ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาเรื่องบนเตียงค่ะ  (อ่าน 3498 ครั้ง)

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: ขอคำปรึกษาเรื่องบนเตียงค่ะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 03:57:23 PM »
หายากินมาช่วยครับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ขอคำปรึกษาเรื่องบนเตียงค่ะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 04:58:38 PM »
เรื่องบนเตียง...ปรึกษาพี่บอย เรยค่ะ
https://youtu.be/-y-CxK0TW_0
 **40**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

EdBrown

• Full Member
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 09:37:29 PM »
สองนาทีไกลเกินฝัน แค่นาทีครึ่งก็จอดแล้ว
น้องอยากจะต่อ ขอเวลาพักอีก 5 ชั่วโมง
Start over!!

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2017, 09:41:37 PM »
เมื่อก่อนเคยสงสัยนะ ทำไม ผญ ถึงต้องหาคนมาเติมเต็มในเรื่องนี้ (ไม่ใช่เฉพาะ ผช หรอก) พอโตขึ้นทำให้ได้รู้อะไรหลายๆอย่าง...

ผู้ชายบางคนทำไม่เป็น ...งง อะดิ ..

สำหรับ ผช บางคนอาจจะ ไม่ได้หล่อ หน้าตาไม่ดี ขนาดไม่ประทับใจ แต่ ทำไม ผญ ประทับใจ ...อันนี้ขอละไว้ในฐานที่เข้าใจละกันนะ ขอให้ภูมิใจเถอะค่ะ เรื่องแบบนี้ที่คุณทำให้ ผญ ประทับใจได้ ถือว่า สุดยอด นะ **34**
......
.....
.....
ชอบให้ทำอะไร เรื่องแบบนี้มัน-ศึก-ษากันไม่ยากหรอก ซ้อมกันบ่อยๆเดี๋ยวก็เข้าขา เข้าขั้น.... หรือถ้าไม่โดนใจจริงก็ค่อยๆปรับ ค่อยๆบอก แนวอาจารย์กะลูกศิษย์ ก็จัดไป.... **34** **34**

ทำไมคุณ Mumo ต้องพาดพิงผมด้วยหละครับ
ครับ ผมไม่หล่อ หน้าตาไม่ดี ขนาด(ไม่)ประทับใจ ... แต่รับรอง จะประทับใจ หากได้สัมผัส

หากคุณ Mumo อยากศึกษาเพิ่มเติม ผมยินดีเป็นอาจารย์ ครับ ถ้าจะมีลูกศิษย์ แบบ Mumo

**06**

ข้าน้อยผิดไปแย้ว ไม่ได้ตั้งใจจริงๆนะ ... **21** 

เอ่อ แต่แนวอาจารย์กะลูกศิษย์น่ะ เค้าเป็น "อาจารย์" ตลอดนะ ....(เค้าถึงเรียกว่า "คุณครู" ไง**11** **11** **11**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

luvuna

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 03:15:07 AM »
ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่เข้ามาตอบค่ะ พอดีช่วงต้นเดือนยุ่งมาก ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย ขออนุญาตตอบรวบยอดเลยนะคะ

ผลสรุปตอนนี้ แฟนติดใจละค่ะ 5555 ยั่วทีไรแข็งตลอด เพราะหนูอ้อนหนักกว่าเดิม
แล้วก็ยัดเบียร์ให้แฟนกินค่ะ ไปปรึกษากิ๊ก กิ๊กบอกว่าลองมอมเบียร์ดูสิ  **06**

ยัดเบียร์วันแรกถุงยางหมดไปกล่องนึง พักวันนึง เมื่อคืนก็หมดไปอีกกล่องนึงค่ะ =/\= คึกจนหนูหลับเลย หนูก็เมา

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนสำหรับคำตอบมากเลยค่ะ แต่พยายามหาวิธีที่ทำให้นานแบบไม่ต้องอัดเบียร์อยู่

2 นาทีสำหรับหนูถือว่าเร็วมากค่ะ หรือที่ผ่านมาเจอแต่ขาโหดก็ไม่รู้ 55555
ขอบคุณจริงๆ ค่ะ :) ถ้าพัฒนาจะมาอัพเดทเพิ่มเติมค่ะ
.

เป็นแค่เด็กธรรมดาคนนึง :)

Eldest

• People Like This 106
  • A Happy One
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 02:27:20 PM »
อันนี้พี่แนะนำเป็นส่วนตัวนะครับ

ถ้าเซ็กซ์มันห่วยก็เลิกเถอะครับ
คนสองคนอยู่ด้วยกันมันมีหลายองค์ประกอบครับ
ความเข้าใจ ความรัก เงิน และเซ็กซ์
โดยส่วนมากขาดอย่างนึงก็แย่แล้วครับ

วันหนึ่งถ้าเราไปเจอคนที่มันุดัน และเร้าใจเราจะทำตัวลำบากครับ
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

luvuna

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 12:47:41 AM »
อันนี้พี่แนะนำเป็นส่วนตัวนะครับ

ถ้าเซ็กซ์มันห่วยก็เลิกเถอะครับ
คนสองคนอยู่ด้วยกันมันมีหลายองค์ประกอบครับ
ความเข้าใจ ความรัก เงิน และเซ็กซ์
โดยส่วนมากขาดอย่างนึงก็แย่แล้วครับ

วันหนึ่งถ้าเราไปเจอคนที่มันุดัน และเร้าใจเราจะทำตัวลำบากครับ

ขอบคุณที่แนะนำค่า
จริงๆ ระหว่างคบก็เจอคนที่ถูกใจมากคนนึง ทำหนูเข้าขั้นเสพติดเลยก็ว่าได้
แต่เมื่อไม่นานมานี้ ลองมอมเบียร์แฟนแล้ว พบว่า แฟนเด็ดกว่าคนที่แอบไปลองหลายขุมเลยค่ะ  41 
ขอบคุณที่แนะนำนะคะ
.

เป็นแค่เด็กธรรมดาคนนึง :)