ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆผู้ชาย ชอบแอบส่องรูปใน timeline ของน้องๆ ป่าวคะ  (อ่าน 2069 ครั้ง)

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
Re: พี่ๆผู้ชาย ชอบแอบส่องรูปใน timeline ของน้องๆ ป่าวคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 04:10:10 PM »
เคยเข้าไปส่องครับ ถ้าว่างๆ เคยเจอเหตุครั้งนึง มีน้องคนนึงรู้จักกันมานานแล้ว ตั้งแต่เข้าเวปมาใหม่ๆ จู่ๆวันนึงเค้าส่งเมล์มา ประมาณว่าสบายดีไหม ก็ตอบกลับไปตามมารยาทเพราะคิดว่าคงทักทายธรรมดา วันนึงน้องถามว่าโทรหาได้ไหม เราก็ตอบไปว่าได้นะถ้าไม่ติดงานก็จะรับสาย.  จากนั้นก็บอกว่าอยากมาคบด้วยเพราะไม่มีใคร เหงามากๆ เราก็อึ้มมม งง แปปป.   แอบดีใจ อ๊ะ น้องเค้าสนใจเรา  **39**

สีชมพูไปพักนึงเนื่องจากงานอีนุงตุงนังมาก อาทิตย์นึงนึกได้ว่ามัวยุ่งงานไม่ได้คุยมากมายอะไรกับน้องเค้าเลย ใจนึกไปเปิดไทม์ไลน์ดู. อ้าว. มีแต่ภาพนอนกอดแฟนใต้ผ้าห่ม แบบเปลือยท่อนบนนอนคว่ำกอดแฟน. ดูย้อนๆไป มีภาพภาพประมาณอินเลิฟ.   **08**

งง ต่อ อะไรเนี่ย สรุป ไม่ไปต่อ  **38**