ผู้เขียน หัวข้อ: มาแบบนี้หลอกชัวร์ค่ะ!!!  (อ่าน 2180 ครั้ง)

Startcat

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: มาแบบนี้หลอกชัวร์ค่ะ!!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 01:55:43 AM »
นี่เลยจ้า พึ่งโดนมาสดๆร้อนๆ ไอเราก็อยากจะรุ้ว่ามีคนโดนเหมือนเรามั้ย จะบอกว่าไอเรานี่ละโง่มาก55555 ฟายตัวเบ่อเร่อ เราเสียเเค่ค่ารถไปคะ  จองโรงเเรมไว้เเล้ว เราจองเเบบผ่านเว้ป มันก็ไม่ต้องเสียอะไรอยุ่เเล้ว ไม่ต้องมีวางมัดจำด้วย คุยกันเเบบดิบดี เเต่ระหว่างที่เรานั่งรถไป ไอเราก็อยุ่ดีๆนึกกลัวขึ้นมาเฉย555 ก็เลยยังไปไม่ถึง โรงเเรม เราก็นั่งรถกลับ อีผีนั้นก็ไลน์มา เราเลยบอกว่าถึง รร เเล้ว พอนางมาถึง เราเลยบอกว่ามีธุระ เลยกลับก่อน อีผีบอก "หว่าเเย่จังอุส่าเอาเงินมาให้ ดันกลับไปสะนี้" เราเลยบอก นี่ไงจอง รร ไว้ให้เเล้วเข้าพักได้เลยคะ เเต่จ่ายเงินเอง เเล้วเขาก็บอกว่าให้มาอีกพรุ่งนี้ ไอเราเลยตอบว่าไม่มีเงินเเล้วคะ จะให้ไปโอนมาร้อยนึง เขาบอกว่าให้เรามาเอาที่เขาพรุ่งนี้เลย เราเลยบอก เเค่เงินร้อยเดัยวพี่กลัวอะไรคะ  พี่จะจ่ายให้หนูตั้งเยอะตั้งเเยะกะอีกเเค่ร้อยเดัยวพี่กลัวหรอ นางก็เงียบไปเลย พอโทไปย่ำๆ โทไปหนักๆ ก็ไม่รับเลยไม่อ่าน พอวันน้เปิดไลน์เจอ นางเปลี่ยนรุปด้วย เเต่ไม่อ่านข้อความเรา โทไปก็ไม่รับ 55 ตลกดีชีวิตนี้ ไอเราก็คิดกบ้าไปเเล้วเเน่ๆ ก็ยังดีที่ไม่เสัยตัวเสยเงินบ้าตามมันไปด้วย อีผีตอนนี้มันใชื่อว่า Hui นาจะใช้รุปมันเอง ตอนที่คอลคุยมนดันเปิดกล้องมา ผมมันยาวๆหน่อย เเต่พอมันเปลั่ยนรุปกลับเป้นผมสั้นเเล้ว ก็ไม่รุ้ว่ามันไปตัดมา หรือรุปเก่า อะไรยังไง ก็กลัวมันจะไปหลอกกับคนอื่นอีกสงสารคนอื่นเขา มาหาแดรกบนความทุกข์คนอื่น  ไม่เจริญหรอกอีผี  ส่วนไอดีไลน์ก็จำไม่ได้เเล้วละ ปล.ก็พ่งโดนกับตัวมา เลยมาหาดูว่ามีคนโดนบ้างมั้ย ก็มีโดนเเต่ไม่โง่เท่าเรา55 ก็มาเเชร์ๆให้ฟังว่าคนเเบบนี้มันยังอยุ่ เเล้วก็ต้องปรับตัวเองเเล้ว อย่าเชื่อคนจนเกินไป อย่ามองโลกในเเง่ดี ด่าเราที55

โสด

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: มาแบบนี้หลอกชัวร์ค่ะ!!!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 01:34:59 PM »
เพิ่งจะเจอมา โครตเลวมากคะ  ผช คนนี้
จนป่านนี้ยังไม่ออกมารับผิดชอบความชั่ว ความเลวที่ก่อขึ้น  พอกันที ต้องคิดเยอะๆก่อนนัดเจอ