ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกเอสแอลจ้างเที่ยวในตำนาน ด่าในเฟส  (อ่าน 1411 ครั้ง)

phanphan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ถูกเอสแอลจ้างเที่ยวในตำนาน ด่าในเฟส
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 10:24:42 PM »
เมื่อวันก่อนเผอิญผมได้แมสเซ็นเจอร์ไปถามนางว่า รู้จักน้องเอสแอลรับงานเที่ยว ตปท.บ้างมั้ย
นางตอบมาทันทีว่า เสล่อ ไอ้แก่่ เพจกรูไม่ใช่นายหน้าหาแฟนให้ใคร
เท่านั้นแหละ นางก็เขียนมาด่าผมอย่างหยาบคายในโพสของเฟสผมเกือบทุกโพส
ผมงี้ตามลบแทบไม่ทัน ในที่สุดแล้วผมก็บล็อกและลบบัญชีติดต่อแมสฯกับนางทันที
ผมเลยไปค้นดูโพสเกี่ยวกับนาง ถึงได้บางอ้อว่าทำไมนางถึงมีสมญานามว่า .......ในตำนาน
ปล.นางบอกว่า สะใจมาก (555) ที่ได้คนแก่
 **36** **40**

phanphan

• Newbie
  • *
Re: ถูกเอสแอลจ้างเที่ยวในตำนาน ด่าในเฟส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2017, 10:35:56 PM »
ปล.นาง[บอกว่าสะใจมากที่ได้ด่าคนแก่ อย่างผมนี่

เลยอยากทราบว่ามีใครโดนแบบผมบ้าางมั้ยนี่
หรือผมซวยคนเดียวละนี่

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: ถูกเอสแอลจ้างเที่ยวในตำนาน ด่าในเฟส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 07:46:40 AM »
คุณโดนคนเดียว เพราะไม่มีใครเค้าเอา face ไปคุยงานแบบเนี้ยหรอก

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 09:21:42 AM »
    ถ้าท่านทักน้องที่ชื่อแพน คงไม่แปลกที่โดนแบบนั้น

เล่นเวปแบบนี้ อย่าเอาชีวิตจริงมาเล่นนะครับ หาชีวิตเงามาเล่นแทน
อันตรายของพี่ๆ แบบเราคือการโดนอะไรๆ แบบที่ท่านโดนนี่แหละ มันทำชีวิตจริงพังได้นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

phanphan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2017, 11:15:59 AM »
ขอบคุณครับ
เห็นนางให้ไปดูและทักในเฟส ผมก็ซื่อไปแอดทัก
ไม่คิดว่าคนหน้าตาดีๆ จะตอบอย่างนี้มาได้ **36**
ดีที่ผมยังไม่ได้จ้างนางเที่ยวด้วย

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 09:43:54 PM »
ปกติเรื่องแบบนี้เค้าจะทักหา "น้องคนสนิท" หรือ "น้องที่ไว้ใจได้" ให้ช่วยติดต่อให้กันนะคะ ไม่ได้อยู่ดีๆแอดถาม หรือ ทักเองแบบนี้หรอกค่ะ

**25** **25** **25** **25** **25**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

phanphan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 07:09:26 PM »
ยอมรับข้อผิดพลาดครับ และจะได้แก้ไขในครั้งต่อไป
แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมเขาต้องตามไปด่าแรงมากในทุกโพสอะ่ครับ
เหมือนกับไปประจานผมว่า ผมผิดร้ายแรงมาก และก็เลวมากๆด้วย