ผู้เขียน หัวข้อ: ญ ในนี้เริ่มน่าเบื่อ  (อ่าน 4112 ครั้ง)

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
Re: ญ ในนี้เริ่มน่าเบื่อ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 06:28:19 PM »

ผมอยู่ในประเภท "ถ้าผู้ว่าจ้างไปอยู่ประเภท สูงวัย อ้วนดำ ไม่หล่อ ไม่รวย ก้ออาจโดนปฎิเสธ"  ก็เลยไม่กล้าทักไปจ้างน้องๆเลย   **21**

ก็เลย  "ถ้า ต้องการช่วย ก้อช่วยไปเลย ทำบุญ ถ้าคิดเล็กคิดน้อย ไม่ได้บุญหรอกค่ะ"  (แต่ขอเป็นคำเล็กๆก็พอ ตามฐานะ)   **25**

ทักปูนได้ค่ะ ชอบ สว. **11**

mall_cop

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2017, 10:22:44 PM »
หลายคน ออกทะเลแล้วครับ

ผมบ่นช่วยไม่ได้คาดหวังมาก. แต่ไม่ได้เปนหนี้น้องๆนะ. คือมาตามขอเงินเพิ่มขอยืมเพิ่ม.  กลายเป็นช่วยแล้วเหมือนเป็นหนี้ มีมาทวงเงิน

อีกอย่างนัดไม่เปนนัด. อย่าตัดผมไม่เดือดร้อน แต่เก้นมาเที่ยวโพสอ้างโน้นนี่ไม่ต่างจากโกหก. อีกเรื่องการสอนแนะนำในเวป ทำให้เหมือนเรากำลังโดนหลอก. เพราะให้เงินปุ๊บ อาการเปลี่ยนทันที ปวดท้อง เมนมาเฉย. ขอแวะซื้อของ เหตุผลเอาเงินหายตัวไป

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 09:39:10 AM »
      เข้าใจจขกท. ตอนมาย้ำความรู้สึกท่านในเม้นหลังนี่แหละครับ....
แต่การได้อ่านทุกๆ เม้นก็ดีนะครับ ทำให้เราได้รู้ว่าอะไร แบบไหน อย่างไร ในเวปนี้มากขึ้น

ผมเล่นเวปนี้ เวลาจะจ้างน้องๆ ผมไม่สนใจเท่าไหร่ว่าน้องจะมาเอาเงินไปทำอะไร( แบบท่าน slow) เว้นแต่ถ้ามั่นใจ
ว่าจำเป็นมากๆ จริงๆ ค่อยพิจารณาอีกที บางทีให้เพิ่ม บางทีให้เปล่าๆ ( แต่ให้เฉพาะคนที่เคยเจอกันเเล้ว )
น้องๆ บางคนที่ผมเจออยู่ ก็มีนัดไปเที่ยวทันที หลังจากแยกย้ายจากการเจอผม ก็ชีวิตเค้าครับ ถ้าน้อง
อยากได้เงิน น้องมาเจอ...สุขกาย สบายใจกันทั้ง 2 ฝ่ายแล้ว น้องจะไปทำอะไรก็ตามอัธยาศัย

ความไม่สนใจนี่แหละ รวมไปถึงการที่ผมไม่สนใจเวลาโดนตามจิกกัด เพราะเงินที่ผมจะให้ในส่วนนี้
เป็นความพอใจจะให้ และไม่พอใจจะให้ แล้วแต่กรณี ดังนั้นหากน้องๆ ที่ไม่น่ารัก ( นิสัย ) จิกกัดยังไง
ก็คงจิกผมไม่เข้า กัดไม่เข้า....แต่หากน้องน่ารักต่อกันมาตลอด....ไม่ต้องจิกกัด แค่ยิ้มมาหาก็ให้แล้ว

เราเลือกได้เสมอครับ จะคุยกับใคร จะคบใครด้วยระยะห่างแค่ไหน จะดีร้ายกับใครแค่ไหน
ถ้าเราคิดว่าเราดีพอ ไม่เอาเปรียบ หลอกลวง ก็อย่าได้แคร์ครับ.....

ขอให้ท่านเล่นเวปอย่างมีความสุข เจอน้องๆ ที่น่ารักๆ ( ยังมีอีกเยอะครับ.....เชื่อเถอะ )
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2017, 10:32:24 PM »
มันก็ไม่เสมอไปนะคะ!!

พี่ที่ถ้าน้องดูแลบางคน...ทำไม่ดีก็มีเยอะแยะคะ
ทั้งเอาเปรียบ หวังจะเอา หวังจะได้ มีเยอะแยะ
บทจะเทก็เท !! งี๊คะ ชีวิต!! หลายรูปแบบ

Kaijeaw

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 09:43:56 PM »
หลายคน ออกทะเลแล้วครับ

ผมบ่นช่วยไม่ได้คาดหวังมาก. แต่ไม่ได้เปนหนี้น้องๆนะ. คือมาตามขอเงินเพิ่มขอยืมเพิ่ม.  กลายเป็นช่วยแล้วเหมือนเป็นหนี้ มีมาทวงเงิน

อีกอย่างนัดไม่เปนนัด. อย่าตัดผมไม่เดือดร้อน แต่เก้นมาเที่ยวโพสอ้างโน้นนี่ไม่ต่างจากโกหก. อีกเรื่องการสอนแนะนำในเวป ทำให้เหมือนเรากำลังโดนหลอก. เพราะให้เงินปุ๊บ อาการเปลี่ยนทันที ปวดท้อง เมนมาเฉย. ขอแวะซื้อของ เหตุผลเอาเงินหายตัวไป
สูงวัย อ้วนดำ ไม่หล่อ ไม่รวย (ขออนุญาตเจ้าของประโยคนี้ใช้หน่อย เพราะตรงกับตัวเองทุกอย่าง)

pumpuypuy

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 01:15:46 PM »
เคยแต่โดนหลอกไม่เคยเจอดีๆสักที
คนไม่สวยก้มีหัวใจนะ