหรือบ่นนะ ขอกอดแน่นๆได้มั้ย แถมลูบหัวเบาๆด้วย รบกวนสระผมมาด้วยนะครับ จะได้หอมๆ อิอิ  **36**

ปล. อะไรไม่ดีก็ขอให้ผ่านพ้นไปนะครับ อะไรที่ดีๆก้อขอให้อยู่กะหนูนานๆ

ขอบคุนพี่นะคะ ที่เป้นห่วง
สงสัยต้องรีบ อาบน้ำสระผม
ทำตัวหอมๆ เจอพี่คนนี้สักทีแร้วละมั้งคะ
แต่นู๋จะแน่ใจได้ไหมคะ ว่านู๋จะปลอดภัย
 **25**

Sandsea

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 11:43:19 AM »
สำหรับผู้หญิงเมือเราเผลอทำอะไร?ซื้อบื้อ บ๊องๆ ออกไป คงอยากให้ใครสักคนกอดเพื่อปลอบใจนะคะ  41

สู้ๆน้าาาา  **36**

อยากบอกว่า อยากได้เหมือนกันคะ
กอด เพื่อ ปลอบใจ
ผู้หญิงเราคงเป้นเหมือนกันเนอะ
แต่ขอแบบ ไม่ได้ฉวยโอกาสอะเนอะ
      ฟินนนนนน แน่ๆ เลย
 **02**

Sandsea

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 11:47:44 AM »
จริงๆถ้าเป็นเรื่องผิดพลาดที่เรียกว่าไปทำความผิดไว้ละก็ คงต้องยอมรับสภาพอ่ะ จะโดนด่าโดนบ่นก็เอาเถอะ ...ทำใจรอผลอยู่ละ ..ที่เจอๆมานะ จากเสียงอ่อยๆแบบยอมรับสภาพ จะโดนบ่นๆๆๆๆก่อนแล้วก็ค่อยปลอบๆๆๆๆ ตาม Step  (เหมือนจะมุ่งมิ้งเน๊อะ) ผช ส่วนใหญ่มักแนวๆนี้แหละ อาจจะไม่ได้ปลอบทันทีหรอก (บ่นเยอะ อ้อนใส่นะเฟ้ย  +  สายตาพิฆาต อีกสักหน่อย) เดี๋ยวก็มี moment หวานๆตามมา  **34**

สำหรับ ผช บางคนทำไมชอบลูบผมด้วยอ่ะ >> เหมือน ผญ เป็นเด็กน้อยเลย ปลอบแนวหวานๆ ต้องแบบนั้น.?
ถ้า ผญ ผมสุขภาพไม่ดีนี่อายเลยนะ ....ผมมัน ผมเหนียว ไม่ได้สระผมนี่จบเลย!!  (บางคนอาจจะไม่ชอบก็ได้นะ)

ถ้าเป้นแบบนั้น คงจะฟินนน นะคะ
บ่นๆ ว่าๆ แต่ก้อปลอบ อ้อนๆๆ
 41

j3t1

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 12:12:07 PM »
ผมคงตบ ตบ ตบ ครับ
**11**

j3t1

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 12:14:45 PM »
ผมคงตบ ตบ ตบ ครับ
**11**
ตบตรงพุงอุ่นๆพุงนี้ ป้าบๆๆๆ แล้วให้สาวมานอนซุกพุง ปลอบๆๆๆ
โอ๋ๆๆๆๆ
 **30**

Sandsea

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 12:46:24 PM »
      ถ้าสิ่งที่น้องคิด หรือทำเป็นเพราะความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ไม่รอบคอบ คิดน้อยไป ตื้นไป
พี่ก็คงอยากกอดมั้ง แต่ถ้าไปกอดตอนนั้น น้องจะหาว่าพี่ถือโอกาสกับน้องไปหรือเปล่า...
     แต่ถ้าสิ่งที่ทำไปนั้น อาจส่งผลที่ร้ายแรงก็คงต้องมีการตักเตือนหรือว่ากล่าวกันบ้าง
แต่คงไม่ถึงขั้นด่าทอกันเป็นแน่ เพราะถ้าน้องไม่เข้าใจถึงการคิดไม่ถูกต้อง เหมาะสมพอ
เดี๋ยวเกิดเรื่องทำนองนั้นอีก มันอาจอันตรายร้ายแรงขึ้นได้

ตอบคุณ MUMO ด้วยเลยนะครับ....ผมก็ชอบลูบผมน้องๆ นะครับ ถ้าคุ้นเคยกัน
และผมคงสังเกตุเหมือนกันว่าน้องดูแลผมเผ้าให้สะอาดพอมั้ย ผู้หญิงที่มีเสน่ห์
นอกจากหน้าตาสวยงาม น่ารัก ยังควรต้องมีผิวพรรณดี กลิ่นหอม และดูสะอาดสะอ้าน
และมีนิสัยที่ชวนให้รู้สึกว่าอยากอยู่ใกล้ๆ นานๆ ด้วย

ทำผิดพลาดไปก้อเพราะ รู้เท่าไม่ถึงการณ์อะคะ
คิดน้อย คิดตื้น ถ้าพลาดไปก่อมีผลร้ายแรงแน่นอนคะ
ก้อต้องยอมรับสภาพ โดนบ่นโดนด่า อะคะ
บ่นได้ ด่าได้ แต่อย่าซ้ำเติมเลยนะคะ พ่อขา แม่ขา