ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาตีสี่เก้านาที..  (อ่าน 1495 ครั้ง)

ระวัง วัตถุไวต่อใจ

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เวลาตีสี่เก้านาที..
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 04:17:59 AM »
บางคนนอน บางคนนั่งออนไลน์ บางคนดูหนัง
หนูแค่เหงา..รู้สึกเหงา...มากๆ

เคยรู้สึกว่ามันขาดไรไปมั้ยคะ
ถ้าเรายังไปไหนคนเดียว ใช้ชีวิตไปเรื่อยๆ ยังตอบตัวเองไม่ได้
แชร์ความคิดกับตัวเองทุกวัน

มีใคร รออยู่ที่บ้านไหม ยังมีใครที่ ถามหา เรา...
โทรศัพท์สื่อสารกับเราอยู่ไหม...
หนูเคยมีนะ ... คิดถึงพ่อแม่คิดถึงวันดี

แค่อยากพิมแค่อยากระบาย...ขอบคุณคะ

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
Re: เวลาตีสี่เก้านาที..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 02:12:38 PM »
บางคนทำนู่นนี่ไป แก้เหงาก็ดีครับ ดีกว่าผมที่โดนปลุกขึ้นมาทำงาน ถึงแม้จะโดนปลุกไม่บ่อย แต่ต้องทำงานต่อตอนเช้าก็เหนื่อยได้ครับ