ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไม่ได้จ้างเที่ยว  (อ่าน 2618 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: น้องไม่ได้จ้างเที่ยว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 12:01:04 PM »
ผมอุตส่าห์จ้างเที่ยวตั้งนาน น้องๆมือยังไม่ให้จับเลย วันหลังหาแบบไม่จ้างบ้างดีกว่า
 **21**

ถ้าน้องที่จ้างไม่ให้จับมือ ไม่ต้องจ้างครับ ผมว่าไม่เป็นมิตรเลย เหมือนจะแนวแบบมองเราเป็นยังงัยไปครับ

จ้างบ้างมั้ยคะ จ้างเท่าไหร่คะ จะขี่เลยมั้ยคะ

การบ้านพี่สีเทาก้อน่ารักดี
เพราะพี่ดี มารยาท น้องก้อผ่อนคลายเป็นกันเองแบบนี้แหละค่ะ

แต่พวกพี่อย่าเน้น งานฟรี ของแถม ก้อดีนะคะ
น้องๆบ่นกันอุบไม่มิดแล้วค่ะ ขาดแคลนค่าขนมค่ะ  **11**
โอ้ยยยยย.....อยากจ้างน้องปูนมาขี่เล่น...
ขี่แบบดิ้น กับ แบบไม่ดิ้น..ค่าจ้างคิดเหมือนกันไหมครับ.....
โอ้ยยยย...อยากมากกกกก....จะทนไม่ไหวแล้ว.... 41
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 04:06:51 PM »
การบ้านพี่สีเทา ก้อยังน่ารักเหมือนเดิมนะคะ

จ้างเที่ยวมา มีทั้งพี่โดนตัวแระไม่โดนตัวคะ
ซึ่งไม่ได้หมายความว่า โดนหรือไม่โดนอันไหน
จะดีกว่ากัน เพราะบางครั้ง พี่ๆน่ารัก อบอุ่น
น้องเองก้อคงอยากจะเกาะแขน ออดอ้อนก้อมีนะคะ
แต่น้องๆก้อเขิลเป้นนะคะ ทั้งนี้ทั้งนั้นมันยุที่พี่ๆแต่ละคน
ด้วยต่างหาก เพราะ พี่บางคนโดนตัวแบบลวนลาม
ก้อไม่น่าจะให้โดนปะคะ แต่ถ้าโดนตัวกันด้วยความรู้สึกดีๆ
มันก้อจะ ฟินนนนนนนน ไปอีกนานนะคะ
แบบนี้อาจจะ โดนแร้วโดนอีก น้องๆก้ออนุญาตินะคะ

เหมือนพี่สีเทาไงคะ คงจะน่ารัก จนน้องหอมแก้มพี่เองเลย
ฟินนนไปอีก
 **02** **02**

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 10:20:02 PM »
ใจร้ายมากเลยนะ มาราม 1 ไม่บอกกันสักคำ ลืมกันแล้วหรืออย่างไร?  **21**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。