ผู้เขียน หัวข้อ: จากน้องคนนึงที่เคยใด้รับโอกาศเลยจะขอเเบ่งปันโอกาศนี้กับน้องๆที่ไร้โอกาศค่ะ:)  (อ่าน 916 ครั้ง)

DYFAHSAI

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เปนคนธรรมดานะค๊ใม่ใช่ผู้วิเศษ 5555.  **39**
ตัวตนในนี้...คือนามสมมุติเท่านั้นค่ะ
เคยใด้รับโอกาศดีดีจากในนี้ WELOVEGIG
เลยอยากจะเข้ามาชวนพี่ๆที่อยากจะทำบุญบ้างจริงๆ
ที่ใม่ใช่ทำบุญกับโค (โคโยตี้) หรือ อุปการะ ทั้งปวง
 **04**แต่เปนการเลี้ยงอาหารน้องๆ
มูลนิธิบ้านเด็กอ่อนปากเกร็ดค่ะ!! ใด้ยินใม่ผิดค่ะ
ใม่ใด้มาผิดที่หรือผิดทางนะค๊ แค่อยากเปนทั้งผู้รับและผู้ให้บ้างก้อเท่านั้น... No งดโอนเงิน
มาใด้มาร่วมทำบุนกันก้อดีค่ะ 23 มิ.ย. 60 เวลา 11:30น. บริจากเปนเสื้อผ้าหรือนมก้อใด้ด้วยนะคะ

แฮ่ม...งานบุนก้อมาค่ะ เปนคนธรรมดานะคะใม่ใช่ผู้วิเศษ อ้อ!ถ้าจำใม่ใด้คือใคร พี่ๆคงจะหาโพสเก่าๆหนูอยู่เป็นเเน่เเท้5555.
เอาเปนว่าเเวะมาเเชร์งานบุญเฉยๆ  **38**