ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!  (อ่าน 3958 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 06:16:36 PM »
#ผู้ชายหลายคน **12**
.....กำลังจะมา!!
...................
วันนี้ เราไปร้านกาเเฟเก่าเเก่เเถวเสาชิงช้า **39**
ผมฝากเธอสั่ง ไข่กะทะ กะ กาเเฟเย็นสูตร1 สำหรับคนคออ่อน..
ผมกระซิบบอกเธอให้รีบสั่ง เพราะคนเยอะ..
เหมือนเธอโดนสะกดจิต เดินไปที่เคาน์เตอร์เเบบ เบลอเบลอ.. **40**

เธอกลับมา
เธอบอกว่า เธอยังเลือกไม่ได้ว่าจะสั่งเครื่องดื่ม ไรดี
เเต่.. สุดท้าย เธอเลือก โอวัลตินเย็น..

อาหารมา ปัญญามี..
ผม อร่อยกับไข่ กะ กุนเชียงในกะทะใบเล็กๆ 41
โดยไม่ได้สังเกตว่าเธอเริ่มไม่สดชี่นหลัง โอวัลตินเย็น
กระทบต่อมรับรสบนลิ้นเธอ.. **21**

บนรถ เมื่อออกจากร้าน ดูท่าทีเธอซึมๆ
มีน้ำไหลออกจากดวงตาเเสนซื่อของเธอ จนเธอต้องหยิบกระดาษทิชชู **07**
มาซับ..

เธอบอกผมว่า #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา.. **21**

ผมอึ้ง ผมสะเทือนใจ..
#ผู้ชายหลายคน..มีผลกระทบขนาดนี้เชียวหรือ?? **40**
ผลกระทบให้จิตใจของผู้หญิงที่มีความมั่นคงทางอารมณ์อย่างเธอ
..ใจตก ..น้ำตาไหล ..จากเพียงเหตุการณ์เล็กๆ

ถ้าไม่เป็นการรบกวน
อยากได้ยินการเเบ่งปัน ผลกระทบ#ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!!
จากประสบการณ์ตรงของน้องๆ
หรือประสบการณ์ทางอ้อมของพี่ๆ

ขอบคุณครับ **26**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

สวยที่สุดในโลกส่วนตัว

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 06:51:59 PM »
ถือว่าเป็นชนกลุ่มน้อยที่เวลาผู้ชายหลายคนมาไม่ค่อยมีเอฟเฟคอะไร **11** แต่โดยปกติแล้วช่วงนี้จะอารมณ์อ่อนไหวเป็นพิเศษค่ะ อาจมีฟาดงวงฟาดงา ดราม่าเล็กน้อยจนถึงขั้นเล่นใหญ่รัชดาลัย คุณผู้ชายทำได้แค่ทำใจค่ะ55

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
Re: N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 07:57:36 PM »
https://pantip.com/topic/36161301

แนะนำให้ไปอ่านกระทู้นี้ครับ เผื่อท่านจะเข้าใจได้ดีขึ้นครับ

nine_nine

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:14:13 PM »
ถือว่าเป็นชนกลุ่มน้อยที่เวลาผู้ชายหลายคนมาไม่ค่อยมีเอฟเฟคอะไร **11** แต่โดยปกติแล้วช่วงนี้จะอารมณ์อ่อนไหวเป็นพิเศษค่ะ อาจมีฟาดงวงฟาดงา ดราม่าเล็กน้อยจนถึงขั้นเล่นใหญ่รัชดาลัย คุณผู้ชายทำได้แค่ทำใจค่ะ55

ผมก็ยังงง โอวัลตินเย็น มะฟิน มะเป็นดังหวัง ถึงขั้นน้ำตาไหล

ขอบคุณสำหรับความเห็นนะครับ น้องFanny Jean **04**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:17:21 PM »
https://pantip.com/topic/36161301

แนะนำให้ไปอ่านกระทู้นี้ครับ เผื่อท่านจะเข้าใจได้ดีขึ้นครับ
กระจ่างเลยครับ **04**

ขอบคุณสำหรับกระทู้ที่ส่งลิ้งค์ให้นะครับ ท่านmaking1

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:27:41 PM »

ขอบคุณสำหรับกระทู้ที่ส่งลิ้งค์ให้นะครับ ท่านmaking1

อะไรก็เป็นไปได้ครับ เมื่อเหล่าสาวๆ เจอผู้ชายหลายคนครับ

nine_nine

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:41:22 PM »

อะไรก็เป็นไปได้ครับ เมื่อเหล่าสาวๆ เจอผู้ชายหลายคนครับ
เห็น เมนท์นึง ว่า..

ร้องไห้ เพราะเห็นเเมลงวันตายที่พื้น
รู้สึกว่า ชีวิต ทำไมไร้ค่าเช่นนี้.. **36**

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 08:58:36 PM »
นึกว่า จขกท เป็นผู้หญิง **40**

nine_nine

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 09:06:09 PM »
นึกว่า จขกท เป็นผู้หญิง **40**
เเหะๆ **25**

เป็น ผู้ชาย
เเต่ เเคร์
เเละ อยากเข้าใจ ผู้หญิง ที่เรารัก ครับ

ขอบคุณ น้องPoon ที่เเวะมาทักทายครับ **04**

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 10:03:46 PM »
เคยเป็นแบบว่า.  3นาที4อารมณ์
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.