ผู้เขียน หัวข้อ: ยังมีคนดีๆอยู่ในกลุ่มไหมค้ะ  (อ่าน 2356 ครั้ง)

0330

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ยังมีคนดีๆอยู่ในกลุ่มไหมค้ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 10:04:17 AM »
เจอแต่คนเบี้ยวนัดคะ นัดไว้สะดิบดี พอไปถึงที่นัดก้ไม่ตอบไม่รับโทรศัพท์บ้าง บางคนคำพูดดีสุดๆ อยากเจอน้อง แต่พอนัดจริงๆก้ไม่ตอบ ขอโทษคนอ่านด้วยนะคะ ประสบการณ์แย่ๆๆ

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
Re: ยังมีคนดีๆอยู่ในกลุ่มไหมค้ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 10:59:50 AM »
ผมว่ามีครับ แต่จะได้มาเจอกันรึเปล่านั่นเป็นอีกเรื่องหนึ่งครับ

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
Re: ยังมีคนดีๆอยู่ในกลุ่มไหมค้ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 05:38:58 PM »
คนดีๆในแวปนี้มียุจิงคะ ขอให้คุนได้เจอนะคะ
เป้นกำลังใจให้คะ แร้วคุนก้อจะสุขใจ
แบบคิดไม่ถึงว่ามีพี่ๆดีๆข้างในนี้จิงๆ

แต่คนไม่ดีแบบที่คุนเจอเราก่อเคยเจอคะ
มีเยอะด้วยสิคะ ในแวปนี้ ปล่อยผ่านค่ะ
หรือไม่ก้อเอาไลร์ เอายูส มาประนามคะ
แต่อย่าเก็บมาใส่ใจ เครียดไปก้อเสียสุขภาพจิด
สู้หาพี่ใจดีๆ น่ารักๆ ที่จ้างจิงๆ จ่ายจิงๆ นิสัยดี
ดีกว่านะคะ  ถ้ายังยุในแวปนี้ เด่วก้อจะเจอคะ

สู้ๆๆนะค้า เป้รกำลังใจให้คะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 09:26:53 AM »
    ถ้ามีแต่คนแย่ๆ แบบที่น้องเจอ เวปนี้อยู่ไม่ได้หรอกครับ
ใครละมาเล่นเวปให้คนมาหลอกได้ทุกวี่ทุกวัน บางทีเราก็ต้องกลับมามองนะ
ว่าเราเลือกไปเจอคนคนนั้นเพราะอะไร เรารอบคอบดีหรือยังในการนัดเค้า
หรือเราดีใจว่ามีคนนัดจนลืมพิจารณาไปว่าคนที่เรานัดน่าเชื่อถือแค่ไหน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 09:38:55 AM »
พี่ๆน่ารัก มีอยุ่เยอะทีเดียวค่ะ
แต่บางที ไม่มีใครนำมาเล่า
เกบไว้เปน rare item หวง

บางทีอะไรที่เล่าๆมันก็
เพื่อการค้า อะค่ะ 555
ของจิง ที่คนได้จังๆๆ
หลังไมค์ มีอีกเยอะมากๆ
แต่เค้า อุบเงียบกัน  **34**

แต่ยอมรับว่าตะกวด เยอะมากเรย
ถ้าพี่ผช.อยากรุ้ ลองปลอมเปนผญ.
รับงานดู ว่าเยอะแค่ไหน มีใครจิงบ้าง
แร้วจะฮาาาา ขำๆนะคะ  **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

_Poon_

• People Like This 681
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 10:11:53 AM »
ค่อยหาค่ะ ีๆ คนไม่ดี ขี้โม้ ดูไม่ยากหรอกค่ะ
พฤติกรรมกวด หรือ เสมือนกวด มีอยู่ทุกโพสทุกเม้นค่ะ
ได้ถูกนำมาเรียบเรียงแฉไว้แล้ว เยอะมากด้วย **11**

พี่ดีๆที่ให้เราได้จิงๆเนี่ย สาวๆเค้าไม่ค่อยมาบอกกันหรอกค่ะ
เพราะเค้าอาจมีทั้งพี่ มีน้า มีลุง มีปู่ซู่ซ่าอีก

บอกเล่าเรื่องพี่ เด่วน้าก้อถาม
บอกเล่าเรื่องน้า เด่วลุงก้อถาม
ถ้าได้เจอแล้ว ควรรักเท่าๆกันทุกคนค่ะ **39**

และยิ่งถ้าเปนงานดูแล
พี่กับน้อง พอได้เจอกันและกันแล้ว
เค้าก้อไปหวีทกันเงียบๆ ก้อยิ่งไม่เหนเค้าที่เวปหรอกค่ะ

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2017, 10:14:01 AM »
    ถ้ามีแต่คนแย่ๆ แบบที่น้องเจอ เวปนี้อยู่ไม่ได้หรอกครับ
ใครละมาเล่นเวปให้คนมาหลอกได้ทุกวี่ทุกวัน บางทีเราก็ต้องกลับมามองนะ
ว่าเราเลือกไปเจอคนคนนั้นเพราะอะไร เรารอบคอบดีหรือยังในการนัดเค้า
หรือเราดีใจว่ามีคนนัดจนลืมพิจารณาไปว่าคนที่เรานัดน่าเชื่อถือแค่ไหน
ใช่ค่ะเรารอบคอบที่จะเจอพี่กัปตันหรือยังเพราะพี่เค้าปากร้ายมากๆ555555+
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 10:08:51 AM »
ใช่ค่ะเรารอบคอบที่จะเจอพี่กัปตันหรือยังเพราะพี่เค้าปากร้ายมากๆ555555+

ถ้าจะนัดน้องมาเจอ พี่จะต้องปากร้ายขึ้นอีก 3 เท่า คนอะไรกัดเข้ายากชะมัด
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

k p i2 z

• People Like This 81
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 12:14:43 PM »
แอบกัวเจอเหมือนกันคะ