ผู้เขียน หัวข้อ: บ่นๆ  (อ่าน 1795 ครั้ง)

rabbitraknaka

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
บ่นๆ
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 09:37:10 PM »
เป็นเเม่เลี้ยงเดี่ยวอยากมีคนมาดูเเลบ้างจัง
ลำพังเลี้ยงตัวเองกับลุกไม่ไหว
เเต่มันติดที่ว่าส่วนใหญ่เขาไม่ชอบเเละไม่เลือก
เคยลงหาจนรู้สึกว่าก็ไม่มีดวง5555

magnetmarantz

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: บ่นๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 11:10:55 PM »
ลองหยุดหาดูมั้ยครับ
แล้วหันกลับมาตั้งเป้าหมายไปที่การรักตัวเองและลูกเป็นหลักไปก่อน
ดูแลตัวเองและลูกให้ดี ทำชีวิตให้ดี ... แล้วเดี๋ยวมันก็จะดึงคนดีๆ เข้ามาครับ

เอาใจช่วยครับ สู้ๆ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 09:17:28 AM »
    ไม่น่าจะเป็นเพราะดวงนะครับ น่าจะเพราะคุณสมบัติมากกว่า
ถ้าพี่ๆ เค้าเลือกได้ คงเลือกน้องๆ ที่ยังไม่มีลูกก่อนมังครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 12:25:33 AM »
ก็อย่าบอกค่ะว่ามีลูก
คนรู้จักของAunnyอายุยังไม่เยอะ
แต่มีลูกแล้ว.....สวยๆทั้งนั้นมีแต่ตัวท็อปทำงานเป็นเด็กเลาจน์ร้านดังๆมีแต่ลูกค้าติด แต่ส่วนมากจะสวยแบบพิมพ์นิยม
ใครจะรู้ สาวๆที่พวกพี่ๆดูแลอาจจะลูกสองลูกสามแล้วก็เป็นได้5555555
 **38**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 09:22:20 AM »
คนรู้จักของAunnyอายุยังไม่เยอะ
แต่มีลูกแล้ว.....สวยๆทั้งนั้นมีแต่ตัวท็อปทำงานเป็นเด็กเลาจน์ร้านดังๆมีแต่ลูกค้าติด แต่ส่วนมากจะสวยแบบพิมพ์นิยม
ใครจะรู้ สาวๆที่พวกพี่ๆดูแลอาจจะลูกสองลูกสามแล้วก็เป็นได้5555555
 **38**
[/quote

ไม่เป็นไร เจอกันแค่ฉาบฉวย เดี๋ยวก็เสร็จสิ้นภาระกิจกันแล้ว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 11:09:48 AM »
 **38**
[/quote

ไม่เป็นไร เจอกันแค่ฉาบฉวย เดี๋ยวก็เสร็จสิ้นภาระกิจกันแล้ว
ภาระกิจอาไร สืบสวนสอบสวนหราค่ะ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.