ผู้เขียน หัวข้อ: การมีพี่ดูแลนี่ดีมั้ยคะ???  (อ่าน 6160 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: การมีพี่ดูแลนี่ดีมั้ยคะ???
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 11:55:18 AM »
    น้องมาตั้งกระทู้ก็คงอยากมีพี่ๆ ดูแลมังครับ ถ้าพี่ๆ คนไหนจริงใจ อยากมีน้องตัวเล็กๆ น่ารักๆ
ไว้คลอเคลีย เอาอกเอาใจ ก็ลองคุยกับน้องดูครับ....น้องไม่น่าจะเคยมีใครดูแลมาก่อน
ก็หวังจะเจอพี่ๆ ที่น่ารักๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: การมีพี่ดูแลนี่ดีมั้ยคะ???
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 12:20:28 PM »
การมีพี่ดูแล มีทั้งข้อดีและข้อเสีย(ที่น้องต้องอดทนยอมรับ)
อย่างที่หลายๆท่านได้ให้ความเห็นไว้

อย่างไรก็ตามการมีพี่ดูแลเป็น"ภาวะชั่วคลาว"ที่น้องต้องเตรียมตัวว่าถ้าพี่เลิกดูแลจะอยู่ต่อได้อย่างไร

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 06:08:32 PM »
ของคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็นนะคะ เป็นประโยชน์มากเลย
ตั้งใจอ่านทุกๆความเห็นเลย เป็นทั้งคำแนะนำ คำเตือนสติ
ให้คิด ให้ทบทวน เยอะเลย
  **39** **39**
นึกว่าจะหาซะอีก สู้ๆน้า
ก็กำลังทำความเข้าใจ ค่อยๆทำความรู้จักพี่ๆไปพร้อมกับจ้างเที่ยวไปด้วยไงคะ
 **40**
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 06:12:55 PM »
ของคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็นนะคะ เป็นประโยชน์มากเลย
ตั้งใจอ่านทุกๆความเห็นเลย เป็นทั้งคำแนะนำ คำเตือนสติ
ให้คิด ให้ทบทวน เยอะเลย
  **39** **39**
นึกว่าจะหาซะอีก สู้ๆน้า

ปู่คิดอะไรอยู่ ไม่จริงจัง อย่านะ คนนี้ ผมหวง 5555

เอ้??? นี่น้องมีคนหวงด้วยเหรอ ไม่บอกไม่รู้เลยนะคะเนี่ย คริคริ
 **02** **02**
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^