ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกวดสาวมืออาชีพ  (อ่าน 1647 ครั้ง)

นักรักนิรนาม

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ตะกวดสาวมืออาชีพ
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 10:49:12 AM »
ตะกวดสาวมืออาชีพ ยังไง ตามนี้ครับ
1. นางทำงานเปนระบบ  ข้อมูลส่วนตัวแน่นมากถามไม่มีหลุด
2. มีความอดทนรอ เปนผู้รับฟังที่ดี คงเปนอาชีพหลัก
3. เก็บฐานลูกค้าเดิม (พี่ที่เคยหลอกได้) คุยทิ้งไว้นาน กลับมาคุยใหม่
4. มีเบอหลายเบอร แต่ก้อยัง เกบเบอเดิมๆไว้ตลอด

ระวังเปนเหยื่อกับตะกวดตัวเดิมบ่อยๆครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ตะกวดสาวมืออาชีพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 12:00:31 PM »
ตะกวดสาวมืออาชีพ ยังไง ตามนี้ครับ
1. นางทำงานเปนระบบ  ข้อมูลส่วนตัวแน่นมากถามไม่มีหลุด
2. มีความอดทนรอ เปนผู้รับฟังที่ดี คงเปนอาชีพหลัก
3. เก็บฐานลูกค้าเดิม (พี่ที่เคยหลอกได้) คุยทิ้งไว้นาน กลับมาคุยใหม่
4. มีเบอหลายเบอร แต่ก้อยัง เกบเบอเดิมๆไว้ตลอด

ระวังเปนเหยื่อกับตะกวดตัวเดิมบ่อยๆครับ

ไม่โอนหากไม่เจอตัว เจอแล้วไม่ตรงปก....ไม่โดนครับ
แค่พี่ๆ อย่าใจอ่อนกับรูปสวยๆ กับการคุยแบบอ้อนๆ ....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 12:35:49 PM »
นั้นสิ ตะกวดสาวจะสูญพันธุ์ถ้าไม่มีคนชอบกินหญ้า

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 01:07:27 PM »
บางครั้งก็ไม่แน่ใจว่า "หญ้า" ที่เห็นเป็นวัชพืชหรือสมุนไพร  บางคราวก็แอบหยิบคำเล็กๆมาลองเคี้ยวดู  ถ้าเป็นสมุนไพรก็ดีต่อใจ  ถ้าเป็นวัชพืชก็คายทิ้ง  แล้วรอเวลาเพื่อเสาะหากอใหม่ๆมาลองอีก (ไม่เข็ดสักที)  **25**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 01:48:33 PM »
บางครั้งก็ไม่แน่ใจว่า "หญ้า" ที่เห็นเป็นวัชพืชหรือสมุนไพร  บางคราวก็แอบหยิบคำเล็กๆมาลองเคี้ยวดู  ถ้าเป็นสมุนไพรก็ดีต่อใจ  ถ้าเป็นวัชพืชก็คายทิ้ง  แล้วรอเวลาเพื่อเสาะหากอใหม่ๆมาลองอีก (ไม่เข็ดสักที)  **25**

ใช่เลยครับ.....บางทีหญ้าก็เป็นสมุนไพรอยู่เหมือนกัน....ไม่งั้นแมวจะกินรักษาตัวทำไม
เล่นเวปก็โดนบ้าง แต่อย่าบ่อย อย่าเยอะ เดี๋ยวตะดวกเคยตัว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 10:10:58 AM »

จะไม่ลองเปิดเผย สัก 2-3 ชื่อยูส เผื่อเป็นวิทยาทานกับผู้เล่นที่ไร้ประสพการณ์ บ้างหรอครับท่าน

หรือว่า ที่ผ่านมา รู้ เขา หลอก แต่ เต็ม ใจ ให้ หลอก

**26**

นักรักนิรนาม

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 10:20:50 AM »
เพราะท่านๆทั้งหลาย นิยมหญ้าอ่อน มิใช่หรือจึงได้มีเวบนี้ เข้ามาเวบนี้เพราะเหงารึป่าวคร้าบ บางทีเจอฟาง บางทีเจอหญ้าคา บาดปากบ้างก้อเรื่องธรรมดา วันดีคืนดีก้อได้เจอช้างเผือก ถึงส่วนใหญ่จะเจอตะกวดเผือก  ก้อยังคุ้มอยู่ดีครับ ตามวิสัยของผู้ชอบเสี่ยง ชอบวัดใจ 

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 07:04:12 PM »
เล่นเวปแบบสบายๆ ก็ไม่น่าเจอตะกวดอย่างที่ว่าไว้นะครับ

มีความรอบคอบพอ ก็ดูออกว่าใครควรคุย/ไม่ควรคุยด้วย...

**38**

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 08:03:13 AM »

จะไม่ลองเปิดเผย สัก 2-3 ชื่อยูส เผื่อเป็นวิทยาทานกับผู้เล่นที่ไร้ประสพการณ์ บ้างหรอครับท่าน

หรือว่า ที่ผ่านมา รู้ เขา หลอก แต่ เต็ม ใจ ให้ หลอก

**26**

ผมเจอน้องคนหนึ่ง ตัวผมเองรู้สึกกึ่งโดนหลอกครับ คือตกลงกันอย่างดี ได้เที่ยวด้วยกันนะครับช่วงบ่าย น้องตกลงจะค้างคืนด้วย(คุยกันเรียบร้อยก่อนเจอแล้วครับ) แต่บอกว่าต้องใช้ไปหนี้ตอนค่ำ ผมก็ให้เงินไป แล้วหายไปเลย ผมก็ไลน์ตามถึงตี 3 บอกว่าเพิ่งจ่ายหนี้เสร็จ เจ้าหนี้ไปเก็บเงิน ตจว. บอกให้รอ แล้วก็ไม่ได้เจอน้องอีกเลยครับ (ถ้าน้องมาอ่านคิดว่าอาจจะรู้ตัว) คือพยายามทำใจคิดว่า เออ ก็มันจำเป็นจริงๆ แต่ในใจมันขัดแย้งครับ ว่าโดนหลอกอยู่ส่วนหนึ่ง ก็คิดว่าคงจะไม่จ้างน้องคนนี้อีกแล้วครับ

ถ้าจะให้บอกชื่อยูส น้องที่ผมกล่าวถึง PM ตอนแรกน้องเค้าใช้อีกชื่อ แต่ตอนนี้เปลี่ยนชื่อไปแล้วครับ แต่ผมไม่ได้ลบ PM ก็เลยเห็นว่าคนเดียวกัน คือถ้าน้องเปลี่ยนชื่อ มันก็เปลี่ยนตามไปหมดครับ ถ้าเขียนบอกไปแล้วน้องเปลี่ยนชื่อ ก็ไม่น่าจะจำได้หรอกครับ